Nỗi nhớ 2013

Thảo luận trong 'Hình ảnh MU' bắt đầu bởi BangFBI, 27/1/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nhân vật trong game của tôi: Không chơi game
    Cụm máy chủ:
    Số điện thoại nhận thưởng (nếu bạn không chơi game): 0905307008
    Nơi tôi sinh sống: Kon Tum
    Liên lạc với tôi tốt nhất qua: ních diễn đàn BangFBI

Trường Sơn Tây, ngày 16 tháng 9 năm 2013.
    Em xa và nhớ nhiều!

Trời đêm nay tối quá, giữa không gian tĩnh mịch của màn đêm, chỉ nghe thấy tiếng côn trùng kêu rả rích, anh chợt thấy lòng mình trống vắng và nhớ em rất nhiều.
    Thu Huyền em yêu dấu.
    Ở nơi phương trời xa em có nhớ anh không? Còn anh nơi đây đang cầm cây súng trên tay và hồi tưởng lại những tháng ngày chúng ta gặp gỡ, ngày hai buổi cắp sách tới trường, chỉ nhìn nhau mà lòng thấy ấm cúng. Ngày anh lên đường nhập ngũ nụ hôn em trao tuy vội vàng nhưng đối với anh nó mang nhiều ý nghĩa, nó chính là nguồn động lực để anh vượt qua những gian khó, thử thách và nó cũng chính là hành trang quý nhất của anh trên con đường đi tới tương lai.
    Em yêu, giờ này em đang làm gì. Em biết không, anh ước gì mình có thể có đôi cánh để bay đến bên em, đặt lên đôi môi dịu ngọt của em những nụ hôn nồng cháy để xoa dịu nỗi nhớ trong anh.
    Đêm đã về khuya, nơi biên giới xa xôi này anh đang cùng đồng đội ngày đêm canh giữ cho sự bình yên của tổ quốc, cho các em thơ được cắp sách đến trường, cho mọi người được sống trong hòa bình và hạnh phúc, đành gác lại tình cảm riêng để làm tròn trách nhiệm của người trai với tổ quốc, với Đảng, với nhân dân, nhưng anh xin hứa với em là khi nào trái tim anh còn đập thì tình yêu anh dành cho em mãi không phai mờ.
    Chúc em mạnh khỏe, yêu nghề và hạnh phúc, trong cuộc đời luôn có những niềm vui.
    Yêu em: Ba say chưa chai.

2. Lá thư thời chiến đây mà.tặng kèm em nó linhk nhạc bài hát trường sơn đông trường sơn tây nhé bạn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi