8 về game Kháng Án ACC thuong1390. @fantasymc vào giúp!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi haovan197, 7/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tôi chủ acc: thuong1390
    sdt:097xxxx506
    email:không có
    lý do:
    7/5/2015 thuong1390 chủ cũ tố cáo đổi số trái phép, có thể được thả vào ngày 30/1/2018 lý do
    vào 18h ngày 6/5 tôi cho pm mua nick của 1 ông đăng trên chat sever.
    FB: Cho Anh Nhe
    sdt.0168xxx7060
    2 bên thoả thuận vs giá 2tr1 cả nick và đồ.đến 20h ngày 6/5 ông ý hẹn tôi gặp mặt giao dịch trực tiếp tại ngã tư trôi. nhà tôi đi xuống mất 21km.ông ý từ nguyễn trãi đi lên cũng ngang ngang.tôi bảo fix cho 100k còn 2tr.coi như tiền đi lại.ok 2 bên giao dịch.thành công.đến sáng nay tôi đang chơi.đứng dậy ra đánh răng cái vào quản lý acc thì bị block.vậy mong ADM giúp đỡ.ktra cho tôi. tiền mua mất = thật giờ lại bị block nick là sao. @fantasymc vào giúp.
    tất cả cuộc nc chỉ có thế này thôi a.jpg

2. sao bbạn ko để rõ SDT để admin biết có đúng là sdt đăng kí trc hay ko

thuong1390 thích bài này.
  3. Đừng bao giờ GD trực tiếp nếu ko phải wa' thân thiết

4. lại còn xóa sdt đi hãm

5. thuong1390 thích bài này.
  6. thế hóa ra vừa ăn cắp vừa la làng à =))

7. Dm tao ns tao mua = tiền thật.Giờ bị block chúng may bảo tao ld cai gi.thế giờ d.m đi mua hàng gia tiên xong nó lên công an tố cáo công an cũng bắt ak.game chư la cái lry.mất tiên mua thật thi giơ lại block.thế con ai chơi

8. Nhưng m ko hiểu sao bạn đi mua acc mà sdt của bạn lại giống với sdt của thằng bán acc cho @wasesvip mấy hôm trc trong khi bạn nói là bạn mới mua acc chiều hqua

hoangtruong88 thích bài này.
  9. Bạn ý đang đi hỏi ý kiến người thân =)).

10. tớ nhớ ko nhầm thì acc: thuong1390 này tối hôm qua bán phá giá rất nhiều đồ và zen nữa.

11. thuong1390

thuong1390 Chiến Binh

ae giup minh lat tay bo mat that cua no. hom qua to rao ban acc. no vao nt va goi hoi gia ca. no vao xem acc va da thong nhat gia la 4tr vnd. vi o xa nen han va minh phai chay xe may gan 20km de giao dich. khi gap nhau. han bao vao quan nuoc ngoi doi de goi cho 1 ng ban dung lam trung gian, so dt ma han da goi di:096570873, con so dt cua han la: 0973021506. trong luc ngoi uong nuoc, han da muon dt cua minh de goi cho ban cua no. ma minh lai ko biet rang han muon dt chinh la de lay ma item. vi dt do minh dung dk acc thuong1390. sau 1 luc thi han bao la goi cho ng lam trung gian ko dc. va no noi neu anh em da tin tuong nhau thi no se mua luon. ko can ai lam trung gian, roi minh va no di tim quan net gan xung quanh do, luc den quan internet no bao minh vao mno may truoc, dơload mu ve, roi doi no di rut tien tu the ATM ve giao dich. vay ma minh van cu tin, minh vao ngoi doi mai gan 30p ko thay den, minh goi thi no tat may va tat nguon. do la tat ca su viec minh khai bao. mong moi ng va admin giup do

12. Đúng tôi mua njk rs 7xx 10k dư có 6k PD và đồ sw3,bô th +13 gậy tm 15 2d,ring +11,pedan +13. Va gia 2tr1.đầu tiên no bảo 2tr4 tôi mặc ca con 2tr1.xong ok hết thi nó bảo gdtt.d.m tưư nha xuống nguyễn trãi cung ngót 60km. Nó fjx cho 200. Xong hẹn no đi nửa tôi đi nửa. Dg xong nó fjx cho co 100. Đến sang đéo hiểu tại sao bị block. Giờ cứ người mua mấ́t tiền mua xong thằng bán nó lại về tố cáo thì lại bị block ak. A @fantasymc . Nếu như vậy thôi mua cái njk về cứ bán xong lại tố cao thì bọn nó chết hết ak. Mong a fan xem xét lại cho tôi

13. Lừa đảo bgio cũng tinh vi lắm.:-ss

14. Siêu cao thủ vậy nhỉ. Lừa có kĩ năng phết.h thì lấy lại sdt thôi.chưa đổi sdt thì lo j. Nên nhớ mọi giao dịck trực tiếp khi có sự cố ko ai giải quyết.

15. Tao noi cho mày biết nhé.may sn 89 hơn tao ít nhất gần 10t.nhưng mày đéo =1 thăng sn 97 như tao. Nó la cái njk chứ là cái đ gì mà mày phải như vậy. May hốc của tao dc 2tr sẽ có thằng lấy đi của may 20tr thôi.thằng rr ak

16. @haovan197 vừa ăn cướp vừa la làng ah? đề nghị ADM block hết các acc của nó luôn đi ạ

thuong1390, namphonghnwasesvip đã thích.
  17. Bạn này nói nghe còn tin đc. Thằng chủ topic nói có vẻ lưu manh lắm. Nên admin kiểm tra bock hết những acc liên quan tới sdt để làm gương

18. thuong1390

thuong1390 Chiến Binh

Lúc mạc cả về giá, thì đã thống nhất tiền đồ là 23k bac và xác nhân vật là 33k, vì đắt quá nên đã thống nhất là 4tr vnd. Vì ở xa nên mình và nó phải đi mỗi người gần 20km để giao dịch. Lúc đầu mình bảo nó lên chỗ mình thì sẽ giãm cho 200k tiền xăng xe, nhưng vì xa quá nên mỗi ng phải đi nữa chặng đường, lúc gặp nhau và nói chuyện về giá cả thì mình chỉ giảm cho họ 100k.
    Thật ko ngờ vì mình cả tin quá nên đã gặp phải kẻ gian

19. Tao ns mày.tao có ac
    Tao ns mày nghe nhé.tao đéo biết mày là thằng nao. Va may ns thi suy nghi 1 chút. Tao có njk thì việc éo gi phải đi mua mak bảo adm block njk tao.Còn riêng vụ này ko có 1 chữ công bằng thi chẳng thằng nào nó nể đâu @fantasymc ak.Giờ game của anh.a muốn lry cung dc.mhưng người chơi bỏ tiền thật vào đấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi