Bang hội A E Guild TimLaiAE vao day nhanh nhe !!!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi because, 31/7/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình thì a e cũng đã biết rồi.Chúng ta làm 1 cuộc cách mạng đổi sang G mới cho thay đổi không khí cũng như xốc lại tinh thần để chuẩn bị cho những cuộc chinh phục mới trong tương lai sắp tới.Cùng nhau xây dựng G ngày càng lớn mạnh và vững chắc hơn.Chúng ta cũng đã biết rằng ở G TimLai thì Ngọc đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ của mình trong thời gian qua.Chúng ta vào G không chỉ vì phần thưởng nhận được sau những trận đua G, những sự kiện trong game mà chúng ta vì 1 cái chung duy nhất đó là: "Tình nghĩa anh em 1 nhà". Các anh em hãy nhớ 1 điều rằng chúng ta sống thế nào để cái tình cảm đó phải vượt ra cả cái phạm trù nhỏe bé của cái game này.Phải nỗ lực để cái tình cảm đó là tình cảm của ngoài cuộc sống thực nữa kia. Chúng ta sẽ nỗ lực hết mình vì điều đó.Và ta nhất định sẽ làm được tôi tin là như vậy. Tuy trải qua nhiều thăng trầm biến cố từ hồi dodaica3 con lam chủ G cho đến bây giờ. Nhưng chúng ta quyết không gục ngã cho dù đó là điều khủng khiếp đến tột độ như thế nào không cần biết. Chúng ta chỉ biết 1 điều rằng chúng ta đã đứng vững đến ngày hnay và sẽ mãi vững vàng trong con đường tương lai. Đọng lại trong ta là tình thân gắn bó mãi mãi. Tôi mong anh em hãy nỗ lực hết mình nhé. Chân thành cảm ơn.

Và để khởi động cho quá trình mới nhằm thắt chặt tình đoàn kết trong G. Tôi xin đề nghị chương trình "Báo danh điểm mặt anh tài" G TimLaiAE chính thức được khởi động từ ngày hôm nay. Để tham gia chương trình xin hãy làm theo hướng dẫn sau:

Gửi email đến địa chỉ: onggia1986@gmail.com với nội dung như sau:

I>Về game:
    - Tên Account
    - Tên nhân vật:(Bao gồm những nhân vật chủ chốt đã cho vào G này và những nv phụ hay chơi đã hoặc chưa vào G RackLast, Những nv cày PD thì không thống kê vào đây)
    II> Về bản thân:
    - Họ và tên, ngày tháng năm sinh( chú ý ghi cụ thể chi tiết để phục vụ công tác sau này nữa.Cái này dần dần sẽ biết)8->8->8->
    - Có gia đình chưa?Nếu có thì cũng báo cáo để sau này còn tặng quà 1-6 cho các cháu nữa.(Các ông bố bà mẹ chú ý để sau này còn nhận quà cho con)=D>=D>=D>
    - Hiện đang cư trú ở đâu? (Thống kê để có thể sau này tổ chức off G)
    - Thông tin đăng ký để tiện liên lạc bao gồm:
    Số điện thoại, email, yahoo ( Lưu ý sdt phải là số liên lạc được và dùng cố định, không chơi với số khuyến mại nhé)
    Bước đầu chúng ta sẽ làm như vậy đã.Sau này thiếu đâu ta sẽ bổ sung sau.Đề nghị anh em làm sớm để tôi còn tổng hợp.
    Sau khi tổng hợp xong tối sẽ gửi bản tổng hợp về email cho từng người theo email đã đăng ký trong bản đăng ký báo danh.
    Trên đây là bản đăng ký báo danh cần thiết yêu cầu a e làm khẩn trương và gửi về email : onggia1986@gmail.com
    Chân thành cảm ơn A E đã nỗ lực hết mình vì G trong thời gian qua!!!

2. Dao nay di hoc ban wa chac den chu nhat ranh e se lam 1 cai form dang ky >:)

3. Hjj ta không biết cái đó nhiều ta báo danh ở đây vậy
    Tôi Tên : nguyễn văn phong >>> biệt danh ph0ngaka
    ngày tháng năm sinh:27/08/1977
    Nơi ở & quê quán:quê Nam Định>hải hậu>Hải ninh
    hiện tại: đang ở Sai gòn>>> Thủ Đức>> Ngã tư gò dưa
    Số Điện thoại:01666942947 & 01672911800
    Cày 2 Acc: lichLam & papatosu (Đều ở giul >>TimLaiAE)
    Yahoo:chuyentinhthaonguyen_2008_phong
    Đã có gia đinh và 1 em bé 12 tuổi (bé Gái)
    Anh rất vui vì đc chơi game với những AE trong giull mong rằng AE mình càng ngày càng gắn bó như AE 1 nhà nhé
    ( xin hết)

4. đề nghị a e mình ko đưa SDT đăng ký acc lên đây!

5. Upppppppppppppppppppppppppp

6. ô hay ông này up kiếm xzen ak=))

7. Upppppppp nào lên naoffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff

8. Ngọc ơi Long này .ClearPK đây . nick yahoo của Ngọc là gì để tớ all

9. lại 1 em nữa thích upppppppppppp;))

10. Up cai túp đã bảo báo danh vào gmail mà anh phong còn vào đây báo danh.

11. Không ở G các bạn nhưng cũng vào chơi tý ! anh em thông cảm

12. Kính đề nghị anh em báo danh nhanh ể tổng hợp còn pót Đ nà

13. oapoap

oapoap Cư Dân

Anh em nhà minh cố gắng báo danh sớm để còn 1 ngày gần đây off G

14. Her her dạo này
    G trầm quá nhể >:0

15. Uppppppppppppppppppppppp tiếp hi hi

16. Bài này có lâu chưa giờ mới biết.muimon1+miaka báo danh

17. Sao Phải Xoắn

Sao Phải Xoắn » Say it your way «

Cho ta uppppppp ké với nhé

18. Chém thui anh em. tui chơi char love kuteo. :x.

19. nguyentuanhvtc

nguyentuanhvtc Hiệp Sĩ

Bao danh ở đây luôn đi cho zui hehe BxHeyiLove day ^^

20. Mr.Simple

Mr.Simple Guest

Xin 1 slot chuẩn bị vào =)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi