Bá Vương Tiếng sét ái tình

Thảo luận trong 'Hình ảnh MU' bắt đầu bởi nhoclove12, 27/1/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nhoclove12

nhoclove12 Cư Dân

Acc boybaby123
    sdt 0123763333x
    nếu được thưởng thì sắm acc or mua đồ :D
    có 1 cô bé hỏi mình là : anh zai ơi tiếng sét là như thế nào anh nhở?
    Ui em đùng 1cái soẹt 1cái sáng 1cái đó em
    Hông ýk em lá tiếng sét ái tình ý anh ?
    Khó quá em đợi anh 7hôm nhé!!!
    Và 7 hôm sau...
    Em có biết là ,hiện tượng sét đánh là khi hai đứa mới gặp nhau lần đâu tự dưng nhảy cầu tự tử :) hay đơn cử là tự xử lòng mình .hay bất thình lình nhìn thấy đối phương bốc khói .cũng có thể mắc ói khi lần đầu thấy đối phương ,hay đơn giản là tương tư khi lần đầu thấy mặt cũng có thể nắm chặt tay nhau ,và cùng hét 1câu " A ta đã tìm thấy" tiếng sét có lẽ bắt đầu từ đấy .sẽ cảm thấy khó chiụ khi phải đứng xa nhau ,lại không thể nói câu " Ta nhớ ấy nhiều biết mấy " theo năm tháng dần trôi ,thì tiếng sét mất đi .thay vào đó là một khung cảnh sầu bi .cũng giống như khi giông tố qua đi ,thì cơn mưa lại tạnh .chỉ có ánh bình minh ,xua tan đi giá lạnh .... và tiếng sét ái tình sẽ đi vào quên lãng . Thay vào dó là 1con đường mà cả 2 cùng bước không ai trước ai sau mà chỉ nắm tay nhau và.....kết thúc sẻ là hai con tim cùng nhịp
    Và vậy là kể từ ngày 03 .05 âm lịch mình đả có 1 tiếng sét với con bé đó nội dung trên cũng là lá thư mình trả lời về tiếng sét mà con bé hỏi mình kể củng lạ mình hơn những 6tuổi hehe vậy đó 1tình yêu.....không phải vấn đề là tuổi của 2người mà là con tim .nhân dịp năm ngọ gần kề chúc ae mã đáo thàng công , ai chưa tìm đc 1nữa thì mình chúc ngày va lung tung gần đến sẽ không còn cô đơn .và chúc cho mình cho những ai đang yêu ...đôi tim sẽ luôn chung nhịp đập

Thiên Thanh HiLonGDiEcDay đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi