A E Bá Vương cẩn thận hơn khi giao dịch, 1 lời khuyên nho nhỏ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TOUCH, 7/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. TOUCH

TOUCH Chiến Binh

Hôm nay mình vừa gặp 1 tên MG bẩn thỉu nhất server, tên nhân vật nó là Oanta (thằng rẻ rách), nó hak speed và bán cho mình cái pen WS +7 với giá bèo là 25B, khi giao dịch xong thì nó có 25B của mình và mình thì không được gì của nó cả, mình đúng là ngu :)), nhưng không sao vì vừa trúng lô a B1nhTr4ng, mình không tiếc gì 25B đó nhưng thật buồn khi thế giới ảo vẫn tồn tại những hạng người xấu xa như thế. Coi như hôm nay mình làm từ thiện 25B cho thằng đó.
    Bây giờ mình không biết nói gì nữa, mình chỉ khuyên mọi người nên cẩn thận hơn khi giao dịch thôi, và mong những hạng người như thế không còn xuất hiện trong thế giới ảo nữa.
    Cảm ơn các bạn đã đọc bài viết của mình! Ai muốn chửi mình ngu thì cứ chửi nha.

2. Game_Enter

Game_Enter Guest

Anh em để ý nhé tớ cũng nghi ngờ thằng này lắm
    Anh bán cả bộ ring pedan ws có 55b nè < đã bán>

Last edited by a moderator: 7/12/09
  3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

hum nọ mình cũng bị một phát chắc là lỗi trade như 1.0 trước tuy chỉ mất 2m với 1S nhưng đó là cả tài sản của mình:))

4. =)) thằng nào mà tham thế 2m 1s =))

5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

thế mới đau già rồi mà còn bị lừa nhưng chắc lần này là lần đầu tiên.Nhưng khi GD nhìu đồ thì còn khuya đằng này có 1mon éo ai biết dc:))

6. Bị lừa đảo thế là chửi ko ra ji` trên kênh LM. tôi 1000Dong nhắc nhở ko dc chửi tục kenh e LM, dù ứ chế như thế nào, vậy còn ko nghe, kêu tôi là thằng lừa đó hả, và chửi tôi rất tục trên kênh TG ( 1000Dong rẻ rack và tục hơn rất nhiều) nhắc nhỡ thỳ kêu luật 0h00 hnay mới áp dụng, lách cả luật

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

lừa đảo là chuyện bt` cho nên cẩn thận vẫn hơn:))

8. Game_Enter

Game_Enter Guest

^^ vì một Mu trong sạch và lành mạnh Anh em cố gắng hạn chế nhé

9. tèo bị mấy kon gà nhóc nhóc làm vậy hoài
    mà có lừa đc đâu
    hỏi thằng nào pro speed hơn =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi