Góp ý 1 số Quyền đặc chủng cho các hàng Top

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi longbien999, 22/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. góp ý thế thôi, chứ có thực hiện được đâu mà bạn cứ phải xồn xồn lên thế :))

LaBatVi83 thích bài này.
  2. Acc top kiếm tiền = cách nào vậy.
    Tiền rs + zen pk ( pk hăng hái) ngày mất mịa 3-40k vnd rồi ông ạ
    Hên xui đi dg vs kundun dc tý. Ko phải ai cũng dc

3. Đúng đấy có ưu ái cho acc tốp tý cũng đúng vì đó là những acc đông góp làm nên muhn như hôm nay.

longbien999 thích bài này.
  4. Top 1 >>>>>10 thưởng cho mỗi anh 100 con kỳ lân cho nó máu lửa (^O^)

Em Về Đi thích bài này.
  5. định thành lập trang trại kì lân ah mà thưởng nhiều dữ vậy. câu này cứ đùa:))
    mỗi acc 2 con SHK + 15 là ngon đấy.:D <--- cái này thiết thực

0988796893 thích bài này.
  6. Anh3mTao

Anh3mTao Hiệp Sĩ

đúng rồi.1 khi đã chơi thì phải chơi đàn giống như home thì mới dc.1 đàn DK home sâu xé SVD =)) (vs dụ)

7. Nói chung h thì phải nói một câu rất thật so với thời điểm này năm ngoái độ nóng đã ko còn nữa. Ae ham hố cũng bớt dần lửa,game thủ có nhiều lựa chọn để đam mê nhưng hơn cả là acc top xúc về cũng chỉ để hổ báo arena. Mà quanh đi quẩn lại cứ arena mới lao lên mãi cũng nhàm. :)) có khi phải có thêm đồng trí thương thủ mới ok dc. Đợi đi ae

8. Nói ngứa hết cả ass. Game này là tập thể, đấy là đoàn kết để tạo sức mạnh mà ở các g khác tinh thần đó còn phải cố gắng nhiều 1 cánh én ko làm nên mùa xuân đâu, bị fem nhiều, ks nhiều ko có bãi nên gato à. Nếu thích thì kiếm 1 đàn nhào vào mà sâu xé lại.

9. Bác này càm hàng top thì cũng đang rao bán acc. Thế này còn đòi tâm vs chả huyết :))

10. 1 nạn nhân của home cho biết ;))
    Thông cảm bạn ạ

11. Anh3mTao

Anh3mTao Hiệp Sĩ

giờ làm ăn kinh tế thời gian đâu mà bỏ vào game.chỉ cắm chơi chơi cho vui khi nào rảnh thì ol chứ chẳng rảnh dỗi như 1 số thành phần đâu.cờ hó nó mới sâu xé thôi còn con người thì k thế đâu người ae.(1 lũ sâu xé SVD cuối cùng cũng có sâu xé dc đâu =)) )

12. thật ra ý bạn ý muốn là acc top thì phải có gì # biệt 1 chút. chứ cầm cái acc top di pk ngang đồ với thang 50k dư cả 2 cùng nằm nên buồn :D

13. Đồng ý với ý kiến chủ top. Nhiều lúc bỏ ra một số tiền rất lớn. Đùng một cái chả còn giá trị phân nửa lúc mua. Cho nên nhưng ae tâm huyết. Hàng top F Mo nên quan tâm ưu ái hơn

14. Sẽ rất khó cậu ạ. Giá rổ là do thị trường quyết định, fan cũng nói sẽ cố gắng duy trì đến khi nào có thể, còn giá trị thì nó phụ thuộc xu thế ,khả năng phát triển và đường lối của game. Ở đây giá cả là do thị trường, do chính người chơi tạo nên và sẽ ko có ai bảo hộ cái giá trị ấy, hôm nay là 10 đồng có khi sau 1 năm nó là 20 đồng hoặc ko là đồng nào thì cũng phải chịu thôi. Game là vậy. Chơi phải chịu. Nếu top mà có quyền lợi hơn người khác thì đối tượng khách hàng chính là những người trung bình và yếu sẽ ko có niềm tin và nhiệt huyết phấn đấu. Khi đó còn toàn top thì chơi với ai, bán cho nhau à. ? Hệ luỵ là phá sản nếu theo suy nghĩ như trên. Suy ra ko khả thi. ;))

SweetLove thích bài này.
  15. Bạn góp ý rất hay. Nhưng chính những khách hàng quá coi thường giá trị đồng tiền tự năng hạ giá trị của nó lên dẫn đến suy thoái.muốn tồn tại là pải cạnh tranh và tất nhiên llà có sự góp mặt quản lí thị trường game thật chặt bên phía adm va BQT
    Gần đây mình củng thấy nhiều cái quá bất ổn chắc ae củng đã biết. Đâm lao thì theo lao cuôi cùng chết là hết :D

Anh3mTaoLaBatVi83 đã thích.
  16. Theo tao thì fan nên đóng cửa mu vào. A làm add mà chag qtam ae éo gì. Cả năm cả thang *** co tóp hỏi han động viên ae gì cả. Người ta bỏ ra đống tiên chứ có fai it đâu mà ông phất lờ vcl. Bảo thag này ss11 mà đ.éo thÁy nói gì. Giờ thì làm nhồn gi ai còn tâm huyết. Chỉ là các thành viên mua vui vài tháng chơi cho đỡ nhảm thôi. Up

Anh3mTaoTom Dwan đã thích.
  17. Fan modd la những người làm cha làm mẹ có quyền lực tối cao trong Muhn này. Chính sách hay lời nói phải hiểu và chuẩn vs ae game thủ. Top này của mình góp ý . Đã thấy thành viên nào của fan cho ý kiến j đâu. Nếu fan bảo tpic mình nhảm nhí hay đòi hỏi lọ kia k thèm xem k thèm vào . Thì chắc sẽ nghi Muhn 1 thời gian dài...

18. Cậu dell acc đi là fan đóng cữa mờ u ngay ấy mà
    =)) tớ củng định dell acc đây

Anh3mTao thích bài này.
  19. 1 mình ko làm nên chứ tầm 10 acc tốp là cũng theo đấy ;))

SweetLove thích bài này.
  20. 10acc tớp dell to củng dell luôn danchoils :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi