8 về game 1 số vũ khí mới các class s11 webzen

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi El Gringo, 18/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. quan trọng gì giải trí mà cái ji hot ta dùng :D miễn mu ss11 nó ko nhìn ảo như mấy sv kia là đẹp

2. nhjn xấu ỏm ra mà cung khn dep đc tôi thay MU sắp đánh mât giá trị của MUHN roi đấy

3. t cũng nhìn mấy món kia thì xấu òm
    na ná như web game

4. Ko biết bạn ơi :)
    tôi post để mọi người tham khảo vì đây là bên trang chủ webzen , tôi thấy ai cũng kêu mất giá trị là sao cứ làm như fan áp dụng luôn ý :)) vui lòng xem kỹ bạn nhé

5. Minh la người Viêt ko fai bọn Hàn Quốc game mình minh chơi liên quan gi bọn Hàn xẻng chứ thêm đồ mới chứ ko thay đổi cái cũ cũng đã làm thay đổi giá trị đồ đạc mà ae cay cuôc sắm cho mình rôi bh lại thay đổi nhjn nó như Mu siêu nhân

6. hóng tin s11 quá.lâu ko vào nghe lên s11 nhiều thay đổi mà m ko có gì nên chẵng đổi thay :))

7. các thánh cứ chê này chê lọ, nói chung k thể vừa lòng tất cả AE được , ra 1 thời gian là thích nghi đc ngay :)

8. lên ss11 hàng k5 chắc bị phế nặng.
    Mu ss8 người không chơi thì bảo nhìn ảo đồ hoạ không đẹp nhìn ảo lên ss11 thay đổi đồ hoạ người chơi lại bảo mất giá trị của mu là sao

9. nhìn lung linh quá
    ko biết mạnh hơn nhiều ko

10. Không biết thủ thưogn dùng được những hàng gì chung nhỉ? ngoai rinh + pen full

11. Lên s11 ko có ngọc mà đập => Hàng sk lai hot

12. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Nhìn chẳng thấy vk của sum đâu nhỉ>:)

13. Sum S11 tiệt chủng rồi ...... :D

El Gringo thích bài này.
  14. S11 SUM PK KHỦNG NHẤT ĐÓ

15. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Chẳng có nhẽ:))

16. càng ngày càng chán càng thấy game mất chất nhìn giống game wed quá chán...

17. lên ss11 là nghỉ :3

18. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Chơi cho vui thôi.Chủ yếu có chỗ chém gió thôi mà.Chứ đầu tư như mấy ông tốp kia thì có mà Quang Tèo:D

Xuân Thỏ thích bài này.
  19. :3 đang đợi s11 coi có gì hot;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi