100k bạc nhận sao vậy anh admin ơi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi imkoolboy2911, 12/9/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cứ theo luật mà áp - chức mừng bạn:

2. Quá ngon.. Lớ ngớ vớ huy chương :))

3. Không biết bạn này có phải nộp thuế thu nhập cá nhân không nhỉ :D

4. Quá đen cho ADm mới mở xới đc 1 tháng mà gặp ngay thế này :)) tháng nào cũng có thế này có phải hót k nhỉ ;))

5. Hâm mộ wa trúng cả 5 số. up cho bạn sớm dc admin trao giải, tôi nghi ngờ vụ này lắm chưa chắc admin sẽ trả đâu. nếu dc trả 100k bac thật thì share cho acc viking083 1k bac để rs nhé bạn :">

6. Sao không chơi phát ích nước lợi nhà nhỉ;)) biết đâu bạn sẽ lên tivi tối nay cũng nên :))

7. Đảm bảo sáng mai là có thôi chúc mừng bạn lần nữa

8. Chủ top có ăn đc vnd ở ngoài k.. Mính mà đoan chuẩn ka 5 con này chắc mai k bít ở đâu mà tìm ấy chứ :) ăn ka đầu ka duôi ka 3 càng. Nói chung giau to mỗi con vài sịck k là cung đủ rồi

9. Nuốt nướ bot ừng ưc chả biết nói gì thôi chúc chủ tp sớm có xèng :D

10. Inter

Inter <font color=yellow>Thần Tài</font>

ôi cái đẹt :D đỏ vãi
    ____________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________

11. Em là em iêu anh chủ acc:BabyKid rùi đó nghen... chúng mình làm quen nhé....:x

™¯Çậµ—Ú†¯™, gLaditor, Vân Béo, roma1230

12. đã có thông tin chính thức từ adm rồi, mai online thì nhớ acc depgiai cua mình nhé :D

13. Vãi cả linh hồn.mẹ ăn cả 5 càng =)) tởm

14. Thếu giá trị gia tăng bạn cần nộp lại 20% giá trị giải thưởng =))

15. Tyvole_Kurva

Tyvole_Kurva Chiến Binh

Ban yen tam adm se sen truc tiep bac vao bank cho nhan. Mai se nhan dc :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi