Hà Nội MU-Tuổi thơ trở lại

Thảo luận trong 'Hình ảnh MU' bắt đầu bởi maiduongan, 24/1/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. maiduongan

maiduongan Tân Thủ

Nhân vật trong game của tôi: PaPaPc
    Cụm máy chủ: Hà Nội
    Số điện thoại nhận thưởng (nếu bạn không chơi game): 0989556839
    Nơi tôi sinh sống: Thành phố Hồ Chí Minh
    Liên lạc với tôi tốt nhất qua: điện thoại

Tình cờ cách đây gần 1 tháng, mình đi làm thêm tại 1 tiệm net ở Q.Thủ Đức, thấy anh chủ tiệm đang cày MU FPT mà tự nhiên thấy nhớ 1 thời trẻ trâu của mình quá. Nhớ cái hồi mà Yahoo, rồi MU, Gunbound lần lượt du nhập vào vùng quê mình. Thời gian đó cách đây cũng gần chục năm rồi, năm đó mình học lớp 7 hay lớp 6 gì đó, bị thằng bạn dụ cho nó nhìn bài, nó cho cái nick MU :))( nghe nó chém gió là muốn lập nick phải mất tiền :-"). Thế là nó ghi cho cái tài khoản với mật khẩu, khổ nỗi ra đến nơi đăng nhập ko được, hic. Thế là đành đi về mà trong lòng hậm hực. May sao mấy thằng anh trong làng cũng chơi, vậy là mượn được acc chơi ké, thế là ghiền luôn :)). ko biết bao lần bị đánh nữa. Đến khi lên cấp 3 thì nghỉ game :), quyết tâm làm con ngoan trò giỏi :3. Nghĩ đến đây, ko biết MU Hà Nội ( ngày đó gọi như vậy) có còn ai chơi ko nhỉ, thế là về nhà google search, download, lên 4rum, rồi chợ ảo @@~....
    Ôi thôi, đồ mới với tính năng mới nhiều như vậy làm sao mà biết hết :(. Lại nghĩ lại hồi xưa, 1 cây Soul hình như 120k, rồi đúc đồ, đúc zen, ép ngọc thoải mái,Thẻ reset 5k/cái.... mà sao giờ đổi khác quá :)) ko biết đường nào mà lần.Vào game, mua cái vé blood thấy 1 mình trong đó =)). Cứ nghĩ đông người giống như trong lời bài hát của UHP trước kia (Người yêu ơi có biết a thích đi Blood gì gì đó...:-") trannh nhau mà lag cả máy :">. Chơi đc hơn 1 tuần, mua rs 300 lần, gặp đúng sự kiện tân thủ... Thế là quất luôn 3 acc log ngày đêm để lên lv.Đông người chơi quá =D> Như vậy mới giống ngày xưa :)).Đang tính nhét hạt hướng dương vào kẽ chuột cho cắm từ sáng tới tối thì thấy thông báo nhấn F9 để cắm chuột phải, F8, F7... :)) Từ lúc đó đến nay, kết được bao nhiêu bạn chẳng quen biết :">. Cứ tý tý lại alo bảo mày chết rồi kìa, lên bãi nhanh... ;;) haizz. Tuy ko quen biết nhưng cảm giác cũng hay hay,giống hệt như thời đó cả đám con trai trong xóm chơi vậy, lên party, chém gió :)). Giờ này mỗi đứa mỗi nơi, đứa thì lập gia đình, đứa làm ăn xa... Tết này lại ko về quê, không biết quê hương giờ sao. Đành 1 mình ôm máy, với MU vậy :)
    Một lần nữa cám ơn gamethuvn. Chúc MU mãi trường tồn và phát triển

2. Like . bạn nì khá giống vs mình về kỉ niệm chơi mu .

3. maiduongan

maiduongan Tân Thủ

Đầu 9x có ai mà ko biết hở bác \:D/

4. 1992 đây bác . từ khi biết chơi game olnie chỉ chơi mỗi mu và game VTC

5. Kết nhất và ấn tượng nhất là Mu trống đồng

6. maiduongan

maiduongan Tân Thủ

Chúc ae bạn bè ăn tết vui vẻ, đầm ấm nhé :D. Em mới chơi lại được gần tháng, mong đc giao lưu cùng ae:">

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi