Góp ý 1 số Quyền đặc chủng cho các hàng Top

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi longbien999, 22/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Giờ mới thấy mặt lão này. Bán acc xong tưởng mất tích cmnr.:D
    Nếu phân tầng point thì nên phân phòng luôn đi. Khoonv hàng top lại vào mấy phòng point thấp pk thì ko ổn.

LinhBaBy thích bài này.
  2. đã có voi lại còn thêm 2 bà tưng nữa cơ à :D

3. Bác fan cho những nhân vật từ 90k pon dư trở lên khi RL xong cầy rs lên 2k ko mất phí ji ka coi như phần thưởng để anh em top thêm hưng phấn

4. Cái này phải 100k mới nên áp dụng.:D

5. 100k cũng dc sắp tới có mấy nhân vật

6. Mốc 100k cũng là 1 mốc tròn chĩnh và đẹp. Ý kiến của cậu thấy cũng khả thi. Nên áp dụng. Ko biết ý fan ra sao?

7. ae off game là được nhiều quyền hơn đó

8. miễn phí rs để fan ăn cám ak=)) may mắn giảm 1 nữa phí RS

haidung thích bài này.
  9. cố gắng cho TLC lên 100k dư đi để dc RS free

BossBeMilu thích bài này.
  10. Các bạn đưa ac 100kzu day tớ chơi cho rồi các bạn lay ac 60kzu xem có bem lại dc ko. Vào pk voi nhau vua ngã xuống một lần đã kêu ac top yếu này nọ.trong game cái gì nó cung có đi có lại. khoe đến mấy cung phải chết. Bất tử thi ai chơi lại với các bạn đến khi lại kêu là chán quá không có đối thủ.

BossDz thích bài này.
  11. tóm lại cái muhn này đồ thì ngày càng có giá nhưng acc thi giá lại giảm
    cũng dễ hiểu thôi lấy VQ làm ví dụ lúc mới ra được 2 tháng acc rs 100 lần
    giá 3-4 k bac.giờ mới được nửa năm acc 200 lần đươc 3-400 bạc
    MUHN này là là lá cờ đầu của cụm gamethuvn.net nếu mọi người để ý sẽ thấy cụm hà nội được
    rất nhiều ưu tiên hơn các cụm khác
    acc MUH có xuống giá nhưng xuống nhẹ thôi
    P/S những người dám mua acc top phair có đủ 2 yếu tố
    1.điều kiện kinh tế chơi game để giải trí ko tính toán đến tiền bạc.mặc dù thích nhưng ko phải ai ccũng
    bỏ ra được mấy chục củ mà mua acc top chưa kể đồ của hàng top cũng phải đồ vip lại vài chục củ nữa
    2.thực sự thích và có tâm huyết với game
    P/S nên đã có tiền mua hàng top thì đừng nên than phiền

Bảo Vy thích bài này.
  12.  
    lamhoang thích bài này.
  13. Bấy giờ đầu tư 1 acc tọp để chơi phải có trên 50m.

1 con số ko hề nhỏ. Nhưng bù lại thì khí bán đc e nó đi lại là 1 vấn đề ko hề đơn giản

14. ưu đãi thế này thì hổ mọc thêm cánh rồi.

S2HanemS2trungnga đã thích.
  15. có món đồ ngon ngon đổi poin dư của hàng top thì ngon cho nó về hết 0k dư để ae gà có cơ hội bắt nạt nó :D

16. Cái gì cũng muốn, thế thì bạn bảo fan là cho fan vs top chơi với nhau nhé. Hàng cùi chơi game khác

17. sắp sản xuất ra rồi. đổi 100k dư lấy cánh cấp 4 full 5 soket và có cả dòng thần nữa :))

18. thế cũng được.xong rồi cho nó thử cảm giác bị gà hành :D

19. T k đọc hết bài của bạn nhưng t ghé thoáng qua thấy bạn ns góp ý như kia thì ngứa shit quá. Ngta có tiền ngta mua thêm sk cũng cấm ak. Hài vl. Giống như kiểu nông dân lên tp ô tô bị mấy con tiếp tân chê thế là 3 thằng nông dân vác 3 bao tải tiền vứt ngay trc mặt con nvieen tái mặt *** nói nên lời. Đừng thays bề ngoài ng ta nghèo mà chê ngta.

Tom Dwan thích bài này.
  20. tôi thấy trắc cậu này cầm acc tốp nói cho cùng là cậu đòi hỏi hơi nhiều rồi đó tôi thấy acc tốp không cần thưởng cũng đã đủ cách kiếm tiền nhé ( trắc tháng rẻ rắch cũng được vài triệu) sự kiện nào thì cũng chỉ để dành cho những bác khoẻ bây giờ bác có cần em bảo bác pan trả lương thêm cho bác nữa nhé(*

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi