Giải pháp cho nhưng ai ko chạy đc GameGuard

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tuyen6ngon, 10/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Có rất nhiều khó chịu vì ko chạy đc GameGuard hoặc là chạy quá lâu , có không ít người chơi ngoài tiệm nét và mỗi lần chơi tại quán ko cài sẵn MUHN SS4 thì lại phải download về cài đặt , down đã lâu rùi lại chạy GameGuard thêm 30 phút thì quả là cực chẳng đã , ở đây mình có nén sẵn thư mục GameGuard mà khi chạy GameGuard nó sẽ load nhưng file trong đó về , vậy các bạn chỉ cần down về rùi chép đè vào là khi chạy GameGuard lần đầu sẽ ko phải load hoặc với 1 số máy thì chỉ load thêm vài file (thường là 5 hoặc 8 ) , rút ngắn thời gian một cách đáng kể!!! Chúc các bạn có những giờ phút giải trí vui vẻ!!!
    Link download : http://www.4shared.com/file/169594972/ec4850f6/MUSeason4.html
    Nhờ Mod kiểm tra , xác minh file hoàn toàn sạch để anh em yên tâm download tránh những kẻ rỗi hơi nói nhảm làm anh em lo ngại

Last edited by a moderator: 10/12/09
  2. AnhxDuong

AnhxDuong <font color=blue>RuadbxPunk</font>

đã test

3. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Ngon .

4. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

Không cần .............. :))

Nhưng thanks vì nhiệt tình... :)

5. nguoilun01

nguoilun01 <font color=magenta>_๑۩۞۩๑_Xuân Mai_๑۩۞۩๑_</font>

Pro vậy sao ?

6. có trí, có khí thank sờ kiu fat .

7. Invisible

Invisible Hiệp Sĩ

Đang ngồi chờ đc 40/1100, thanks Pro
    Link hơi kém!

8. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

dùng IDM down cho nhanh , mình post lên đây cũng để tiện cho mình luôn vì cũng hay chơi ngoài tiệm , có nơi thì chạy đc nhưng chậm , có nơi thì ko chạy đc , giờ thì down cái này khỏi phải chạy luôn :D

9. keomut_haikute

keomut_haikute Cư Dân

h0h0...ss4 chan vai~ ...bo mu luon .....chao` pun duong nhe hehe..tam biet moi nguoi

10. doivodoi

doivodoi Hiệp Sĩ

hay .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi