Thông báo 1/3/2015: Thu phí tự động kết nối lại (auto reconnect)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 13/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. k nên k nên k nên a ơi, e lười rs lắm a

2. sao giờ mất không tự kết nối lại nữa nhỉ??

3. OH .thế thì hay quá!! nhưng hỏi phan cái là khi bị đis có đc PT lại không!!!nếu không thì nó đứng yên với vị trị cũ thì làm sao ks đc quái :D

4. Như vậy là đã gần đến 1/1/2015 rồi. :(( mất free là thấy buồn :(

5. Lại 1 dịch vụ nữa thu phí bằng bạc. Đến hãi :(

6. Rất cảm ơn Bác Fan đã có những chức năng mới cho Mu

7. em có ý kiến nhỏ là mong anh cho ai muốn sử dụng thì đăng ký trên quản lý acc chứ ai cũng vậy thì không hợp lý.
    như em cắm 5 acc 1 nhóm PT mà dis rồi tự động kết nối lại 5 acc ks nhau như kẻ thù.

8. Tại sao các bạn không đặt câu hỏi là tại sao chơi game lại hay bị dis và phải nhờ đến cái chương trình "Tự động kết nối" này lại? Trong nhiều game các bạn chơi có game nào hay bị dis mà không rõ nguyên nhân không? Các bạn bị mất kết nối liên tục và cảm thấy bị ức chế, rồi khi các bạn thấy xuất hiện phần "tự động kết nối lại" thấy được sự cứu cánh nhất thời mà đã vội thấy sung sướng mà không biết tự đặt câu hỏi tại sao những người có trách nhiệm phát triển game Mu này không tìm cách khắc phục và sửa chữa những hạn chế đó. Chúng ta chơi game để vui vẻ và giải trí, nhưng đừng quá "lú" mà chạy theo cái không đem lại lợi ích chung cho cộng đồng, các bạn hưởng ứng và ca ngợi nhưng đằng sau đó là các loại phí, phí và lệ phí...cho dù phí kết nối lại chỉ vài bạc đối vs các bạn chẳng đáng là gì. Các bạn cứ chơi và chơi mà không cần đòi hỏi bất cứ điều gì cả, thu phí hay không không quan trọng, các bạn đang chiều lòng và nịnh nọt Nhà Kinh Doanh chứ Nhà Kinh Doanh chẳng cần quan tâm, suy nghĩ đến các bạn muốn gì và làm gì để đáp ứng những khách hàng truyền thống cũng như tiềm năng như các bạn, miễn sao họ thu lại lợi nhuận tối đa cho bản thân :) Nền kinh tế đang đi về những năm 40-50 của thế kỷ XX chăng??? sản xuất ồ ạt mà chẳng cần biết đến nhu cầu thực sự của khách hàng???
    Tôi mong các bạn hãy suy xét cho kỹ nhằm phục vụ lợi ích tối đa cho bản thân các bạn cũng như mục đích chơi game để giải trí. Trên đây là ý kiến các nhân, có gì không đúng mong các bạn góp ý.

huan0000 thích bài này.
  9. cũng có những ý kiến thấy đúng

10. Trước dis liên tục, tưởng mạng nhà lởm. Sau khi chơi thêm 1 mu giải trí khác cùng thằng em thì mới biết ko phải do mạng. Cắm song song 2 mu mà mu HN hay dis liên tục mu kia thì vẫn ngon, có lúc dis 4 nick con` 1 nick, co lúc dis hết rồi kết nối lại ko pt để team cũ ks nhau nhìn mà phê.

11. theo mình nghĩ fan lên xem xét việc cắm 1 lúc 5 ac nhưng khi tự động kết nối lại mất pt .. mình toàn cắm 5 ac và kết quả khi mất mạng thì cũng mất pt luôn .. anh fan xem xét fix cắm 5 ac một máy khi kết nối lại cũng tự động pt như thế sẽ tiện hơn rất nhiều (_._")

12. Ms trải nghiệm. Đang pt vs 1 team. Trc đó có 1 con Elf bị diss mình là người thứ 5 vào Team. khi nó connect vào dk thế là mình bị kích khỏi pt :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi