Thông báo 1/3/2015: Thu phí tự động kết nối lại (auto reconnect)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 13/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. có 2 trường hợp nếu bạn cắm cả tem thì vô tác dụng
    nếu pt cùng người khác thì đc
    còn chuyện não ngắn dài ko quyết định việc gì cả

2. nếu 1 máy cắm 5 acc dis thì luc đc có pt đc với nhau ko hả a?

thu phí cũng đc nhưng a xem sét có thể khắc phục ko mất pt đc ko? riêng như bọn e nước ngoài mạng rất hay truc chặc với do công việc nên cũng cắn 2 acc vất vạ rồi rs online thôi chứddisss hết ko pt đc lại thì cắm cũng như không

Last edited by a moderator: 25/12/14
  3. Bác Fan nghiên cứu thêm cho trường hợp của Elf. Khi bị dis rồi thì mất mũi tên vô tận, khi connect lại thì chả mấy mà hết tên. Khi đó thì lại chuyển sang đứng ngắm anh em thì kẹt quá.

Mong bác xem xét và có phương án giúp cho.
    Trân trọng.

4. nói chung là rất tiện nhé, anh em ko bàn thêm nữa, chỉ việc xài thôi

5. anh em dang rs online mất 6bac dấy thôi, chi nhung ai rs ol, khi dat lenh x ma bị dis sẽ ket noi lại tu dong va pt tu dong

nếu các bạn đăng ký mất 30b/24h thi khi cắm mà dis thì sẽ kết nối lại và tự động pt lại vào nhóm. Còn nêú các bạn rs online thì k cần đăng ký 30b/24h vì các ban rs ol đã trả phí 6b r lên sau khi dặt lênh rs ol x ma thực hiện rs r thì dí cũng tụ kết nối lại và tự pt lai.
    Tôi gải thích thế ae hiểu k?

nếu các bạn đăng ký mất 30b/24h thi khi cắm mà dis thì sẽ kết nối lại và tự động pt lại vào nhóm. Còn nêú các bạn rs online thì k cần đăng ký 30b/24h vì các ban rs ol đã trả phí 6b r lên sau khi dặt lênh rs ol x ma thực hiện rs r thì dí cũng tụ kết nối lại và tự pt lai.
    Tôi gải thích thế ae hiểu k? Tôi giải thích thế được k fan già

Last edited by a moderator: 24/12/14
  6. tiếp tục phí.. có khi nào MUHN chuyển thành MUTHUPHI đi cho nó ngot. =))

7. các acc cắm thường là các thành viên có 2 3 acc trở lên... khi cắm tất nhiên là phải cắm cùng nhau.
    diss thì tất nhiên phải diss hết rồi." cùng 1 máy mà "
    cho nên bác Fan cho cái chức năng pt đc lại trong bất kỳ trường hợp nào thì hay hơn... chứ nếu dăng ký mà diss xong kết nối lại thì tự acc của mình ks acc của mình thôi.... Tự tay bóp *** :D :D :D

8. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

chơi game là phải mang tính đồng đội, party với người khác mới là hướng đi đúng.
    Tự sướng một mình không tốt cho sức khỏe đâu bạn

tung0707 thích bài này.
  9. game mang tính đồng đội thì chắc ko ai đi ks nhau làm gì
    tuỳ trường hợp mà xét tính đồng đội
    hiện nay auto kết nối hình như đã tự động pty nếu 1 máy chạy 5 acc và kiểm tra giờ vẫn giờ onl lúc đầu, tiếc là sức ks ko như ban đầu thì phải :)

10. Ti
    Tính đồng đội trong từng lúc .. Đâu phải lúc nào cũng đc bác ơi.... Từ những ng cựu của MUHN ai mà chả hok tự sướng 1 mình khi cắm đâu bác... Hiếm khi thấy cất mồm lên đi xin pt bác ak... Ae trong G hok tính vì là 1 gia đình rồi

11. 4 hay 5 hôm nay kẹp ko sao
    tự nhiên qua x2 thì sáng dis rồi auto kết nối lại lúc 5h20
    ngủ dậy ngó qua vẫn còn pty
    nhìn kỹ lần 1 thấy exp rất ít
    dụi mắt nhìn lại thì vị trí pty thay đổi
    ấn H lên thì bị ks âm ầm vì dis mất sp ks bão ánh sáng hịc hịc

12. Ngụ ý của anh sâu xa quá =)) e nghĩ xong và đã phải uống 2 viên đau đầu Panadol blue .. uống thuốc vậy chắc cũng ko tốt lắm ;));));));))

13. ngon @@

14. bác xem thế nào chứ khi kết nối lại, thành ks nhau chán lắm

15. Cái món này bản thân mình cảm thấy ko đc hot cho lắm. Và mình cũng ko thích món này. Kể ra có món Lag xong đis, đis xong out game tắt máy luôn thì ủng hộ nhiệt tình.

16. chủ pt mà bị dis thì vẫn thi bt :((

17. Dịch vụ này rất hữu ích mong bâc fan xem xét free để tạo điều kiện cho a e hay bị mắc 1 số vấn đề bề mạng

18. dưới 10k poin thì cắm nhặt rác, không bị diss sướng nhé !!

19. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

từ khi có cái này thấy game dis nhiều hơn. ngày trước ví dụ mạng có chập chờn vài s thì cũng chỉ dừng hình xong lại chạy tiếp mà không bị dis, giờ chỉ cần ping mạng mất 1s lập tức game mất kết nối và reconnect luôn>>>dis hoặc vào lại được và mất hết sp :D

20. mọi khi máy chạy 3 acc ngon
    từ khi có cái auto tự động thì rất hay dis và dis toàn vào tầm sáng sớm
    kết quả là 3 acc đnag chạy ko tự động pty mà còn bị ks ko có điểm
    thực sự đi làm ngày 12h về mà gặp cảnh này cũng nản ( trước đó 2 tuần hay 1 tháng mạng ko dis 1 tý nào )
    thực sự là quá chán..............

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi