Thông tin sát nhập MU 1.0 và MU SS4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

2. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Xin bạn chú ý!

Để đi đến quyết định này, BQT không những dựa trên kết quả trưng cầu mà còn qua một quá trình điều tra thị trường. Chúng tôi đã nghiên cứu kĩ để đưa ra chính sách phù hợp nhất, đáp ứng nhiều tiêu chí khác nhau.

Dĩ nhiên, nếu sở thích của bạn nằm ngoài dự kiến của kết quả điều tra thị trường, thì bạn sẽ chê bai, than chán... Điều này hoàn toàn dễ hiểu, do đó chúng tôi khuyến khích bạn "cảm thấy game hay thì chơi, không hay thì để người khác chơi", chứ không nên dùng những từ ngữ thái quá, dễ đụng chạm nhằm gây bất hòa.

Nếu bạn yêu game MU, hãy thử chơi MUHN SS4 rồi đánh giá cũng chưa muộn!

Tiến trình sát nhập 1.0- SS4 phù hợp với xu thế chung, không những là ngày hội đoàn viên cho anh em, bạn bè trên lục địa, mà để đáp ứng quyền lợi cho chính bạn! Với chức năng cao hơn, hoàn thiện hơn của phiên bản SS4:
    • Về lối chơi: bạn sẽ có cảm nhận hoàn toàn khác lạ, có nhiều mục tiêu để chúng ta đạt đến hơn, nhiều sự kiện hoành tráng hơn đã, đang và sẽ được công bố
    • Về chức năng: có nhiều dịch vụ mới để bạn chơi game thoải mái hơn, an toàn hơn, giờ đây bạn không lo bị mất đồ nữa!

Chúng ta đã cùng nhau vượt qua bao khó khăn, thử thách, ngày chiến thắng những "gã khổng lồ" đã gần đến, giờ đây là lúc bạn được biết một game MU có những gì! Hãy cùng đoàn kết! Xây dựng nền tảng mới cho tương lai của chúng ta!

Hãy đăng những thắc mắc, góp ý của bạn liên quan đến việc chuyển acc tại topic này. Cách thức chuyển acc có thể được BQT thay đổi nhằm tiện lợi hơn (sẽ có hướng dẫn bằng hình ảnh).

Bạn cũng có thể đưa ý tưởng về một sự kiện chào mừng ngày hội lớn này, BQT xin hậu tạ
    :D

Cảm ơn bạn!

3. Chuẩn quá!Nhưng ''gã khổng lồ'' là adm ám chỉ ai thế nhỉ.Phải chăng adm đang ôm ấp 1 kế hoạch phát triển muhn(sẽ có bản quyền) ra ngoài việt nam như ngày xưa dang dở.
    Theo tôi nên cho a e vào chơi pb sát nhập vào 1/4/2010 bình thường.Sau đó sẽ tổ chức sát nhập chính thức vào ngày kỉ niệm 1000 năm thăng long hà nội(vì tên mu chúng ta là MUHN mà).

Last edited: 2/1/10
  4. sáp nhập là vui rồi ......

5. hotbabyboy

hotbabyboy Hiệp Sĩ

Admin cho hỏi acc ben 1.0 có nv rs 15 lần có thể chuyến sang bên ss4 không.
    Hay giới hạn số lần rs để có thể chuyển sang bên ss4?

6. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Không giới hạn số lần reset bạn à ^_^

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

ô thế mang dc đò sang àk.Tôi có con nhân vật Mg liệu sang SS4 chuyển thành Dk dc hem;)) Nếu dc thì anh em cho ý kiến:))

8. anh admin ơi.anh có thể cho mang đồ tiêu chuẩn tính theo tổng số lần rs trong acc đc ko anh.acc em cứ sàn sàn bằng nhau 70 60 50 gio mà đc mang có 2 món thì chết em.hĩ.anh nhiên cứu giúp bọn em với nhé.cảm ơn anh

9. ThaiTuMU

ThaiTuMU <font color=Olive>Invisible</font>

Tổng số lần rs của các char chứ bạn,
    vd có 3 char 60>>>60x3=180/30 = 6 món
    Đấy là cách 1 , còn 2 cách nữa, đầu tư tý bạc là ngon!

10. VuaCaDo

VuaCaDo Cư Dân

MUHN sắp chuẩn bị lại đông vui rồi đay :|

11. tuannd

tuannd Hiệp Sĩ

Admin ơi cho em ? dl sang ss4 liệu có đổi giới tính được kô

12. Thiên Thanh Hi

Đổi giới tính được hết bạn à, admin có trả lời rồi mà.

13. 5. Đồ đạc, tài khoản của bạn sẽ rất có giá trị tại SS4. Bạn sẽ không nghèo đi chút nào hết!

admin cho tôi hỏi nhé, bộ DMT của tôi vừa mua được với giá 1,2 triệu( đồ khủng ở 1.0)
    Vậy khi sang SS4 nó có còn là đồ ngon nhất SS4 không?

14. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Sang SS4 các chủng tộc cân bằng hết nên không còn khái niệm khủng - lỏm như bên 1.0
    Đồ đạc cũng như thế cả thôi :))

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  15. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

Câu hỏi của thành viên ngthtrang:

Theo như thông báo thì từ ngày 10/01/2010 sẽ bắt đầu sát nhập s4.Vậy mong admin và master hãy xem xét để thả những anh em bi block ra để họ còn sắp xếp đồ đạc.

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  16. À vậy tức là đồ "Có giá trị" bên 1.0 sang SS4 sẽ trở thành món "đồ bình thường" sao?
    Vậy thì cái điều 5 ở mục 6 là "các bạn sẽ không nghèo đi" là sao nhỉ?

17. Thiên Thanh Hi

DMT bên 1.0 có giá 1,2 tr thì sang SS4 cũng tương đương, nếu giảm cũng không đáng kể (chênh nhau 200-300), chưa kể khi sát nhập thì nhu cầu sử dụng đồ sẽ cao lên -> đồ tăng giá. Không nghèo đi là đúng, vì khái niệm khủng- lởm, khoảng cách giàu- nghèo không phải là cái được tôn trọng ở SS4. SS4 tôn trọng kĩ năng.

_latvat_: OK, anh sẽ góp ý vụ ân xá.

_latvat_ thích bài này.
  18. tuannd

tuannd Hiệp Sĩ

vậy bạn cho mình hỏi cánh dl fuil ben 1.0 sang ss4 thì thành cánh shop ah:D

19. Vì Một Người

Vì Một Người Mệnh Lệnh Thần Long

híc.mình vui không kịp.vì không thể mua được bạc để bảo lãnh acc kịp.hic.tính cách khác vậy.

20. Thiên Thanh Hi

Sao lại thành cánh shop, đồ chuyển như thế nào thì sang đó vẫn giữ nguyên, bạn nghe ai xuyên tạc vậy?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi