Thông báo Thử nghiệm hoạt động TOP Dual

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 12/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Link: http://bv.gamethuvn.net/acc/?page=TOPDual
    Yêu cầu: thành viên phải RS từ hôm nay và có lần RS trên 150 lần.
    Chế độ thách đấu 1 vs 1 trong Game.
    Thành tích của bạn sẽ được lưu tại Link TOP Dual
    Bảng xếp hạng và cách tính điểm, Dựa trên số Point của mỗi thành viên.
    (Point -18000)/1400= LV của nhân vật bạn.
    LV thấp nhất là 1.

Cách tính điểm thế nào thì GT sẽ giải thích sau ! Nói chung bạn 1 VS 1 với người càng thấp Point hơn mình thì càng ít điểm.
    Hiện tại chỉ tính điểm cho lần giao đấu đầu tiên. Nghĩa là A VS B tính điểm phát đầu tiên, lần thứ 2 giao đấu trở lại sẽ không được tính nữa. Buộc bạn phải kiếm người khác để giao đấu.

Anh em test dùm GT trong Game và bảng top, để GT sớm hoàn thành tính năng và ra Event mới !

2. rất hay. GT cần mạnh tay hơn nữa và tạo ra nhiều san chơi hơn nữa cho ae giải trí và đưa BV đi lên.

3. Cảm ơn GT. Giờ đấu trường sẽ thật sự sôi động. =D>=D>

4. giải thưởng như nào GT ơi :)

5. Kiếm đâu mấy lão rs ít bây giờ :))

6. Lấy TOp là chủ yê làm gì có phần thưởng.

7. Event này mới đúng nghĩa là khuyến khích PK này, chứ ko nên là cái event top sát thủ, đã đc giết ng còn đc SJC khóa cuối tháng nữa.
    Event này sẽ thúc đẩy việc 1 vs 1, gây ra sự cay cú với người thua, phấn khích với người thắng, tạo nên cuộc chạy đua về đồ và bí mật master.
    Hay, event này xứng đáng +1.

8. Tiện đây mình mở dịch vụ cho thuê char top5 làm bao cát cho anh em kiếm điểm lên top event đây :v

9. Mỗi event nó có cái hay riêng của nó. Chơi game bao lâu rồi mà chưa quen và chưa thích nghi dc với cái gọi là khốc liệt trong game ah.
    PK và bị PK

10. C nói về tính khốc liệt trong game là đúng, và quan niệm thế nào là đủ thì tùy thuộc mỗi người.
    Có thể với c thì việc PK 1 tân thủ còn mặc đồ shop, tay ko đồ ex chứ đừng nói sk nào là bt, nhưng với t thì t sẽ ko làm thế.
    Cái này khó nói là đúng hay là sai, vẫn cứ là theo quan điểm từng nguời thôi, và t thì t ko ủng hộ cái event top sát thủ kia.
    Mình nhớ bên HN có event rất hay, đó là Admin chọn ra 20 nhân vật top của server, những người này sẽ là sát thủ đầu đỏ lòm, chạy nhông nhông khắp server cho mọi người khác PK, họ cũng có quyền PK lại. Đây cũng là cách khuyến khích PK đấy chứ c, và theo mình thì nó mới thật sự hay. Vẫn pK được, vẫn có anh hùng, vẫn có sát thủ. :)

11. Ở đâu cũng thé có cạnh tranh thì mới có phát triển nhé. Còn nói thật nếu ko bị PK ko ức chế thi chắc gì đã có người mua đồ.
    Đấy là 1 hướng để game phát triển. Ở đâu cũng thế phải cạnh tranh mới phát triển.
    Còn nói về sv HN cho 20 người đứng top ra đi làm sat thủ.
    20 người đấy là những ai.VD như bên BV có mấy DK ssk . QB ssk . DK full k5 và vài em dw vs MG nữa.
    Cùng nhau vào 1 team đi PK thì liệu ai có thể PK lại dc ko.
    Còn cái event GT tạo ra ai cũng có thể PK. kể cả tân thủ nếu như có zen để chuộc tội

voivoice thích bài này.
  12. Thì mình đã nói ở trên là cái event đấu trường này cũng có ức chế ở người thua và ha oai ở người thắng, nên cũng sẽ kích thích mua đồ cơ mà.
    Bên HN đất rộng người đông, 20 người là hợp lý. BV làng nhỏ thôn xinh, lấy 5 người thôi chẳng hạn, số lượng đâu cần bắt chước y hệt HN làm gì.
    Event bên HN là mỗi khi đánh đc 1 sát thủ sẽ rơi ra 20M Zen trừ thẳng vào tk của sát thủ, và sát thủ đánh đc người khác thì rơi ra 5M zen từ tài khoản của người khác (t ko nhớ cụ thể con số - thông tin này sẽ đính chính sau). Như vậy là vẫn đảm bảo Zen sẽ đc tận dụng, đâu phải là ko dùng gì đến Zen đâu.

13. GT giải thích hộ cái nhân vật phải bắt buộc rs từ ngày hnay đúng ko ạ. nhưng nhân vật rs từ các ngày trước sẻ ko đuợc tính đúng ko ạ

14. Nói thẳng 1 câu là 1 thằng đồ 10m vs 1 thằng đồ 2m thì ko đời nào thằng 2m nó vào đấu trường vs thằng 10m đâu mà muốn nó thua nó ức chế.
    Nên chỉ có cách PK ngoài thôi..............
    Cứ bị PK nhiều rồi sẽ phát sinh vấn đề.
    1 là nghỉ game
    2 là mua đồ vip về chơi và PK lại
    3 là học cách chấp nhận

voivoice thích bài này.
  15. Thế thì lại có tiết mục solo khỏa thân :D

16. Solo khỏa thân thì đi ngược lại vs chính sách phát triển game của BV. Nên nhất định ko bao giờ xay ra đc.

TienDayTuivoivoice đã thích.
  17. Sô lô khỏa thân đã giết chết TM cách đây gần 1 năm đấy

18. Thế mới bảo đi ngược lai chính sách phát triển là die thôi

19. GT đã quan tâm tới ae BV hơn =D>

20. Chắc mấy hôm vừa rồi chạy sô bên Phục Hưng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi