8 về game 1 Lời nhắn nhủ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Kip Dam Me, 16/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. còn thật sự gấu thật thì đến nó mà fang luôn chứ k phải lên đấy viết STT đâu chơi đá nhiều sống ảo à
    thật với lòng mình đi

2. còn thằng cường nào ở HD gấu mặt tao trả bít t *** nào
    mà có máu mặt thât chắc cũng bít Hoàng mèo nhỉ thì lên hệ với nó
    là ae bố mày là thế nào nhé. đánh cho chạy như cún

3. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Bạn ko biết thì ko nên tham gia.
    Bạn ở Tiền Tiến hay thanh khê.

4. cứ lên Thị trấn THanh hà ae tao đón bố mày công việc đầy k rảnh nhứ chúng mày đâu

5. thanh hà k phải nghĩ đến là đón

6. hunghdz

559 rảnh qua uống nước. =))

7. Ổ ôi cái đuỵt con mợ mày lại trêu điên da.í bố mày lên nữa chứ!!! Thằng củ L này, lại vác cái mác cầm đồ ra nữa chứ ! Chúng mày nổ địa chỉ mà cứ nổ chung chung xog bảo ae bố mày ra là ntn nhỉ ??? Ae bố mày tận HN xg gọi ra còn ko dám vác mặt ra, còn cứ ra Thanh Hà ... khác buô.ì gì kiểu cứ lên HN mà gặp tao o.0 nhạt lắm con zời ạ :( chán thanh niên vcc ! Nổ hẳn địa chỉ và sdt đy con cháu =))

Mày chẳng khác đe.ó gì mấy thằng trẻ con ngày trc oánh nhau cứ hỏi có biết anh này anh nọ đầu gấu đầu mèo ko ??? Thật thề =)) ra chụp bố mày cái tiệm cầm đồ và số dt chủ quán lên đây con zai nhé!

Từ HN qua Hải Dương mà mọi ng tiếp đón chán quá! Mấy con chó lợn

hunghdz thích bài này.
  8. Ko phải hâm mà la c có hiểu dc cảm giác hẹn ra 1 chỗ xong bị leo cây ko :))
    Đúng đợi chờ ntn ko :))
    Nói với thằng óc heo ấy làm cái gì anh ơi
    Thằng tộc đó nghe là viết méo hiểu truyện rồi :))

hunghdzanhvaemct đã thích.
  9. jiobei

jiobei Cư Dân

Hải dương có đám Bảo Đớp. Lương Thâm. Võ nhị hay sao ý nhỉ.. :))

10. jiobei

jiobei Cư Dân

Trước 559 có Lương thâm với đám đệ Võ chuột Dương khỉ thì phải :))

11. jiobei

jiobei Cư Dân

ZzChymTozZ nào là của thằng kiên ấy nhỉ.. lợi dụng lòng tin của nhà tao hốt trộm đc cái acc đấy.. ko gặp chứ gặp a bẻ răng nó :))
    À gia lộc chỗ chú có lão Thanh Móm hay Thanh Gù gì gì ấy nhỉ

Kiên99 thích bài này.
  12. cần cho địa chỉ k nó mới đi nhật về :)) có 1 thanh hay đi chọi gà k biết phải k

13. hunghdz

giải nghệ hết rồi.giờ nó toàn cho đám đệ ra mặt.
    chứ thằng kia biết LOL gì .

14. jiobei

jiobei Cư Dân

À nói chúng gặp có duyên gặp thì cho vài cái lọ thôi. Nó có đáng là gì đâu. :)) vài đồng bach lẻ nó chỉ có giá trị với bọn rẻ rách đến nỗi bán rẻ thân phận thôi..
    Hơi đâu mà tìm mà gặp. Giờ cứ động tí là cho địa chỉ với địa bàn. Lạ thật. :))

Kiên99 thích bài này.
  15. jiobei

jiobei Cư Dân

:)) lương thâm đang ở cùng với tôi trong bạc liêu.. ngày đập đá cho bọn đệ đi làm công ti ở xới bạc. Ở cùng tôi mà :)) dương khỉ mới bị đuổi về xong. Còn võ chuột về lâu rồi. Nói chung cũng là đệ của a lương nhưng vào hư quá nên bị đuổi về @@

16. lúc ý e cũng biết cái vụ đó lúc ý là nó phải nói là túng bấn chứ giờ nó khác rồi =)) thì nó nhờ em cho Đc để xuống nó trả hơn số nó đã làm nso nagji ko muốn ra mặt nói

17. jiobei

jiobei Cư Dân

Nó khác xưa là khác thế nào :)) a vs khánh thì từ lần ấy tập chung rủ nhau vào nuôi tôm trong này lên game chỉ là lúc rảnh rỗi thôi..
    Nói chung nó trả đáng bnhieu. Chỉ là n bực thôi chứ nó xin thì cũng cho chứ thiết gì :))

18. chào bạn hổ báo thanh hà hải dương bạn nói trên thanh hà có 2 quán cầm đồ hả! bạn cho mình xin cái ảnh của bạn cái nhỉ để lên tìm cho dễ nhận!
    không biết mặt bạn thì có xuống đó ae gặp nhau cũng không nhận ra nên cần xin cái ảnh nhận dạng cái.

anhvaemct thích bài này.
  19. đấy là chú keokeo thoi em

Kiên99 thích bài này.
  20. vâng , e cũng ko biết , mà 2 anh em lại tên giống nhau loạn quá @@

Kiên99 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi