Hà Nội A E ss4 Thanh Hóa đâu hết oy

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi sieulucky, 25/7/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sieulucky

sieulucky ๑۩۞۩๑♥đệ tử♥๑۩۞۩๑

Tất cả a e ta điểm danh vs địa chỉ để dễ dàng of nào.mình o Phú Sơn TH

2. Phú sơn tách tỪ quAg trUg rA à anh onion20

3. ơ ơ thằng nào thanh hóa vậy nói tên xem nàoonion1onion1onion1

4. ThẰg à nhẦm anh chỦ TP...

5. sieulucky

Không.nhà gần Phú Sơn thôi.em ở Nhồionion15.lập kai topic để hum nào a e ta rảnh thì gặp nhau thui.chia sẻ KNonion17.a e cho lun sdt để dễ liên lac.t tên Thành:01 656 121 737

Last edited: 25/7/11
  6. Ti3uSuDe

Ti3uSuDe Hiệp Sĩ

Vui wa nhỉ lại chuẩn bị off ah`

7. Vớ vẩn quá ko có tổ chức chả có cái vị gì cả Next ThanhHoa hiện giờ chưa có người đứng ra cầm trịch

8. sieulucky

K có thì bi h có.thế chả lẽ định k bao h có ah.a e gần nhau thì off.ng ngoài miễn bàn luận.spam chỗ kháconion4.nào a e.ghi rõ tên tuỗi dịa chỉ,sdt nữa.a e dễ liên lạc

9. Phu Son thanh hoa bao nhieu tuoi roi` dang lam` gi` ma` doi` dung ra cam` trich anh em thanh hoa

10. nh0ck.pr0_9z

nh0ck.pr0_9z Hiệp Sĩ

Ae vao x2-1 Tim Imusic nhe. Da lap g ThanhHoa. Hien Bay gjo da co 21 thanh vien. Toan Ae Que ta. :)). A" top ga- Cung vao day Chem gjo ak. Diss Bc may phat Suog chua e. =))

Last edited: 1/8/11
  11. Nhat..........................................................................:-"

12. mình cũng ở TH :))

13. sieulucky

mình k dám cầm trick bạn ah.chỉ mún a e rãnh rỗi thì gặp nhau nói chuyện thui.TH ta có bao h off đâu.trong tỉnh.xa nhau là mấy.cãm thấy dc thì gặp nhau,mún thì tổ chức...j j đó,k thành vấn đề.miễn sao nhìn thấy mặt nhau trước đã.VD như còn 1 tháng nữa là Trung Thu.cũng là 1 dịp đấy.

14. =)) trc có mỗi 2 lần ăn Q xog bị điz thôi còn h thì mơ nhé cưg ;))

15. T cũng ở Thanh Hoá theo tôi làm gì cũng phải tổ chức phải có người đứng ra nó mới nên chuyện được chứ ko đơn giản như bạn nói được vì cái Pic này cũng chứng minh được điều đó khi mà bạn lập Pic này ra chẳng ai ngó ngàng quan tâm mặc giù MU có rất nhiều hàng khủng ở Thanh Hoá
    Nếu có những người như anh Bình chơi DL TraiHQ hoăck một số anh lớn tuổi như a Minh Conus giờ chơi Vietbeo đứng ra tổ chức thì may ra có thể đạt được điều bạn muốn la anh em Thanh Hoá chúng ta được ngồi lại vs nhau
    Chứ những cái Pic này theo mình là chẳng được cái Vẹo gì Xin lỗi mình nói thẳng thứ nhất trong GAME MU bạn k có tên tuổi gì thư2 Ở Thanh Hoa bạn càng ko có tuổi t3 bạn chắc cũng đang ít tuôi nên chuă thể đứng ra mà lập cái Pic kêu gọi anh em Thanh hoá dc kể cả DK Imuzic x2
    Thân đến các bạn TH chơi MU DL DoiBai :D

16. không ai đứng ra tổ chức được thì my đứng ra một chuyến đi ku?

17. sieulucky

ôi trời.có dám tổ chức to đâu.tôi hỏi ông k có cái nhỏ thì sao mà có kai lớn.trên diễn đàn TH ta nằm ở đâu.ai giỏi thì kêu gọi đi.t thì k đủ sức.chỉ mún a e nào rãnh rỗi gần nhà thì gặp nhau thôi.chơi MU 1 mình bùn lắm.còn kai tp thi ai cũng có thể tạo ra cả.nếu bạn cứ chờ đợi có 1 ng nào đó nổi tiếng kêu gọi thì cố gắng ma đợi nhé.ai cũng như bạn thì lấy đâu ra fong trào.a e cùng quê k nói tức nhau.

18. sieulucky

ôi trời.có dám tổ chức to đâu.tôi hỏi ông k có cái nhỏ thì sao mà có kai lớn.trên diễn đàn TH ta nằm ở đâu.ai giỏi thì kêu gọi đi.t thì k đủ sức.chỉ mún a e nào rãnh rỗi gần nhà thì gặp nhau thôi.chơi MU 1 mình bùn lắm.còn kai tp thi ai cũng có thể tạo ra cả.nếu bạn cứ chờ đợi có 1 ng nào đó nổi tiếng kêu gọi thì cố gắng ma đợi nhé.ai cũng như bạn thì lấy đâu ra fong trào.a e cùng quê k nói tức nhau.

19. Bao cao Binh` TraiHQ co mat anh em neu to chuc off dc thi alo cho minh theo so DT 0934 60 67 69. cung den luc TH nen co 1 G cho rieng minh .tao dat chem gio cho anh em :D

20. sieulucky

chuẩn,đúng ý t.đó.nếu k có tp này thì cac a tài TH có vào đây k.ta học HD3 đây.KÊU GỌI A E THANH HÓA TÍCH CỰC THAM GIA

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi