Nhạc/phim 36 dân choa><tai sao moi ng lại có thành ý voi 36 nhẩy

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi caotoc, 26/10/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thằng tó này.tao cũng dân 36 đây Bỉm Sơn nè

thằng này khá =)) anh thích chú rồi đấy

2. Hay qá dân 36 nạ. Dân 37 LIKE 1 cấy. onion15

3. cậu muốn uống trà đá lút mồm không bạn nói thật cậu xem lại đi

ở đâu mà chẳng có người khôn lỏi.không tiếp xúc nhiều thì đừng nghe người khác nói này nói nọ nhá

4. Haiz, cho dân 37 là vì choa nói như rứa, nỏ ai nói choa dân thanh hoá, hê hê, cái này là sự tích, cơ bản thanh hoá nghèo nhưng vươn lên bằng mọi cách, cách họ góp nhặt từng đồng, ok ai khó khăn cũng thế nhưng tệ bạc quá, suy cho cùng là vì bần cùng sinh đạo tặc, khó khăn sinh bần tiện, bản chất tốt nhưng dòng đời xô đẩy, ở nghệ an cũng có diễn châu này, giàu nứt đất nhưng khôn lỏi từ khi mới sinh, đó là do tập tục và thói quen tạo nên, xl ae ở diễn châu, thanh hoá nhưng nhiều người như thế quá cho nên xảy ra thành kiến, thằng ku em ở hải dương cho chơi cùng acc bị thằng cùng phòng thanh hoá xơi nguyên bộ đồ khi cậu em mình chuyển phòng, he he, acc đó của mình nhưng của chẳng đáng bao nhiêu nên coi như cho luôn, hì hì, nghe bài hát rất hay, up cho anh em thanh hoá nguyên chất nào, lớp mình hồi xưa có 3 mem mượn tiền chưa trả, haiz, anh em thanh hoá nói ngọt như mía lùi, yêu nhất mấy em nga sơn chửi hay như hát, phê phê nghe em chửi có lối khoái thôi rồi, văn vẻ chứ không tục đâu nhưng kĩ nghĩ thì đau hơn hoạn, ke ke ke ke ke

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi