1 lần nữa mong anh Thanhsxay vượt qua nỗi đau này.

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi hòa ca ve, 30/5/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. HN. Buổi sáng ngày 30/5

Anh em đã bàn bạc đến dự buổi tang lễ Bố của anh Thành vào buổi sáng ở nghĩa trang Văn Điển.
    Xin cảm ơn tất cả những người đã đến trong buổi sáng ngày hôm nay. Đây là 1 sự động viên, chia sẻ mất mát vô cùng lớn đối vs gia đình của anh. Mong anh sớm lấy lại tinh thần để tiếp tục giúp gamethuvn có thêm nhiều nhiều sức sống và tiếp tục công việc trong box Hoàn Mỹ.

1 lần nữa tôi xin cảm ơn tất những anh em đã có những lời động viên ở pic anh Vân chia buồn vs gia đình a Thành. Và cảm ơn những ng đã có mặt cũng như gửi thẻ hương tới bố anh yên nghỉ dưới suối vàng.

Lời động viên tuy ngắn gọn nhưng vô cùng sâu sắc nhất của em tới anh. " Anh à, anh hãy sống và làm việc thật tốt anh nhé. Để không phụ sự kỳ vọng của bác anh nhé. Anh hãy giữ gìn sức khoẻ để chèo lái gia đình. "

Xin cảm ơn tất cả mọi người.!!!

2. Mất bao lâu lại mới đc thấy thành onl đây.cố gắng bạn nhé

thanhxsayhòa ca ve đã thích.
  3. Mong cậu ấy vượt qua sớm

thanhxsayhòa ca ve đã thích.
  4. thanhxsay

thanhxsay ٩(•̮̮̃•̃)۶ Alone ٩(•̮̮̃•̃)۶

A cảm ơn e và mọi người rất nhiều
    A sẽ cố gắng sống sao cho ko phụ niềm tin và hy vọng bố đã giành cho a khi còn sống

Nếu ko ol ở diễn đàn thì chắc mình sẽ rất khó khăn để vượt qua nỗi buồn này
    Diễn đàn này giúp mình có 1 suy nghĩ tỉnh táo hơn để có thể bìh ổn lại tâm lý
    Cảm ơn bạn rất nhiều vì sự quan tâm của bạn giành cho mình

5. emmama

emmama Guest

khi nào nghỉ game nhớ gửi lại acc nhé >>>>

thanhxsay thích bài này.
  6. cố gắng lên bạn.nỗi buồn nào rồi cũng sẽ qua.chỉ có kỷ niệm và tình yêu thương là còn mãi.

thanhxsay thích bài này.
  7. Vẫn câu nói ở tp bên : con người ai cũng trải qua sinh - lão - bệnh - tử mong thành sớm vượt qua nỗi đau

thanhxsay thích bài này.
  8. Thực sự là không quen biết nhưng e vẫn xin được chia buồn cùng gia đình anh. Mong a sớm vượt qua mất mát này

thanhxsay thích bài này.
  9. Li0n

Li0n Guest

em cũng mất bố 2 năm rồi, em hiểu nỗi đau đó chứ
    thế là anh em mình cùng hoàn cảnh Mồ côi rồi
    Cố gắng lên anh nhé

thanhxsay thích bài này.
  10. em ốm không thể về dc em cũng gọi cho anh vân báo cáo anh vân là không về dc. nay mới hết sốt nên mới vào mạng được mong dc tha lỗi. anh vân bảo hen 49 em nhất định sẽ đi

thanhxsay thích bài này.
  11. thanhxsay

thanhxsay ٩(•̮̮̃•̃)۶ Alone ٩(•̮̮̃•̃)۶

Xin cảm ơn tất cả mọi người đã gửi lời chia buồn cũng như ko quản đường xá xa xôi đến đưa bố mình về nơi chín suối
    Thân!

12. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

Chuyện buồn không nên nhắc lại làm gì cho buồn.Hãy cố gắng vượt qua lúc khó khăn này.

hòa ca ve thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi