Góp ý 1 lần nữa kiến nghị đến bác Fan việc + poin

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Sessnd, 16/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Từ lúc bác chỉnh để khi rs, poin + luôn vào từng cột theo mỗi chủng tộc gây khá nhiều khó khăn cho việc công poin theo ý muốn. Ví dụ như mình chơi F, vừa rs xong đã có 12k poin ở agi, nhưng nhiều lúc chỉ muốn có tầm 1,2 k agi để đủ mặc đồ làm bao cát thôi mà không được. Nay một lần nữa kiễn nghĩ đến bác Fan về việc này, mong bác fix để có thể tự + poin như dạo trước. anh em nào thấy phù hợp thì up nhé!

2. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

1 trăm 4 chục nghìn point mà cộng 1 nghìn point vào agi liệu có kiệt sỉ quá không hay là chiến thuật. ;;)

3. :D, tùy cơ ứng biến mà. chứ h tự nhiên có 12k rồi, ko ăn thua lắm

4. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Đại gia ngại gì đồng xu, cộng lại điểm đi.

5. cái này có + lại point ngoài web mà . + luôn point nv3 vào chỉ số thế để hôm sau nếu ko rs thì sẽ trừ luôn vào point đấy cho dễ :D để hết point mng + rồi lúc trừ biết trừ vào đâu ?

6. lv 10 mất co 10 m thoi @@, thê cũng ý kiến

7. Con bác sĩ mà ngại à :))

8. Muốn đi đấm TM tí mà cũng khó :D

9. 10 lần như thế là 100m , 100 lần là 1tỷ.đục khoét dần dần

10. + ngoài wed ko được nhé. mình đã từng + rồi. nó bắt agi phải nhiều hơn poin nv3. 2 tháng nay ko + lại ko biết có thay đổi gì thì ko biết

11. k đc đâu. dao này đi làm rồi à sao ít onl thế

12. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Tôi hiểu ý của chủ topic, muốn hỏi vấn đề sau khi RS các point mặc định để lại như cũ, kể cả số point từ NV3 có được như hiện nay ADM cộng mặc định vào cột nào đó theo đặc tính của chủng tộc.
    Số point này cộng dồn vào số point RS, point dư.. có được theo quy định để chủ động tự cộng theo ý của mình.
    Là góp ý và kiến nghị, từ thành viên games thủ gửi tới ADM, tôi tiếp nhận sự ý kiến của bạn và chuyển đến Fan.
    Xin phép Close topic tránh cmt lan man.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi