8 về game 1/7 sắp đến. AE tham khảo nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi meomeo, 1/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chẳng qua là không còn SP thỳ mới thế :))

Block ID thích bài này.
  2. Không có sp lại hay,

shanghai, Em Về ĐiBlock ID đã thích.
  3. Mg chiến bản này damge to vật vã ... ôm bom vs one hit các kiểu .. nhưng cũng dễ move về làng :)) soul thì khét tiếng bao cát vs phá hoại rồi :))

4. Nghiêm cấm @Block ID "thích" trong yên lặng. Nhiều kinh nghiệm cho mình xin ít nào. góp ý thoải mái không sợ fan già bờ lốc tiếp đâu
    Soul + MG nên chọn ai???

shanghai, BianconeriBlock ID đã thích.
  5. - Soul vẫn thích hơn cho cả Ks và PK ở bản SS11 này.
    - Còn MG cũng thích vì MG chiến bản này Dame quá to.
    Và nghe nói sắp tới sẽ Fix BAS cho AE MG nên khả năng sẽ Ks lại đc Soul cũng nên.
    - Góp ý của em như sau: Bác có con SUM rs >2k nhỉ?
    Vậy bác cho sang Lancer đi ạ.
    Đồ tầm trung theo cả sever, và sẽ có khả năng cao đc ưu đãi về sau này vì là chủng tộc mới.
    thêm nữa là khi rs ở mức 2k lần thinhiềucungsx khá cao. Nên mới biết đc sức mạnh của Phá Tà.

6. Tất cả câu trả lời sẽ có trong buổi trưa thứ 7 này.

XanhxaoEm Về Đi đã thích.
  7. Suol là toẹt vời

meomeo thích bài này.
  8. BépBi :))

Block ID thích bài này.
  9. Cho mình hỏi bạn có phải @YeuVoNgo của ngày hôm qua đấy ko?
    Bác yeuvongo cao to đen hôi, mông bên phải có cái nốt ruồi to đùng ấy :-?

Last edited: 1/6/16
  10. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Vẫn chưa có thông tin chính thức. Không biết từ hôm nay có dc reset thoải mái không giới hạn cho những char 1500 lần ko?

ngockhanh8meomeo đã thích.
  11. Mơ tưởng ha ha. Sang GL sớm muộn lại như QB mà 2 tộc đấy kết hôn hợp lts ha ha

12. QB dame cũng khá cao đấy chứ bạn?
    Được cái nọ mất cái kia mà. GL mình nghĩ cũng vậy, mà còn khủng hơn QB ấy chứ

Block ID thích bài này.
  13. Uk thì khủng nhưng 2 tộc đấy hiếm đồ. Cho sang amazon cả thôi ha ha

14. Linh phụng max có 40k treo đầy chợ có ai mua đâu. Đồ 380 các ct khác bét nhất cũng 70k rồi, có tiền còn ko mua đc

BianconeriBlock ID đã thích.
  15. Chuyển Sou mà chơi
    ks vô đối
    làm bao cát cũng vô đối ko kém

Block ID thích bài này.
  16. Cơ bản là mục đích thôi? Train hay pk? Pk thì mg bá hơn do chém đau, còn Soul thì train, pk đứng yên là chính :D

17. Mg thủ yếu, pc kém, tay ngắn, máu giấy, ko buff, đồ thì thiếu mũ mất hẳn 1 dòng 4% 9% rồi. Dame to thế to nữa cũng đâu có one hit đc như QB, sao mà bù lại đc.
    Theo mình soul pk vẫn ngon hơn.

18. chơi mg cho nhàn xác đi a còn muốn pk nữa thì suol

19. Soul thủ trâu nhưng dame như muỗi đốt inox, toàn để cho ngta làm bao cát, Mg tuy thủ kém, ít máu, dù k one hit nhưng lại có khả năng chém gây choáng, khiến đối thủ tê liệt, thủ yếu thì cầm thêm khiên, máu yếu thì mặc đồ sk +29, dù biết là mất mũ nhưng so với việc chém chết đc đối thủ, 5 ăn 5 thua còn vui hơn Soul chỉ biết đứng nhìn mưa băng tuyết. P/s: mh cũng chơi Soul đấy nhưng thấy Soul chỉ thích hợp train là nhiều thôi

20. uh! anh cũng đnag tính

21. Mg đi. Mg khả năng kết liễu nhanh gọn đối phương. Ks cũng ngon. thủ yếu chưa chắc đã là bất lợi.

chetchua, Tom DwanBlock ID đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi