Thắc mắc Kính nhờ BQT xử lý giúp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi yadhannaS, 2/10/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thằng đó cũng khôn xóa nv vĩnh viễn thế là @fantasymc ko thể lần ra được.khi lập cái acc diễn đàn giả mạo TG đã khôn rồi...=D>=D>.a fan và @saivado1 cứ lần theo acc diễn đàn ( có thể nó đk 1 sđt khác ) các a thử kiểm tra ip xem sao. (thằng này nó khôn nên rất khó lần ra nó ).;;)

yadhannaS thích bài này.
  2. Gặp phải thằng lừa đảo chuyên nghiệp rồi , xóa hết dấu vết ,
    Nhưng theo mình biết nếu fan và mod tận tâm truy thì vẫn tìm đc kẻ lừa đảo thôi , nhớ ngày xưa lúc @Thiên Thanh Hi còn làm đã điều tra 1 vụ như thế này ,và còn tìm ra đc cả địa chỉ nhà thằng lừa đảo mới sợ ,
    Chỉ sợ rằng thằng lừa đảo này có ông chú làm ở viettel nên ko ai dám làm gì thôi =))

yadhannaS thích bài này.
  3. cách thức lừa đảo không có gì mới mẻ lặp đi lặp lại,nhưng người bị lừa thì đang trong Rừng Mơ, 1 bài học cho chủ topic và cảnh báo ae game thủ.Giá như anh em chịu Đọc chịu quan sát thì đâu làm sao.

4. ko ai là hoàn thiệ cả nhé bạn.ai trong đời cũng sẽ mắc phải sai lầm thôi.

yadhannaS thích bài này.
  5. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

thôi anh ơi, coi như của đi thay người anh ạ. mình học được một bài học rồi mà, nếu như trước kia thì tìm thấy rồi anh ak. giờ chỉ xem người ta có ý muốn giúp mình không thôi. chứ tìm lại thì nó cũng thành đồ nhóm 3 anh ak.

yadhannaS thích bài này.
  6. Thằng này chuyên nghiệp r a ơi, lừa đến đâu, xóa dấu vết đến đấy. Tuy a đã từ bỏ cây gậy r nhưng vẫn mong BQT tiếp tục điều ttra vụ này cho ra nhẽ để ae còn yên tâm mà cày cuốc, chứ cứ lấp ló 1 tên lừa đảo thế này.. bất an lắm

yadhannaS thích bài này.
  7. Thách thức BQT đây? Để xem các ông FAN và Mod văn hay tài cao sẽ làm đc gì để bảo vệ ae!

DucLinhyadhannaS đã thích.
  8. Cái mình quan tâm là BQT có truy tận cùng thằng lừa đảo hay không thôi! Kể cả nó có xóa vĩnh viễn nhân vật thì bộ nhớ máy chủ vẫn còn lưu nhé. Mod đã từng nói kể cả bạn có vất 1 lọ máu BQT cũng truy ra giờ nào, bãi nào, tọa độ bao nhiêu
    Còn bạn chủ top mất đồ thì coi như của đi thay người, kinh nghiệm cho bản thân. Chúc may mắn!

yeuanh86yadhannaS đã thích.
  9. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Tôi đã banned vĩnh viễn các nick giả mạo do kẻ gian lập trên diễn đàn.
    Đã block account của kẻ gian.

@VuiCungSoxo Khi tôi đã tag bạn vào, chắc bạn hiểu. Hãy trình bày một lý do nào đó để tôi có thể khoan hồng.

Tôi không muốn gây ảnh hưởng xấu về mặt pháp lý đến một đôi vợ chồng mới cưới và đang hạnh phúc bên con nhỏ.

10. VuiCungSoxo

VuiCungSoxo Guest

em sai rùi :(

11. VuiCungSoxo

VuiCungSoxo Guest

E hiểu ý a rồi. :(

12. VuiCungSoxo

VuiCungSoxo Guest

em cứ nghĩ là vui thôi ạ em xl tất cả mọi người
    giờ em không vậy nữa :(

13. VuiCungSoxo

VuiCungSoxo Guest

Mong BQT bỏ qua cho em. em đợi sever mới để chơi

14. VuiCungSoxo

VuiCungSoxo Guest

Mong a giơ cao đánh khẽ cho em 1 cơ hội sửa chữa @Thiên Thanh Hi
    E xl tất cả mn :((

15. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Bạn không cần xin lỗi tôi, hãy xin lỗi những người bị hại. Hãy trình bày cho chủ topic biết, bạn có ý định giả mạo gamemuvp từ khi nào và đồ của chủ topic đã đi về đâu.

Quang Trí, yadhannaSlovegirltb đã thích.
  16. VuiCungSoxo

VuiCungSoxo Guest

sr bạn @yadhannaS và tất cả mọi nguoi. mình là người lấy đồ
    hôm qua định cho bạn chuộc nhưng bạn lại lừa mình lên mình bán rẻ đi và lấy sdt của bạn lạpa acc khác bán cho A nhiên 5940 bạc nhưng chưa chuyển tiền mong a nhiên @gamemuvp chuyển lại bạc cho @yadhannaS thấy bạn ý cũng tội
    mong ae cho mình sửa chữa
    mình lập acc gamemurvp được 3 hôm @Thiên Thanh Hi
    tất cả trên đây là sự thật mong tất cả mọi người tha lỗi cho mình để minh sửa chữa và đợi SEVER mới của game thủ ra
    mình cam đoan xẽ không có 1 toppoc đen tối nào vướng đến mình nữa
    Xin Chân thành XL @yadhannaS và mọi người :(

17. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

cách giải quyết ok nhất là chú mày mua 1 cái gậy rồng rồi xoay nó lên gậy rồng cấp 2 cho nạn nhân. thế là mọi chuyển sẽ ổn, còn số bạc kia thì tùy vào bạn quản trị giải quyết sao thì giải quyết. chứ trộm cắp xong xin lỗi và không bị làm sao thì ai chẳng làm đc.

xzaixzai92 thích bài này.
  18. VuiCungSoxo

VuiCungSoxo Guest

tôi không chơi MU này

XauXiQuaBi thích bài này.
  19. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

vậy thì phải đợi ông anh tôi vào thôi.

yadhannaS thích bài này.
  20. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Trước tiên xin cảm ơn các Admin và Mod, đặc biệt là Admin @Thiên Thanh Hi và Mod @saivado1 đã đích thân xử lý vụ việc.
    Còn với bạn @VuiCungSoxo bạn xem lại cái phần tôi in đậm - đỏ trong mục trả lời của Bạn đi, có ý định cho tôi chuộc lại mà ra giá 6.000 bạc còn kỳ kèo 50 bạc đặt pass và thách thức thu hồi đồ.... thế mà Bạn cũng nêu ra được để làm tình tiết giảm nhẹ à? Còn bảo tôi lừa bạn, nếu không lừa thì làm sao sự việc diễn ra như hôm nay?
    Nếu như thiện chí của Bạn với tôi có thể giúp Bạn được Admin khoan hồng thì Hiện giờ tôi chỉ muốn nhận lại cái gậy rồng 2 như lúc bạn đã lừa tôi (GR2 full+0, 0 op 0 GC), chứ không phải nhận số bạc của bạn đang gửi a Nhiên. Giá GR2 này 8K bạc, nên Bạn có thể dùng Bạc để mua và trả cho tôi, nếu như vẫn khó thì bạn có thể trả tôi 1 GR1 +15 cũng được việc lên GR2 để tôi tự lo.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi