Vũ Cao Đức Và Đồng Bọn Sẽ Bị bắt

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi HeLenSpa, 11/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tôi là chủ thuê bao của số điện thoại 0168 6 461 431
    như anh em đã biết tôi là chủ của 2 char : HeLenSpa và BlackBerry
    vào từ 8h đến 14h ngày 6 / 12 / 2010 tôi đã bị hack số điện thoại bảo lãnh và bị mất trắng 2 acc này
    vào đầu giờ chiều 14h ngay 6 / 12 / 2010 tôi đã ra đại lý của vietel làm lại sim và biệt đã có người làm lại sim của tôi và chuyển số điện thoại bảo lãnh của 2 acc kia sang số điện thoại khác đồng thời trong tài khoản điện thoại của tôi bị mất hơn 100k tuy ít nhưng làm vào khoảng 3h ngày 7 / 12 / 2010 số điện thoại của tôi lại bị làm lại 1 lần nữa vì bọn này biết 2 acc của tôi đã bị Thiên Thanh HI và BQT muhn block để điều tra
    bọn nó hy vọng sẽ hack được tôi 1 lần nữa nhưng không được vì tôi chưa nhận được acc
    những ngày từ ngày 6 /12 / 2010 đến ngày 11 / 12/ 2010 tôi liên tục gọi lên tổng đài yêu cầu điều tra về sự việc này
    vào khoảng 14h ngày 11/12/2010 phòng giải quyêt khiếu nại điẹn cho tôi bảo là người có tên là Vũ Thị Thương tại Hà Nội ( tôi không nêu rõ địa chỉ vì đang điều tra tiếp )đã làm lại sim của tôi và thực hiện việc chuyển đổi số điện thoại bảo lãnh của 2 acc kia và lấy tiền điẹn thoại của tôi . và tôi còn được biết thêm là Vũ Thị THương đã làm lại sim của tôi mà không cần chưng minh thư của tôivif nó làm bên đại lý của viettel mà tôi thì không biết người này vì tôi làm việc tại Nam Định . Hiện tại tôi đang đề nghị tổng đài làm rõ sự việc này để truy ra là ai và ai là người chịu trách nhiệm về việc này và phải xử phạt như thế nào . Chắc chắn sẽ tìm ra sơm thôi
    trong thời gian qua có rất nhiều anh em bị hack acc vì kiểu này nên tôi mong anh em được biết và nhưng ai cũng bị như tôi thì có những cách giải quyết hợp lý nhất . Không thể đẻ bọn nó ăn trộm những gì thuộc về mình và là cử mình đã xây dựng

2. Mật Khẩu

Mật Khẩu Guest

bạn phải làm đến cùng vụ này cho nó chừa đi tôi ủng hộ bạn :)>-

3. khi nào biết đc mong bác cho e cái địa chỉ,thằng này nó cắn mất 4 acc của e,giờ tìm đc nó thì tốt quá .tks bác

4. úp lên cho mọi người vào coi. Cả BQT mu và ADMIN vô coi ^^! những ai bị hack acc sim sdt vô theo dõi tình hình xem chém thằng này thế nào. nó ăn của người ta và phá hoại mu quá nhiều rồi. gây cho anh em thất thiệt về tiền bạc công sức , sự hoang mang và phẫn nộ lên đến đỉnh điểm rồi. chưa bao giờ mà thấy nó làm loạn thế này. Luận cứ bắt nó làm căng chứ đừng thỏa hiệp gì hết. ko nó lại cho 1 ít lợi lộc để mình ỉm đi thì mệt lắm. Tốt nhất cho cả công an vào điều tra cho nó lên mặt báo luôn . Để xem mặt mũi cái thằng thiên tai này nó ra làm sao. Anh em nào có ý kiến gì về cách xử lý thằng này thì góp ý nhé. :)

tội này hợi bị nặng vì nó ảnh hưởng tới nhiều người và quyền công dân của mỗi người rồi. biết đâu lại đi tù :). con gái .....vậy thằng kia có thể là anh em họ hàng hoặc..ng yêu nó rồi..

5. đồng ý với ý kiến này

Mật Khẩusonprince đã thích.
  6. Red

Red Cư Dân

Thằng dog này công nhận nó cũng tài thật..con mẹ nhà nó toàn đi hack, ngày xưa hack của mình 2 bộ TX và 1 bộ PLM ... mà ko làm thế nào dc...lão :Mạnh Yên bái cũng tin nó và cũng bị nó lừa nữa...Vũ cao thế ... Vũ cao Đức ...2 thằng này đáng thương lắm, lúc nào cũng sống chui rúc và lo sợ, chứ chả sung sướng éo gì

Last edited: 11/12/10
  7. cái j` nó cũng có giá của nó cả mà >:)

8. Sắp có chuyện xảy ra rồi. Công nhận thằng này nó ml thật

9. vieltel cố gắng tìm ra thôi. TGD Viettel là bác mình . chỉ hơi tiếc là bác họ . nhưng nếu t bị hack sim chắc chắn sẽ lấy lại được ngay

10. Lấy lại đc sim xong thì nick cũng đã chẳng còn

11. nói thật chứ các game bt volam cf , kiem the , thien long , có cần SDT bảo lãnh j` đâu , vẫn chơi bt đấy thôi ;))

12. việc làm lại sim thì đẽ dàng thôi vì tôi đã dăng kí đàng hoàng rồi . còn tai sản thì sao . phải tìm ra nó là ai . đơn gửi công an cũng đã viết và gửi rồi . công an vào thì sẽ ra ngay

13. MG hvhh

MG hvhh Hiệp Sĩ

Biết được địa chỉ anh em tổ chức làm bữa thịt chó Vũ Cao Thế này nhỉ , nó éo thể thoát được đâu . Con kia chắc chị hay em gái nó thôi ....

14. chỉ còn là thời gian . công an đã vào cuộc rồi . anh em cứ đợi mà xem

15. Sao không điều tra xong rồi hãy công bố hả cậu? Lỡ nó sợ quá bốc hơi mất thì sao?

16. vụ này hay rồi đây, chắc chắn là sẽ có nhiều người vui và 1 vài người buồn ;))

17. nếu không công bố sớm còn rất nhiều người bị nó hại . công an sẽ tìm ra thôi . nếu nó bóc hơi thì cũng sống không yên đâu

18. boy

boy

Quả thật lần này cậu phải làm đén cùng để MU trong sạch bớt đi mầm họa và cũng coi như là cậu thay bố mẹ nó dạy dỗ nó.Bố mẹ nó ko dạy được để pháp luật VN va nhà đá chăm sóc kỹ lưỡng.

19. phải làm chứ . không để yên cho bọn nó được . tiện đây tớ cũng cho anh em biết thằng hack mail lần trước . số điẹn thoại này chắc chắn nó đã dăng kí . 10 số mà 0982 175 218

20. rất nhiều người có vẻ căm thù anh em nhà này nhỉ
    có khi lấp thành Guild gồm những thành viên đã bị hack được đây ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi