8 về game ADM VÀ MOD THANH NGHỊ VÀO E HỎI CHÚT!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MC.Anthony, 31/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. MC.Anthony

MC.Anthony Chiến Binh

Em tên là: Nguyễn Thế Cương
    Em xin phép ADM cho em chơi lại MUHN ạ. vì lỗi lầm trước kia em gây ra,em đã thấu hiểu và biết rõ hậu quả sẽ như thế nào nếu em còn có hành vi tương tự tiếp theo thì e xin chịu hình phạt của Pháp Luật.Vậy em lập topic này mong ADM và Mod chấp nhận lời đề nghị của em.Em đã xin ý kiến và gọi ý của Mod Thanh Nghị về việc này.Em xin hứa và cam kết sẽ không đi lừa đảo nữa. Em xin trân thành cảm ơn!

anhnang thích bài này.
  2. bạn mắc lỗi gi` .hứa và cam kết cái gì vậy. nói rõ AE nghe tẹo :D

3. chắc trước đi lừa đảo chuyên nghiệp chứ j

4. MC.Anthony

MC.Anthony Chiến Binh

vang.

5. MC.Anthony

MC.Anthony Chiến Binh

trk kia e có di ld của ae trong gamethu gio e muon adm va tha thu

6. Thế giờ muốn tha thứ là tha cái gì, bị Admin block account giờ lên đây xin tha thứ đấy hả?

7. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Về việc này quyền quyết định tối cao nhất phụ thuộc vào ADM @Thiên Thanh Hi .
    Anh cũng đã chuyển nội dung anh nói chuyện với em, trong đó đã nói rất rõ và cảnh báo "về hậu quả/nếu em tái phạm" đến ADM @Thiên Thanh Hi .
    Ở đây anh cũng nói luôn, một khi ADM không chấp thuận thì bản thân anh cũng không giúp gì được cho em.
    Anh hy vọng ADM sẽ nhân từ "Đánh kẻ chạy đi - không ai đánh người chạy lại"..
    Vì vậy cũng mong muốn ADM chấp nhận cho em tham gia lại vào cộng đồng GameThu.
    Chờ sự phản hồi từ QTV @Thiên Thanh Hi nhé em.
    Xin lưu ý các thành viên cmt vào topic này: viết bình luận spam tôi sẽ xóa ngay lập tức.

Last edited: 31/8/14
    chienchoe, lavikuteanhnang đã thích.
  8. up cho ae tham gia game làm quen với những anh em cùng vui

vì một cuộc sống ở đâu luôn vui tươi và đẹp đến với mọi người^^

Last edited by a moderator: 31/8/14
    MC.Anthony thích bài này.
  9. MC.Anthony

MC.Anthony Chiến Binh

vâng.em cảm ơn anh ạ.e chơi game này từ 2005 đến lúk e di bộ đội.chỉ vì 1 chút sai lầm mà e đã ld các ae trog gamethu.e hối lỗi lắm.mong mọi người bỏ qua cho em

10. Sao lại đi lừa đảo mọi người trong khi bạn hoàn toàn có khả năng kiếm ra tài sản từ 2 bàn tay?

Last edited: 31/8/14
  11. câu chuyện này đọc đến đây vẫn chưa hiểu ngoại trừ thanh nghi và TTH.
    ko biết là có lỗi gì nhỉ ????

12. mong
    là sự chân thành thật sự của bạn sẽ đc anh hihi thông cảm.cùng là ae game thủ .chơi game cũng chỉ giải trí .lừa người hôm trước hôm sau người lừa .cậu nên nhớ câu này . đó là luật nhân quả .chơi thì đầu tư một tý .khi nào bận thì có thể để lại cho anh em chơi hộ .mình nghĩ cũng không lỗ lắm đâu cậu .cái gì của mình thì sẽ đc bền lâu .còn nó là của người khác thì của thiên lại trả địa thôi cậu ạ.:)

chienchoe thích bài này.
  13. Anh cho em hỏi là Admin Thien Thanh Hi là to nhất hả anh em tưởng anh Fantasy to nhất :-o

14. Admin fantasymc phụ trách mảng game chung.

Admin Thiên Thanh Hi phụ trách mảng cộng đồng và xã hội, anh ninh...

Admin Gangter phụ trách MU Bá Vương và Thần Long.

Admin ViperMU phụ trách MU Phục Hưng.

Trong số các Admin thì bạn sẽ thấy Thiên Thanh Hi xuất hiện nhiều nhất vì Admin này phụ trách mảng rất rộng, bao trùm nhiều Box, nhiều lĩnh vực khác nhau.

phucphuong thích bài này.
  15. á à lừa đảo à.tội này gần như ko lên tha.có thằng đã phải mất ăn mất ngủ vì bị lừa rồi.đồ thành nhóm 3 nhóm 4 hoặc mất luôn rồi .đi đánh nhau giết chết người ta rồi thì ai dền mạng cho ng ta mà xin tha.cái này ko phải TTH giải quyết làm gì.phế

Thu Muộn thích bài này.
  16. Im, không spam.

17. nếu mà chấp thuận cho quay lại thì khó mà chấp nhận được, cái gì cũng có giá của nó chắc gì sẽ không lừa của anh em 1 lần nữa.

18. bạn này trước mạo danh thaison vs toàn basababyy đây mà

19. MC.Anthony

MC.Anthony Chiến Binh

e đi bộ đội về vì chút nông nổi nên e đã đi ld ae gamethu.e xl tất cả mọi người

20. nếu bạn đã thật sự ăn lăn hối cải thì mình cũng mong các Mod hãy cho bạn ấy 1 cơ hội để được trở lại với cộng đồng và xã hội .

MC.Anthony thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi