2 thành viên nắm giữ mọi kỷ lục của diễn đàn MUHN

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi thanhxsay, 13/1/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thanhxsay

thanhxsay ٩(•̮̮̃•̃)۶ Alone ٩(•̮̮̃•̃)۶

Tại sao lại ko ảnh hưởng
    So với những người có đóng góp thực sự mà thành quả ko dc = 1/4 1/5 như thế
    Đặt địa vị là những người đó xem có bực ko
    Điển hình như ID diễn đàn Vân Béo
    Hoạt động bn năm
    Gía trị cái ID diễn đàn đó ntn mà vẫn kém thằng lập ID dc 2 tháng :(

2. Master

Master Thần King

Có nên nhúng tay vào chuyện này không nhỉ :">

3. Những chuyên gia 888 chuyên nghiêp =))

4. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

anh mà vào khối ID bị lên sàn :))

5. K3_Ngoc

K3_Ngoc Guest

Cái tks cũng đâu làm j đâu nhở?!cái tks đánh giá đúng đc sự đóng góp kìa mới có gtrị giống như mình chẳng có đóng góp j nên h z nè:((

6. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Thành viên hoạt động năng nổ là điều đáng mừng, nếu vượt qua các chỉ số so với admin thì admin càng vui chứ sao :D
    Chỉ mong đừng ai vì muốn có những con số "khủng" mà spam tràn lan, lúc đó cả thành viên lẫn admin đều buồn :D

Bupbnthanhxsay đã thích.
  7. Có những thành viên muốn thể hiện mình bằng cách lập nick clone để tự thank cho mình! :D

8. éc không phải vì tôi có ý kiến như vậy lên mới ra chuyện này đó chứ.vậy cho tôi xin lỗi nha vì tôi không hề có ác ý gì với mưa hà nội hay với topgamer đâu %-(

9. Kiếm xzen tí mong mod tha em

10. Vãi xoài @@................................................Spam hay hack kiều gì mà pro thế nhỉ @!@

11. antienco4

antienco4 Tân Thủ

Mau mai ban dac, mua mac ban reeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

12. nể phục nhất pzo TopGame tôc dộ chém gió kinh khủng khiếp =))

13. Bá Vương ParkZ™

Bá Vương ParkZ™ <font color=#800080>๑۩۞۩๑♥ Park™ ♥๑۩۞۩๑</font>

Chủ Topic cũng Vinasoi ác nhỉ :D

14. Thiên Thanh Hi

Spam thank đã được nêu trong điều nghiên cấm số 11 của diễn đàn.
    Có nghĩa là, spam thank = tử hình.

Những bạn nào lo lắng về việc spam thank làm mất đi ý nghĩa của nó thì tôi rất cảm ơn, nhưng đừng lo là admin có biết và có qui định hay chưa, nội qui viết cách đây 2 năm rồi :D

Mỗi ngày 1 thành viên chỉ được click cảm ơn 30 lần, giả sử để có 3000 thank phải lập clone click cảm ơn liên tục trong vòng 100 ngày, bản thân nick được click thank cũng phải viết ít nhất mỗi ngày 1 bài.

Dùng clone thank nhỏ lẻ, số lượng ít thì không bị phát hiện, nhưng ít thì spam làm gì? Nhiều thì nhất định bị phát hiện; phần lớn trường hợp spam thank đều bị thành viên khác dùng chức năng báo cáo.

Tóm lại, spam thank là một trò vô vị, thừa cơm, mệt mỏi mà chẳng được gì vì đằng nào cũng bị banned.

thanhxsay thích bài này.
  15. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

Việc spam thanks của em công nhận là có ! nhưng cách đây đã 2 tháng rồi ! còn số lượng thanks đến bây giờ có được là nhờ các bài viết hay tại box quản lý đc các thành viên thanks chứ không phải spam !

16. K3_Ngoc

K3_Ngoc Guest

Cái này hay nhất nhé=)) kết cục cũng chẳng tốt lành j.làm chi cho mệt=))

17. Tòa tuyên án Tử hình =))

18. Thiên Thanh Hi

Hiện không có smod phụ trách an ninh riêng biệt, tôi thì không có thời gian theo sát những yếu tố nhỏ nhặt... nhưng diễn đàn là giấy trắng mực đen, mọi thứ đều lưu lại nhật ký rõ ràng.

Khi có smod an ninh, việc kiểm tra thank sẽ lại được tiến hành đều đặn như trước kia, dù là sai phạm từ 1 năm chăng nữa cũng không bỏ sót, lúc đó sẽ khá mệt cho những ai lỡ sai phạm đấy, dù số lượng nhỏ chăng nữa.

19. Lee Min Ho

Lee Min Ho Guest

CHÚNG MÀY ONLINE để SPAM rồi đc gì khi mà : • Mỏi tay , đau mắt , hỏng bàn phím , tốn điện ...
    Cái danh ở trên diễn đàn bé nhỏ này có là gì so với thời gian đó chúng mày làm việc có ích

ADMIN thì họ phải online 24/24 để quản lý MU . Vì đây là nghề của họ .

20. Master

Master Thần King

Kết thúc có hậu, án đã tuyên, chờ ngày bổ nhiệm Smod an ninh sẽ thi hành >:)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi