1 đống hàng khủng cùng đánh chixinh!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi chixinh, 10/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Hiz. Suốt ngày cãi nhau, mệt quá.:((:((:((. Hết Box DL lại sang đến topic của chixinh. Hiz, phục mấy lão suốt ngày cày game rùi lôi ra diễn đàn chửi nhau như thế này quá. Hiềm khích gì thì cũng nên bỏ qua cho nhau, cứ lôi nhau ra diễn đàn như thế này ko hay ho cho lắm. nên giải quyết trong game là tốt hơn. Mà đã là quân tử thì ko chấp những đứa nào ăn nói theo lối vô học. vô đạo đức, ăn nói trẻ con. Thôi, đóng góp thế thôi, ai thích chửi nữa thì cứ chửi.

2. chết cười 1 thằng ranh học lớp 12 đang ngửa tay xin bố mẹ tiền mà cứ khuyên người ta này nọ.cứ lên mặt dạy đời.ở đời phải biết mình là ai chứ

3. tao đang học lớp 12 phụ thuộc vào bố mẹ là chuyện đương nhiên còn mầy đã vợ con rồi mà lên 4room để khoe tiền của bố mẹ thì.......:))

4. pro giờ nó thế;))nói nó nghĩ tưởng thế là ngon nhưng ai chả biết cái thằng đạo đức giả thế nào mà;))

5. bợm

bợm Guest

Nói thật mày không dùng đến Văn và nhận xét phong cách chơi game ở cái mu này thì tao cũng để cho chúng mày giải quyết chẳng can thiệp làm cái gì liên quan đ éo đến tao , nhưng cái văn của chúng mày nó đạo đức quá làm tao phải bận lòng vào chém cái cho nó vui thôi :))Còn chúng mày tài ở ngoài đời thế nào thì ấm vào thân chúng mày đây chỉ là game , chúng mày tuyên bố không nể bố con thằng nào thì ngưởi ta việc *** phải nể những thằng không quen biết làm gì .Văn với chả chương thối đ éo ngửi được

Dark thích bài này.
  6. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Có đứa muốn a-dua cũng chả được nên mới phải cụt v/s cùn :-j

7. Nghe còn thấy thật thật.
    Có ai thích đi săn nhện lấy đồ về ép mặc ko nhỉ?

8. Dark

Săn nhện toàn miss thoai :D Các anh DL KS hết :-<

9. chixinh

chixinh Hiệp Sĩ

Theo tôi thì tôi thấy thế này. Chuyện giàu nghèo của các vị theo tôi nghĩ là chuyện riêng của các vị thôi! Còn nếu mà đem lên đây để mà so sánh thì sẽ có đôi chút lệch lạc đấy. Cụ thể hơn, xin được trích dẫn 1 đoạn luận này:

"Nếu lấy chỗ "không đồng" mà xem thì vật nào cũng có thể gọi là lớn cả (sánh với vật nhỏ hơn nó), mà vật nào cũng có thể gọi là nhỏ cả (sánh với vật lớn hơn nó). Do đó, trời đất ta cũng có thể xem như một hạt thóc mà mảy lông cũng có thể xem to như hòn núi"

Trích: Thiên Tiêu Diêu Du - Trang Tử Tinh Hoa (Dịch giả Nguyễn Duy Cần), NXB Thanh Niên, tr.83!

Trên đây chỉ là đôi chút thiển kiến!

Last edited: 12/6/10
  10. có ai muốn lôi lên đâu, tại thăng Anhsonls nó từ sướng lôi lên đó chứ haha
    To Anhsonls: mày làm dc nhiều tiền thế sao. 1 ngày 30 củ cơ à.
    cảm thấy đủ can đảm gặp nhau ngoài Đời SOlo VND với Tao không. thằng nào thua mất 1ty thôi. dám chơi không cún
    còn không thì tốt nhất là đưng nên dậy đời người khác

Tao có thể kém nhiều so với người khác ở cái MUHn này, nhưng riêng mày thì éo có tuổi đâu. Nói thế cho Vuông

11. k lên nói thế ông à:)>-

12. Dark

Cũng không cần phải thế anh Thông à ;) Ai có $, ai sống tự lập, đàng hoàng thì người đó hưởng...

13. chixinh

chixinh Hiệp Sĩ

Sửa

Chú có được bao nhiêu tiền mà to còi thế? Có cần phải thế ko? Mở mồm ra là tỷ nọ tỷ kia. Trò này anh từng gặp nhiều. Khổ nỗi, nhậu chung xong. Đứng lên toàn là những thằng khác trả tiền cho thôi! Thử hỏi... vài tỷ của chú thì có xá gì! (Xin lỗi anh nói hơi thẳng)

Chú chưa đọc bài viết phía trên của anh àh? Hay là đọc rồi vẫn cón có vấn đề về tri thức & văn hóa nên chưa thể tiếp thu được?

14. mày dc bao tuổi mà dám gọi người khác là em. Nên xem lai bản thân trước đi nhé
    Trẻ ranh mà láo.
    Tao bắt đầu thích mày rồi đó.
    có bao nhiều tiền thì không cần phải cho mày biết . thằng nào đủ tự tin thì bỏ VND ra mà solo.

đang đinh không vao topic này nhưng đọc thấy gai mắt quá Éo Ngửi dc

nó thích khoe tiền mà .
    Khoe với Tao nè Anhsonls. nhiều thì không có chứ tầm 2=>3 triệu USD thì có đấy. đú với tao đi

15. anh thông mà em biết đấy sao,vì ra 2 người chơi dc với nhau vì giống tính nhau =))

16. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Topic này sẽ đi đến đâu đây:-s

17. 1 bộ cưới lãi dc 3>5 triệu , 1 ngày 10 đến 15 bộ ông ko biết tính hà, cái bằng đại học này mua lại của ai thế ,1 vụ cưới chỉ dc 1 đến 2 tháng,trong 1 năm ko dc nhiều đâu, ko lẽ có tiền là phải đi xe ngon hả, có tiền để đầu tư việc khác, tiền để ra tiền, tiền vốn đầu tư khá lớn, làm bao năm giờ mới dc hoàn số vốn, mà , cái ông văn hóa nhỉ động tí mở mồm ra cái tiếng chợ búa ra ngay dc,còn NB lần sau olf nhớ đi trực thăng nhé, ko đừng to còi là ta giầu có,bắt đầu soi lại mình hài quá, cái tiếng baby kêu nghe mới buồn cười quá, nói nốt câu ko nói gì nữa, còn tôi nói sai thì srr nhé =))

18. làm 1 ngày trên 30tr đâu rồi.sao edit lại bài thế.chém gió kinh quá ko dám giữ lại à.
    buồn cười cho 1 cái thằng ranh học lớp 12 đang xin tiền ông bà đi dạy đời mình là thế này thế nọ, ôi cái loại trẻ ranh chưa biết mình là ai mà cứ mở mồm ra lí lẽ.
    2 thằng đạo đức giả nó mới chơi thân đc với nhau thôi
    còn tao từng làm album ảnh cũng thừa biết.làm 1 bộ lãi tầm 3 -> 4 tr nhưng kể cả vào mùa cưới 1 ngày chưa chắc đã có trên 3 khách.vì sao? quán mới mở đòi có thương hiệu cạnh tranh với các quán khác à.nói phét ko biết ngượng.
    soi mói người ta lắm đến lúc lỡ mồm bị hỏi lại thì akay à.

19. Vẫn còn phụ thuộc mà mày đã vỗ ngực khuyên bảo người khác ah. Còn mày biết hết chuyện nhà ta chắc. Khi nào tự làm ra đồng tiền thì hãy mở mồm ra nói thôi chứ đừng khuyên ai vì người ta còn làm được hơn mày nhiều. Còn mày thì từ trước đến h cần j nể ai thế nên người ta đập cho thì cũng đừng kêu ca oán thán. Mày hãy nghe theo Anhsonls kia nhé : chơi game ko cần = ai mà người ta ko hỏi cũng tự húng lên rằng ta làm ra nhiều tiền...=)). Tao đến chết cười với mấy cái thằng như chúng mày.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi