Tổng hợp các thắc mắc SS6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 2/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nó nhìn màn hình ở ngoài lun chứ cần gì phải bật V lên xem là bik W3 háy SW3 đâu
    Lý do nổi bật wa' hình như không hợp lí cho lắm :D:D

2. Vào rs nv thôi .vào đc roài :))

3. đây là topic hỏi đáp chú ý không sờ pam nhé :D:D

4. Admin oi ! tại sao bây jo quái ở vucarut ít quá vậy ! điểm EXP thì ít . mater skill thì nhìu quá biết đến bao jo mới dc max skill ở ss6 ! còn những người đã max skill ở ss4 thì sao hả anh ???

BéMộngMơ thích bài này.
  5. Tình hình là đã có khuôn khảm cấp 2 rồi, SK bản ss6 lại tung hoành roài :))

6. Những chủng khác cần admin điều chỉnh .
    DL giảm dam vì ss6 DL quá mạnh .
    DK cần có bãi train .
    Eff cần tăng đam lên vì những sự kiện cần eff vs sum là Pháo Đài Sói.
    Suol Cần tăng thủ lên 1 chút vì bản chất là Suol có MNS mà dùng cũng như ko.
    QB thì cần có 1 mốc nhất định về cách hướng dẫn test poi , vì QB vẫn ko có triển vọng lắm dam thủ đều yếu.
    MG lên cho giảm dam vì nếu pt đứng ks chẳng chủng tọc nào có điểm cả , vì tốc độ ks đánh chưởng băng sét ko chủng nào có thể ks dc.
    có thể hiện tượng lỗi Skil vẫn diễn ra , những lỗi thừong gặp là lag Phù Thủy các máp Davias , lorencia , noria . sẽ tìm và addd tiếp

BéMộngMơThiên Thanh Hi đã thích.
  7. Tk TTH về những câu trả lời trên nhưng tìm lòi mắt mà không thấy câu hỏi và câu trả lời cho những người không thấy SW3 của mình đâu.
    TTH trả lời giúp nhé!

8. Hỏi bjo` mún rs lại có được ko

Đáp.................

9. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Câu hỏi thứ 04 có mà >"<

10. :D Chịu rồi. Có thể câu trả lời tương tự nhưng câu hỏi hoàn toàn khác đấy chứ. Một đằng là cánh mất dòng tính năng, một đằng là mất cánh mà :D.
    Để vào yahoo nhắn cho fantasy lần nữa, có thể fantasy bận nhiều việc quá lên quên ;))

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  11. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

Nghe nói có thể vào dc QLAC rồi sao anh vẫn không vào được nhỉ Hi.? Ấn vào chỗ đăng nhập acc nhưng nó chẳng cho gõ tên acc là sao nhỉ??

12. Hiện tại mình đã rs đc nv.auto lv.mua và bán blu chao zen.....chỉ chưa mua bán đc đồ thôi.chợ nv cũng ok rồi
    (firefox k đc nhé.các bạn vào bằng internet nhé :))

Last edited: 2/12/11
  13. chuân Soul bị h lên lên ss6 ko tăng mà lại còn yếu đi
    mong ADM xem set cho soul ntn ko thì chắc soul yếu nhất trong các chủng tộc mất :(

14. ThutiCoi

ThutiCoi ๑۩۞♥HậnEmYêu♥۞۩๑

Hỏi : Sao bảo chưa tao được Quyền Binh mà đã xuất hiện QB ở Elb rồi nhỉ ?

15. Thiên Thanh Hi

Danh sách kẻ gian bị block vì tuyên truyền xấu, chống phá game
    Được chính các thành viên trong game chụp ảnh lại tố cáo!

zThiLamSao
    Timxacbaby
    0977837873 (đã thả)
    Hi3pD4m193
    MrQCong (đã thả)
    434550
    tenlaj (đã thả)
    Gierlxinh
    bxYenKhach
    quaxinh
    Dep001
    anse7en
    xggx
    GjaHjep
    LonelyBone
    vocuaVjip
    chimgobe
    BossThien
    bxBosThien
    Mistakespt
    BXMGBaVuoG​

16. khổ thân.trong này có mấy thằng mà mình quen biết.chắc bức xúc về 1 sôd lỗi của MU mà k biết giữ mình :))

17. Bá Vương ParkZ™

Bá Vương ParkZ™ <font color=#800080>๑۩۞۩๑♥ Park™ ♥๑۩۞۩๑</font>

PM vừa Yahoo của Fan thôi nhé . Cẩn thận treo yahoo là toi :D

18. Mấy đồng chí này còn không đủ kiên nhẫn bằng mình mặc dù mình là người rất thiếu kiên nhẫn. Bức xúc chỉ tổ hại bản thân mình thôi vì ADM luôn đúng :))
    TTH ơi tớ nhăn tin vào số 090454444 rồi nhé. Ngồi chờ em sw3 vê lại vậy. bao giờ nó về mới vào cày ss6, sang HM ngịch tí cho đỡ buồn.

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  19. Thiên Thanh Hi

Những người này spam nội dung xấu mà không vì lý do gì và chẳng vì lỗi nào cả!

Nếu bày tỏ bức xúc (nhưng không bậy bạ) vì có lỗi thì đã không bị block, mà lỗi duy nhất hiện nay là không hiển thị dòng của swing3.

20. CR đắt hơn TM mà exp tăng đc ít thế hả anh??

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi