cách cày lever reset thật nhanh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi dlanhnb, 20/8/10.

?

Bạn ủng hộ bài viết này không?

1. 27.3%
  2. Không

72.7%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. dlanhnb

dlanhnb Cư Dân

Với những nhân vật rs khoảng 30-160 lần ( tức là o sever x5) co 1 cách luyện lever rất hiệu quả ma tôi thường xuyên làm. Với cách này bạn chỉ mất 30-45 phút là có thể max 400 lv. Trước hết muốn cày như tôi vừa nói thì cần có chút đồ đạc.
    Bạn bắt đầu luyện lever tu 6h rồi cố gắng đến 6h25 ban phải đạt từ 300lv trở lên ( đối với những nv rs hơi thấp thì không cần đến 300lv mà chỉ cần khoảng 250lv trở lên.) sau đó bạn tham gia blood đảm bảo chi 1 chuyến blood, bất kì bạn là chủng tộc nào cũng có thể đủ lever reset.
    Sau khi di chuyến blood 6h25 bạn có thể reset va đợi đến 8h lai cày đủ lever đi blood để đi tiếp chuyến 8h25 và cứ thế 2 tiếng rs 1 lần, 4 lần rs/ngày thật quá đơn giản đúng không! nếu không có vé bạn có thể dùng cash ( wincoi) để mua thẻ huyết lâu.
    Thời gian diễn ra blood là 6h25, 8h25, 10h25, 12h25....... 2 tiếng 1 chuyến và theo cách của tôi thì đến trưa là bạn có thể ung dung ngôi chơi vì đã hoàn thành 4 lan rs để co mặt trong top tháng rồi! Chúc các bạn may mắn nhé!!!!

Last edited: 20/8/10
  2. AnhxDuong

AnhxDuong <font color=blue>RuadbxPunk</font>

thường thì các nhân vật đều mua nv3 ngay từ đầu cho đỡ tốn kém
    nv3 ko thể cày lv trong dv hay bc

3. có thể cày bình thường mà . chỉ hơi tốn kếm chút thôi . mua vé DV,BC trong CS là đi đc.

cách này ko hợp lý lắm . cứ ngồi canh giờ đi BC thế này thì bất tiện lắm bạn à

4. Không ai rảnh mà ngồi canh như bạn đâu :D

5. vdtm

vdtm Hiệp Sĩ

Động viên cho 1 phiếu :D

6. Sặc cái cách cày lv của bạn =))
    Chị CLMK nói đúng đấy...... ngồi canh h đi BC à =)) thế DV vs các map khác vứt đi à ???

7. xời, cái này chả có cái gì hay. Nói như chủ top thì...... cứ mua CS tăng 200% điểm EXP bằng Wcoi thì làm gì đến 40 phút, >> 40 phút là quá chậm

8. lehieu011

lehieu011 Hiệp Sĩ

xời vẫn lâu.bỏ 500 bạc ra mà mua được 50 lần ngay từ đầu.chẳng cần cày

9. lần thứ 51 thì làm thế nào hả cưng . cưng nghe câu sống bằng sức lực của chính bản thân mình là thế nào ko ? ng ta nói nói là tự cày lv . nêu mà bỏ tiền ra mua thì mua hẳn con vài nghìn lần về làm top có phải sướng hơn ko =))

10. ăn chơi là không sợ mưa rơi ;))

11. chem chem chem! Các chú cứ chém!

12. Như chủ thớt nói thì ai chả biết mà.Chơi rồi cũng có kn chứ

13. TuanHanu

TuanHanu The Climb

đây là cho các bác có time thôi , chứ đi BC thì ai mà chả biết còn gì là kinh nghiệm đâu =))=))
    bài này chỉ nên cho vào box hướng dẫn thôi chứ thi thì chưa đủ yêu cầu
    hơn nữa quá chung chung
    với những ng dưới 30 lần thì đi BC làm gì , cày map los3 cũng max trong khoảng đó rồi
    rs < 80 lần cũng chưa chắc 1 nhát BC max nhé, gặp hàng nó KS hoặc nộp wes thì chỉ còn nước ngậm ngùi mà đợi chuyến sau

14. ta mà chịu "chơi" thì chỉ có 15 phút max ,kể cả x1

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi