10h15' 28/2/2010

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 27/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Gay

Gay

thoải mái đi em ạ. em đầu gấu nhưng anh làm trong sở thú đấy

2. hi anh nói nghe dzay quá em ơ hải dương khi nào dỗi thì suống ăn bánh giày nhé chỗ này bán bánh giầy to này thơm này và đủ màu sắc nữa...........

hi vậy hả thảo nào nãy h anh nói chuyện toàn ngôn ngữ thú vật à..... làm gì trong sơ thú vậy..... nhân viên vệ sinh hay giám đốc phối và chọn giống....

Last edited by a moderator: 19/7/10
  3. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Xuống Hải Dương mãi rồi, ở đó ngoài họ hàng còn có vài thằng bạn như Huân pham_le20, Huấn momaibenem, Thái, Tuấn redhawk... nhưng không biết có đặc sản bánh giầy.

Hôm nào lên Hà Nội giao lưu nhé, tôi nhờ mua hộ 100k bánh giầy cho anh em trên này.

4. Gay

Gay

ý anh nói chó mèo động vật anh còn thuần hóa đc nữa chỉ là chú mày 1 thằng đầu gấu thôn

Last edited: 19/7/10
  5. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Chị Hi đừng lên Hà Nội , lên là mất xác với mấy thằng Gay đó :))

6. Gay

Gay

Thịt người đâu có dễ đớp có chăng là mấy anh chém gió \:D/

7. vậy à đấy là kô biết chứ ơ lai cách có đăc sản bánh giày mà.......mà lên HN suốt à nếu có điều kiên khi nào wa nha hang 165 nguyền chí thanh ( phục vụ cưới hởi đấy) nhà bắc tôi ở đấy....yên tâm nhất định là sẻ lên HN ăn bánh giầy rồi nhưng mà 100k thì đc bao nhiêu.... các hạ khiêm tốn quá....

8. Gay

Gay

Biết mấy thằng đệ của tao ở 559 kô kưng >:)

9. vậy hả ý nghĩa quả là sâu xa..... nhưng chỗ em o là thị trấn cơ kô phải thôn đâu anh?? em tên là PHong hay gọi là Phong nhàn tiền tràm trụ lai cách có nhu cầu suống đấy giao lưu?....

10. Thiên Thanh Hi

Nguyễn Chí Thanh thì đúng nhà 2 của tôi ở đấy rồi. Xin lỗi vì không rõ giá cả, nói chung nhờ mua hộ 80 cái, vậy là đủ 1 lần offline cho 40 người, mỗi người 2 cái :))

Chú ý thông tin offline của anh em HN nhé, kẻo mang tiếng lên suốt mà lúc offline lại không biết.

11. mày gọi cả bọn 559 và x92 o hải dương về đây con hỏi thằng Tuấn trong x92 xem biết bố Phong làng Tiền kô???

12. Gay

Gay

em sợ lắm và đấy chó cán thì sao. anh lên HP về cầu đất hỏi ông nội hải bố thằng phong xem mọi người biết ko nhá

13. ai đây ta mà mất dạy wa' ta, thích du côn anh chiều hết :))

14. à ghê nhỉ ..... hóa ra là người quen tưởng ở đâu .... toàn ae cả mà có gì kô phải cho Sr nhé.... à cho em cái SDT + địa chỉ để vài hôm nữa ae mình làm cốc rượu nhỉ????

15. Gay

Gay

1207 cầu đất thành phố HP. nhà ngay sát shop Vương Anh. tự nhiên

16. Thiên Thanh Hi

Hai đứa này làm quen hay có gì không hài lòng nhau thế. Anh nghiên cấm nói chuyện "giang hồ" kiểu trẻ con đấy nhé, những thằng như thế anh cho quỳ xuống xin lỗi nhiều rồi, thế thôi.

Sang tháng nếu Hải gay rảnh qua HN chơi với anh, cho em gặp thực tế memb box Gay, gọi luôn Long công tử qua để thưởng thức bánh giầy Hải Dương nữa :))
    p/s: Long công tử cho xin số điện thoại, tháng sau gặp.

17. anh nói sai rồi.... em mặt rất là mỏng... mặt giầy thì nhiều mụn xấu lắm... còn em hiền kô à.. h vợ con rồi có du côn gì đâu... nếu du côn thì chỉ buổi tối trước khi đi nghỉ em có làm cốc kích Duc thôi....

18. Gay

Gay

em cử thằng Hoàn Dark với thằng Dũng tuổidậythì đc ko anh. 2 tín đồ sùng đạo đấy anh

19. Thiên Thanh Hi

Offline tại HN mà thiếu em thì memb box gay buồn lắm đấy. Mà Long công tử hẹn vài hôm nữa qua uống rượu với em rồi, uống rượu xong cả hai lên HN luôn nhé!

Đã có duyên làm quen ở đây và Long công tử chủ động đề nghị trước thì cậu cho cái hẹn cụ thể, anh em còn biết sắp xếp đón.

20. bít anh Hi đồng ý rùi còn hỏi ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi