Góp ý 1 số Quyền đặc chủng cho các hàng Top

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi longbien999, 22/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. trước tiên thay mặt anh em đam mê và tâm huyết vs MUHN có 1 số ý kiến góp ý tới mod và anh fan như sau
    định viết từ lâu rồi nhưng giờ em mới rảnh và viết
    như chúng ta đã biết ai cầm acc top MUHN phải nói là tâm huyết và là niềm đam mê bên cạnh đó là vấn đề về kinh phí cũng khá dồi dào.
    hiện tại MUHN chưa đc ưu ái và đãi ngộ cho các nhân vật TOP ( TOP poit dư các chủng tộc Thứ 1, 2 , 3,4 ,5)
    ưu ái và đãi ngộ ở đây là j?
    thứ 1: có thể khi pt với nv top 1, 2 ,3 4,5 các chủng tộc về poit dư . để PK thì tất cả nhóm đó đc tăng dame 1, hay 2% tuỳ fan cân đối và điều chỉnh. để pk cho không khí vui hơn tăng phần quan trọng củanhững hàng nv top
    cũng như pt để trail LV thì pt vs các hàng top cũng đc tăng 5 hay 10% điểm EXP
    thứ 2: hàng tháng khuyến khích ae hàng top nhừng j nho nhỏ như zen , bạc (chi phí để chuộc thàn mã ,và đập RC , MNN để pk nho nhỏ thôi... cũng đủ thấy ấm lòng ) ( lưu ý zen hàng top k thiếu nhưng những j fan quan tâm khích lệ ae hàng top thì không bao giờ là thừa)
    thứ ba
    :...ae hàng cầm hàng top vào góp ý thêm
    anh fan và mod quản lý tương đối tốt giá trị của đồ và intem rồi( k nói những hàng hot như pedan SK )
    còn đâu về cơ bản các mặt hàng khác tương đối bình ổn và giữ giá...
    chứ giờ giá trị acc TOP tụt acc quá. phải nói là mãnh liệt .
    TOP 1 MUHN của chúng ta chủ acc đang giao 55m.
    mà giá trị tiền bạc tâm huyết và công sức chắc phải gần gấp 2 lần
    vài điều trải lòng cũng như góp ý của 1 gamethu tâm huyết vs MUHN từ thời 1.0 phiên bản 97
    chúc MUHN trường tồn và ngày càng hay hơn nữa!
    mr Long - Mrgiahuy- Bắc Ninh

2. Ns chung giờ bán acc ngta toàn săm soi mua đồ chứ xác acc top phải gặp ng thật sự thik ms giám bỏ số tiền lớn ra để mua bạn ak. điển hình như acc bạn đó. Đồ bay hết rồi còn mỗi xác mà cũng ít ng hỏi. Bạn đăng lên mà ngta cứ hỏi cái pen đâu là đủ biết rồi :))

cun230910KyoLaTao đã thích.
  3. hì không phải giờ mình bán acc mình đăng đâu bạn.
    mình định đăng từ lâu rồi.
    nhưng ae nào đam mê thực sự thì sẽ hiểu phần nào TPic của mình ntn?
    góp ý vs anh fan thêm 1 điều nữa: nhưng nv top về poit dư các chủng tộc khi vào game sẽ thấy chữ top1,2,3,4,5 trên đỉnh đầu . không nói thì ai cũng biết đấy là top. nhưng hiện thị lên cũng thêm phần hoành tráng , rực rỡ cho acc top( nói lôm la là ha oai đầy^^)

tên gì nhỉ thích bài này.
  4. bán hết đi mua cái acc max về choi vs top 123456789 cho vui LONG oi :((

5. Acc tôp quá nhiều lợi ích rồi, Xin lỗi tốp của bác lại thừa :))
    + Acc tốp quá khủng khi cày kéo, train hay căm skill đều có các vệ tinh nhường bãi và cần 1 bảo kê.
    + Săn bắn, đua sự kiện đều ăn giải.
    + PK thì phải nói làm sao mà các acc tầm trung bình khá mà ăn được
    + ...

I LOVE YOUChimSunXoan đã thích.
  6. Nếu có cái tri ân top như bên BV thì cũng hay.
    Còn tri ân như thế nào thì tùy vào Fan xem xét :)

7. Acc tôp quá nhiều lợi ích rồi, Xin lỗi tốp của bác lại thừa :))
    + Acc tốp quá khủng khi cày kéo, train hay căm skill đều có các vệ tinh nhường bãi và cần 1 bảo kê.
    + Săn bắn, đua sự kiện đều ăn giải.
    + PK thì phải nói làm sao mà các acc tầm trung bình khá mà ăn được
    + ...

xl bạn. bạn định nghĩa thế nào là thừa.
    thứ nhất MUHN của mình fien bản bây giờ . 1 cánh én không thể làm lên mùa xuân đc.
    1 zDanchoiLS lẻ loi 1 mình k ăn thua . đòi hỏi tinh thần tập thể
    1 acc top nếu PK 1m thì sẽ ntn nhỉ? và khi đi trail Lv 1m gặp đội bạn full pt sẽ ntn nhi?
    điều bạn nói có thể là đúng với thời 1.0 bản 97+
    lúc đó đúng là 1 cánh én làm lên mùa xuân
    1pro xô đẩy hết đối phương yếu hơn mình. đóng cửa các cửa nếu mình thích.
    lúc đó MUHN mình cứ RS và RS ai khoẻ nhiều poit là thắng
    k có khái niệm buff và bảng skill kỹ năng PK
    ngày đó mình chơi thêm" con đường tơ lụa "phiên bản chuẩn của china
    nhưng trong đầu cứ luôn canh cánh và muốn muhn của mình thay đổi?
    giá như MUHN mình có hệ thống bảng skill và pt nhóm bufff hỗ trợ đồng đội thì hay biết mấy( chơi CDTL nhưng luôn ngóng ngóng về đứa con ruột tinh thần MUHN của mình)
    rồi ban quản trị các mod và fan chắc cũng đã nhận ra điều đó. và đã thay đổi như bây giờ.
    với acc rs thấp yếu TTD,TTX thì fan đã làm ntn để k bị phân biệt đối sử chắc các ae cũng thừa biết rồi...
    với các nv hàng top có j chưa nhỉ?....
    cám ơn bạn đã " tay thép" cho ý kiến và bình luận

8. ý kiến này cũng hay đấy nhưng khả thi dc khó lắm

9. Trước fan thưởng 1 lần top 1 được con SHK 15 thây :"> hồi đâý có mình KuBin là có sau này thì NguyenBao

hieujapan thích bài này.
  10. đúng là ý nghĩ vớ vẩn.

leevip thích bài này.
  11. Ở đây đừng có ông tướng nào nói từ tâm với huyết. Nếu tâm huyết là cầy từ số 0 đến top, acc chưa sang tên bao jo thì mới gọi là tâm huyết. Còn bỏ cục tiền ra mua acc thì cả cái mu này ng tâm huyết bắn hoài ko hết.
    Còn về ưu đãi thì rất nhiều bạn đã nói rồi tôi ko nói nữa

12. Top 1 mà đồ không ngon cũng bị bọn top 10 đồ khủng nó dẹp thôi .
    Cũng phải nói thêm là tầm quan hệ nữa. Arena mà không có PT buff hay đồng đội solo cùng thì cũng khổ .
    Top 1 mà không có pen socket thì lại càng khổ =))

lamhoang thích bài này.
  13. tâm gì thằng này. bỏ tiền ra mua acc chứ thằng này có cày từ con số 0 lên đâu mà tâm
    top vớ vẩn

hieujapanlamhoang đã thích.
  14. cái mu này loãng thể rùi
    tốp mới ko tốp như nhau hơn mỗi poi nhiều
    chư thằng 50k dư fulll buss bem thag 8xk dư or 100k dư cũng chết như nhái chán vl
    dù sao mình chơi cũng chỉ vui chán thì óut thích thì vào cũng chẳng quan trọng
    mu giờ quá nhảm nhàm từ fan xuống bqt rùi đến thành viên gamethu

lavikuteBinhGiang34 đã thích.
  15. Theo mình ý kiến chủ top rất hay . Như thế sau này mà có bán acc thì hàng top cũng ko mất giá .

16. Acc TOP tầm 100k dư mà đồ tầm trung ko pen sk, ko Pet 2, ko buff biếc các kiểu chắc hàng 40k dư đủ đồ nó cũng vã chết, mặc dù là gấp 2 lần point dư. Haiz! 1 sự thật phũ phàng

haihang, xcanglongxBinhGiang34 đã thích.
  17. quá phũ thế mới mất giá đồ thì lại có giá nhất là ben sk giờ nên 20m rùi

dunggiangBinhGiang34 đã thích.
  18. Đúng là làm tnay thì rất khó.k dễ để thực hiện.còn bán acc là ngta k có tjan để chơi.ccũn như mua acc top về để cho mọi ng bt ta có tiền vs.vs lai muôn vui vẻ phải có 1so ae lập g nc vs nhau hàng ngày tâm sư giúp đỡ nhau thi ngta mới hào hứng.nhiều khi pk chua chắc đã vui.tâm huyết như bạn mà cũng bán acc sao.

saivado1 thích bài này.
  19. ảo tưởng sức mạnh

20. game cung nhu ngoai doi. manh vi gao bao vi tien thoi buoi này nó la vay.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi