A ADMIN giải quyết nhé !!!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi OBaMa, 20/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. OBaMa

OBaMa Cư Dân

CHơi game là để vui vẻ, Pk, cướp bãi thua thì phải chịu Thắng Làm Vua Thua Làm ....
    Vậy mà lại có người Post Kênh thế giới để chửi, Dề nghị ADM giải quyết Gấp Tránh tình trạng này tiếp diễn sẽ làm Ảnh hưởng đến GAME.

2. Đúng rồi!!! Còn có kẻ dương oai tự đắc là post của mình, của G. ADM có thấy bó tay không! Post của ai, sv của ai và BV của ai thì mọi người rõ, vậy mà lắm kẻ già mồm kêu post này của họ, post kia của G =)), Nhảm!

3. an81dhp

an81dhp Hiệp Sĩ

ôngtrum chỉ là đứa trẻ con thôi mà, khéo lịnh nó cho ăn 1 viên kẹo là nó thích mình ngay, các bạn phải biết mình lớn hơn nó chứ, nó sinh năm 92 thôi à.

4. 0ngTrum

0ngTrum Guest

:))tự xem lại đi kưng nếu là cướp bãi G ông tuổi j đòi cướp bãi của Trùm, còn chuyện chơi game vui đồng ý là thế roài nhưng nếu ông rơi vào tình trạng giống tôi ông sẽ hiểu 1vs6 sao tôi trụ lại mà cũng chả phải cướp bãi cũng chả war G G của ông mổi người đều có 1 dòng chử <Dong Cuu? SV Bv> là sao đây nếu ông rơi vào tinh trạng ức chế như thế ông làm sao khóc ah`, hay là uot game, còn đối với Trùm còn gáng vác nhiều chuyện nào là keo lv cho mấy đứa em gà trong G rồi lo kiếm tiền rs thử hỏi G Dont*Ask làm thế có gọi là chơi đẹp ko
    Mấy thằng G ông nhục lắm vì muốn ADM làm theo ý mình mà tẩy chay bọn nó muốn chọc giận Trùm để Trùm làm loạn sv Bv lên chứ j` :)) sai lầm rồi lúc trước thì có thể bây giờ Trùm là chủ G toàn anh em rs dưới 20 lần nên làm việc j` cũng phải suy nghỉ cho anh em ko làm bậy ba như trước tàn sát hết người này sang người khác 1 ngày lúc nào Trùm cũng bem trên 50 mạng nhưng 0ngTrum cách đây 2tuanf đã chết 0ngTrum hôm nay khác rồi
    Còn chuyện chửi bậy trên kênh thế giới thành thật lúc tức giận thì chửi cho sướng miêng thôi nhưng nghỉ lại cũng thấy có lổi đặc biệt với 2 anh cả TieuKiem vs anh Bách nhưng mà cũng tại 2 anh cả mà thôi con người mà ai cũng co sự kiềm chế nhất định thôi ức chế quá chụi ko đc đánh thì ko lai 1vs6 -7 thì Trùm đâu phải trâu bò nên 2 anh cùng toàn G Dont*Ask nên nghỉ lại nhửng việc mình làm chiều nay đi
    "Đánh kẻ chạy đi ko nên đánh kẻ chạy lại " ngày trước Trùm làm j` có lổi thì Trùm đã hối hận đã thay đổi anh em nên hiểu cho đừng chọc giận Trùm con ngươi ai cũng co sai lầm nhưng biết sữa đổi là tốt rồi mong anh em hiểu cho
    Em thành thật xin lổi 2 Anh Kiếm vs Anh Bách Mong 2 anh bỏ qua cho thằng em dại này, 2 anh bỏ qua cho em nha

5. 0ngTrum

0ngTrum Guest

:))anh An nói sai roài em năm nay 22t rồi:))nhưng tính tình bồng bột chửa sửa đc thôi nên cho là còn trẻ con lắm:))

6. 0ngTrum

0ngTrum Guest

còn ông APTECH có pót thì lấy nick 4rum APTECH mà post cần j` dùng nick ảo dúng là chả có chút bản lỉnh j` nếu tức Trùm này thì 1 vs1 solo công bằng cần j` làm 1 tổ pt 1Sum 1EF buff 2DK 1DW làm j` kinh rứa:)) 1 vs1 G Dont*Ask ko ai đủ tuổi nên mới thế thôi:))(người ta sẽ nghỉ vè 1 cái G ỷ đông hiếp yếu:))) thế là đã tụ cho mình gà rồi đó APTECH ơi:)) lần sau pót bài thì uot pt đi đã kẻo thẹn lắm:)

7. Nick nào cũng la nick thật, ko có nick nào la ảo cả =)). ^^ gà ko phân biệt được thật với ảo àh

8. 0ngTrum

0ngTrum Guest

:)) thế là tự nhận rồi đó nha Trùm chỉ muốn nhử ông ra thôi chứ biết thừa ông ko dám dùng nick APTECH để post bài này vì sợ xấu mặt:))

9. ChjcKenPr0

ChjcKenPr0 Hiệp Sĩ

Thật giả ko quan trọng. Quan trọng là cái ý thức. Anh Kiếm và Anh Bách lớn tuổi mà cũng ko động chạm gì. Thế mà chửi các anh ý. ý thức như con ruồi đậu..............

10. khôngtêntuổi

khôngtêntuổi Hiệp Sĩ

Tôn trọng người lớn tuổi !!!!!

11. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Pó tay. Cậy đông hiếp yếu à?

12. 0ngTrum

0ngTrum Guest

:)) sr rồi mà hôm nay lại tười cười đó thôi^^ anh Kiếm ko tính toán với Trùm thì mừng roài:))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi