1 câu chuyện buồn về bv

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi gunner, 5/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tối nay thật quá bất ngờ với tôi . chỉ 1 câu vu vơ anh anh em em ma đã xin đc cái ACC của cau2sonla ...co the nói nếu là 1 game thủ mới vao chơi thì đây sẽ là điều tuyệt vời nhưng t cung đa gắn bó với mu nay đc hơn 1 tháng ,tuy ko quá nhiều nhưng cũng đủ thời gian để có thẻ nhìn nhận về mu bavuong.nhưng thật buồn càng ngày càn nhiều người bỏ mu bá vương mà đi.
    xây dựng lên 1 game mu đã khó vậy mà ADM va GM đã tạo đc mu có phong cách mới vậy tại sao ko nge ý kiến của anh em game thủ .... BQT à đừng chỉ bít nói xuông mà hãy hành động đi ,hãy lắng nghe ý kiến của anh em và phải luôn quan tâm tới nó chứ các ANH đã tạo ra đứa con tinh thần cho anh em cho gamethu thế tại sao lại ko tiếp tục phát triển mà lại dường như quên đi vậy thử hỏi các ANH làm thế có ai chấp nhận ko.:-??
    trên diễn đàn thì đưa ra 1 lời xin lỗi vì sự cố này sự cố kia ... quảng cáo về mubavuong ban đầu thì rất đẹp mắt có sức lôi quấn , vậy mà 1 thời gian trôi qua thì càng ngày càng tồi tệ ...nói ko thể hết đc (pháo đài sói ,boss rong vàng . phu thuy trắng ,event thì hạn chế............vv)
    nhưng có câu này pải nói : tuy mới chỉ là sự khởi đầu cho 1 mu nhưng nếu để tồn tại và phát triển lâu dài thì mong BQT hãy lắng nghe nhưng ý kiến và biết quan tâm tới anh em nhiều hơn .có như vậy thì mu bá vương mới có thể phát triển lâu dài đc.....mong rằng câu chuyện nhỏ này sẻ giúp BQT cũng như GM tùng có thể sớm đưa ra những biện pháp lấy lại phong độ cho bá vưong.....ANH EM VẪN CÒN NIỀM TIN CHO BÁ VƯƠNG VẪN SẼ CHỜ ĐỢI NHƯNG NIỀM TIN ĐẤY CÓ ĐC ĐỀN ĐÁP XỨNG ĐÁNG HAY KO CÒN PHỤ THUỘC TỪ BQT VA GM ĐẤY

Last edited: 5/11/09
  2. nhok_lak

nhok_lak Guest

a nói hay qá...........qá hay qá chuẩn

3. nói hay hay ko nhưng cũng chẳng bít rằng nói nhìu nữa liệu BQT có cải thiện ko mới là điều quan trọng

4. Bạn nói rất đúng, nhưng sống ở Bá Vương bạn phải ràng buộc trong luật chơi của Bá Vương. Chúng tôi đã nói ngay từ đầu: Định hướng Game là phần việc chúng tôi, và các bạn không thể can thiệp được. Chúng tôi là người hướng các bạn đi ! Khi đưa ra quyết định chúng tôi đã họp và bàn bạc kỹ mới quyết, chứ không phải là ngẫu hứng . Những Topic chúng tôi đều đọc cả , nhưng nếu vượt qua luật thì chúng tôi sẽ không trả lời. Đó là bản chất của Bá Vương ^_^

5. thewind8X

thewind8X Guest

BQT da hop nhung chi la ly thuyet,dau co quan tam j den nhung phan de ma a e BV gap phai ỏ dang thac mac?giai quyet nhung cai thuc tien moi la coi loi~? Tat ca chy? la` nguy. bien, hay lam trc khi BV = 0

6. noi dung lam.toi con thay BV ngay cang toi te.k thua j mu 1.0 chi co khac la dc 3d ma thoi.ngoai ra cung chang co thay khac ji o MUS3 va 1.0 ca?

7. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Căng thẳng quá. ========================>

8. congtu

congtu Chiến Binh

có thể là mọi người nói hơi quá nhưng tôi thấy ngày cáng ít người vào chơi. nhất là những người top đã ra đi gần hết. vẫn mong GM va ADMin xem xét lại cái RS vàng

9. thôi người đi thì đã đi rồi còn cái rs vàng thì miễn bình luận vì h kể cả để lại 20 thì các mem cũ cũng đi hết rồi làm gì quay lại chơi đc nik thì bán rồi đồ thì phân tán mỗi cái 1 người h chỉ mong GM ra 1 sự kiện nào đó thu hút mem mới thôi để mình còn có gà để bắt nạt :(

10. Chem

Chem Hiệp Sĩ

Anh post bài này chuẩn hok cần chỉnh ......Em cũng đang định bỏ nhưng mờ chơi từ ngày ra open nên cũng hơi khó ......:(( bỏ hok được mà hok bỏ hok xong Huhuhu T_T tóm lại là ADM cần chỉnh sửa nhiều thì mới trụ được ..... em vẫn tin anh GM_Tung >>>>>>> cố lên anh oi :D

11. tất cả đều có chung 1 ý kiến là vẫn có sở thích là mu và coi nó là người bạn trong chúng ta . còn BQT thì là người duy trì nó ....h chúng ta hãy yên lặng để xem phản ứng cũng như biện pháp nhằm cải tạo mu thôi...anh em hãy cố chờ đợi 1 thời gian nữa nha

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi