Bá Vương Ngày sinh nhật đáng nhớ

Thảo luận trong 'Hình ảnh MU' bắt đầu bởi EndiAT, 28/1/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. EndiAT

EndiAT Chiến Binh

Nhân vật trong game của tôi: Vj3nDe
    Cụm máy chủ: Bá Vương
    Số điện thoại nhận thưởng (nếu bạn không chơi game): 0987.843.668
    Nơi tôi sinh sống: Hà Nội
    Liên lạc với tôi tốt nhất qua: 0987.843.668

Ngày 25 tháng 7 năm 2013 là ngày mình không bao giờ quên. Lần đâu tiên trong đời mình được người yêu tổ chức sinh nhật cho.
    Buổi sáng hôm ấy mình nhắn tin cho cô ấy thì cô ấy cứ bảo bận việc này việc kia, lúc đó mình buồn bực lắm. Đến trưa mình gọi điện thì cô ấy cũng nói mấy câu xong cũng nói là bận. Lúc đó mình nghĩ: "chẳng nhẽ ngày sinh nhật mình mà cô ấy cũng không dành đực chút thời gian cho mình". Rồi thời gian cứ thế trôi, đến buổi tối vẫn đang buồn bực thì cô ấy nhắn cho mình một tin nhắn hẹn mình ra cổng. Nhận được tin nhắn thì mình cũng chạy ra, nhìn mặt cô ấy vẫn lạnh như băng rồi cô ấy nói với mình: "Anh lên xe đi, em có chuyện muốn nói với anh". Lúc đó mình cũng không hiểu là mình đã làm sai chuyện gì nữa. Một cảm giác lo lắng đã bất đầu suất hiện trong mình, mình cũng không nghĩ nhiều mà trược tiếp lên xe đi cùng cô ấy (quên cả việc đang mặc quần đùi áo cộc nữa ). Rồi cô ấy đưa mình đến quán karaoke, từ lúc đó mình thấy nghi nghi rồi, lúc xuống xe bước vào phòng. Mọi thứ hiện ra trước mắt mình, thật sự là mình rất xúc động. Bạn bè mình đều ở trong đó . Lúc đó mình phải đơ mất 1 lúc, khi cô ấy cầm bánh gato viết tên mình trên đó và tới trước mặt mình, mình mới tỉnh lại. Rồi cô ấy nói nhỏ với mình:" Chúc ck sinh nhật vui vẻ. Thêm 1 tuổi mới iu vk nhiều hơn" . Thật sự là rất cảm động luôn ý, giây phút đó mình chỉ muốn ôm lấy cô ấy mà hôn thôi. Nhưng mà vì có nhiều bạn bè ở đấy nên cũng chỉ dám nói nhỏ với cô ấy là:" cảm ơn vk nhiều lắm, ck cũng iu vk" rồi hôn má cô ấy cho vơi bớt nỗi lòng thôi . Và thế là ngày hôm đó kết thúc để lại trong mình bao nhiêu là cảm xúc. Đặc biệt hơn cả là được cùng chung vui với người mình yêu. Đến bây giờ bọn mình đã yêu nhau được hơn 2 năm rồi. Mình rất mong đây là tình yêu cuối cùng của mình

Last edited: 28/1/14
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi