1 tốppic về đồ háck và lấy lại được

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi phuonggphhh, 28/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. phuonggphhh

phuonggphhh Chiến Binh

Hôm nay là ngày 28/6 năm 2011. anh admin và 1 số người nữa đã lấy lại giúp mình 1 số đồ do bọn háck nó háck của mình. lúc lấy lại được đồ mình nghĩ rằng muhn này thật công bằng, luật lệ của muhn thật nghiêm khắc. mình cũng cảm ơn anh admin và anh 1stHA rất nhiều. anh 1stHA đã hướng dẫn mình lấy lại đồ háck và sử lý nghiêm minh bọn háck. sáng nay mình vào chợ ảo lấy lại đồ bị háck của mình. trong lòng thật vui làm sao. nhưng 1 sự thật đau lòng rằng đồ đó ko thể bán được mà bây giờ mình có chơi DL nữa đâu. Hắc Vương +15 thì làm gì, SW3 làm gì. mình từng đầu tư gần 2m vào đó. đối với 1 số bạn 2m nó ko là gì cả. nhưng đối với mình 1 người tay lấm chân bùn. ngày đi làm tối chơi game. thì 2m no rất to và bằng 1 tháng lương của mình. cũng có rất nhiều người chửi mình ngu bỏ tiền vào cái không đâu. nhưng đối với mình muhn nó là tâm huyết của mình. Tính đến hôm nay mình đã chơi muhn được 3 năm rồi. đã từng bỏ muhn nhưng không đến 1 tháng sau lại quay lại. vì sao vì sao. vì muhn là cuộc sống ảo của mình. là cuộc sống ảo của rất nhiều người. mình viết những điều này để mong anh admin châm trước giúp mình và châm trước giúp các anh em khác gặp cảnh ngộ giống mình. nếu anh admin ko giải quyết hộ mình thì xin a nói 1 câu. e ko muốn chờ đợi nữa rồi. hi vọng nhiều thất vọng nhiều.mình trả là gì của muhn. nhưng muhn là cuộc sông của mình. nhân đây nhưng ai bị háck thì vào đây tâm sự nhé.

2. Nản wa nhỉ xin chia buồn cùng bạn gio chỉ kon bit onion27 mong ADm som giải quyết

3. Anh admin châm trước giúp mình và châm trước giúp các anh em khác gặp cảnh ngộ giống mình. nếu anh admin ko giải quyết hộ mình thì xin a nói 1 câu. e ko muốn chờ đợi nữa rồi. hi vọng nhiều thất vọng nhiều.mình trả là gì của muhn. nhưng muhn là cuộc sông của mình. nhân đây nhưng ai bị háck thì vào đây tâm sự nhé.

4. Thế là đùng thôi lấy về đc là may lắm rồi còn muốn gì nữa

5. Thế là tốt rồi nhắn tin cho anh adm xin lại di

6. Upppppppppppppp cho ban

7. vietnamwave1234

vietnamwave1234 Cư Dân

Uppppppppppppppppppppppp

8. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

ôi ước gì sv mình cũng có đồ nhiều dòng thế này :))

9. vietnamwave1234

vietnamwave1234 Cư Dân

Uppppppppppppppppppsdsffsdfsdfsdfsdfsd

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi