Bí quyết xay đồ +15 nè

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi DanTeo, 19/8/10.

?

Bạn ủng hộ bài viết này không?

1. 73.0%
  2. Không

27.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mến chào các bạn trong toàn lục địa MUHN.Đây là 2 vấn đề mà mình cho là đang làm đau hết cả đầu các thành viên.Buồn + bực+ tiếc + lo âu + hồi hộp.đấy là xay đồ và làm class 3.Trước đây mình đã có bài bí quyết để xay đồ 15.Mình đã nhận được rất nhiều lời cảm ơn song cũng có rất nhiều người hoài nghi về sự thành công của nó.hôm nay,mình xin được trình bày lại cho các bạn một lần nữa.mình hi vọng sẽ giúp ích được cho các bạn.
    * Bí quyết xay đồ 15:
    ----------------------
    Bạn phải chuẩn bị các nguyên liệu trước.đồ +13 + chao+ ngọc ước nguyện+ngọc tâm linh đầy đủ.các bạn nhớ nên bỏ hết vào hòm đồ,chỉ lấy ra những nguyên liệu cần thiết,tránh bị trường hợp gã yêu tinh sáng tạo khó tính thông báo (bạn phải sắp xếp lại thùng đồ trước khi muốn kết hợp)
    Bước 1-Bạn tìm một gã sát thủ nào đấy,bảo vệ cho những nạn nhân của nó bằng cách pem cho nó chết vài mạng cho chừa cái tội đồ sát.nếu không được thì nhờ một người bạn làm sát thủ,rồi pem nó vài mạng để bạn làm anh hùng,cho nó chừa cái tội dễ dụ khị.

Bước 2-về lorencia.tìm đến lão thợ rèn,trả công cho lão ít zen để lão phang cho mấy cái búa vào đầu,à quên vào đồ.

Bước 3-qua noria.Chào thằng yêu tinh sáng tạo và bỏ đồ + nguyên liệu vào.nhớ là đồ đã được Bảo hiểm đấy nhé.và bỏ đồ vào cùng lúc bấm chọn kết hợp đồ thật nhanh tay vào nhé,tầm 1s là đẹp.

Bước 4- Các bạn chú ý này.có thấy thằng yêu tinh sáng tạo nó tung viên chao lên không?.các bạn cứ từ từ.đếm thật chính xác số lần nó tung lên nhé.khi nó bắt đầu tung lần thứ 7,các bạn hãy dí chuột trái vào ok.đếm nhẩm trong đầu 1-2-3 là thả chuột ra.olala lấy đồ +14 ra nào.

Bước 5.lại thùng đồ lấy tiếp nguyên liệu và làm tiếp các bước như trên nhé.chỉ cần thêm 1 bles va 1 suol là thành đồ +15 đễ ợt ấy mà.
    Kết quả.
    --------
    DanTeo+CaoBoiThon+NguyenBao+KuBin+nhoem+Khoadepzai+rất nhiều người làm đúng đã đạt được kết quả ngoài mong muốn
    --------------------------------------------------------------------------------
    * KINH NGHIỆM LÀM NHIỆM VỤ THĂNG CẤP CLASS3
    ________________________________________-
    Trước đây cái bí quyết này giúp mình kiếm được khá bạc nhờ làm thuê NV3.Bây giờ mình xin truyền đạt lại cho các bạn mới chơi hoặc đổi tên NV hoặc đổi giới tính.

Bước 1-các bạn đánh đến 380 lv nhé,sau đó cũng làm anh hùng.khi dòng chữ tên nhân vật của bàn đã có màu xanh lè xanh lét,bạn move đến lorendeep và nhận nhiệm vụ luôn nhé.

Bước 2-Cái khó nhất nên làm trước.đấy là sừng địa ngục.move aiza2 nhé.con QuyVuong aiza2 có 3 con.cứ 8 phút xuất hiện 1 lần.pem hết 3 con các bạn nên chuyển qua SV khác.các bạn đánh pass vào nick YM rồi copy.sau đó pate ra cho nhanh,đỡ mỏi tay.lần mình làm sừng đia ngục nhanh nhất là làm cho DL TimEm.đánh con thứ 2 là rơi ra rồi.

Bước 3-xong sừng địa ngục tiếp đến lông phượng hoàng.các bạn lên Icarru chạy sâu vào bên trong cùng sẽ thấy con phượng hoàng lửa.2 phút xuất hiện một con.

Bước 4-ngọn lửa hiệp sĩ nằm trong con dơi lửa map tarkan2.tầm 5 phút xuất hiện một lần.
    *Chú ý.trong time làm nhiệm vụ,cấm không được giết người.tính trung bình 1 mạng người sẽ lâu hơn 2-3 tiếng đồng hồ rơi vật phẩm đấy
    Thế là xong bước 1.bây giờ các bước tiếp theo thì dẽ dàng rổi.cứ tiếp tục đánh 60 con quái chia đều ra 3 loại ở trong lâu đài sói nhé.
    ----------------------------------------------------------------------------------
    * Bi quyết ốp Life lên 28 op nè:
    các bạn chuẩn bị cho mình một it life nhé.đập lên + 4 các bạn nên chuyển sân khác để chú ý thế này:đưa viên life vào đồ cần ốp.cứ dí chuột như thế.bạn chờ cho cái cánh của bạn lúc nào nó vẩy xuống đất,lúc nó chuẩn vỉ bị vẩy lên thì các bạn thả chuột ra nhé.lúc nào lên 16 op,các bạn bỏ vào hòm đồ rồi mua BH cho nó.sau đó cứ op tiếp.nếu xịt thì move aiza1 cho vào xay thành đá gia cường rồi thoát ra lấy lại đò đã BH.còn nếu thành công thì bạn hãy out ra để huỷ BH đồ rồi lại BH tiếp.Mình Op 2 cái HVK mất tầm 20 viên Life đấy.
    ---------------------------------------------------------------------------------
    CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG NHÉ.CÁC BÍ QUYẾT KHÁC MÌNH SẼ GIỚI THIỆU Ở TOPIC SAU.THẤY HAY THÌ BẤM THANK HỘ MÌNH

2. topic hay quá. e phải che kxem thế nào . có cái sw3 k luck muốn lên 15 mà khó quá

3. thaks cho bạn ...rất nhiệt tình

4. thank nhe' he he hay qua , không biết mình làm theo có đc kêt quả ngoài ý muốn không nữa :D

5. hay hay rất cảm ơn bác này tận tình quá

6. hay nà thank ông bạn nha

7. ThutiCoi

ThutiCoi ๑۩۞♥HậnEmYêu♥۞۩๑

cũng mất khá nhiều zen cho set RX rồi đây . tính bỏ nghê nhưng mà nghe a Tèo làm phát nữa . tk anh

8. tự nhiên ở đâu chui ra thế này Tèo Bướm =)) xuất hiện bất ngờ và ra đi đột ngột quá :))

9. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

Topic từ ngày lapoleon cởi truồng đã đc các chuyên gia khai quật thành công và tốt đẹp . tuy nhiên giờ xuất hiện quái làm nv3 thì chủ Top nói sai be bét . Quỷ Vương 15ph 1 lần Dơi lửa và Phượng Hoàng 3 ph

10. Ôi thằng này còn Bờ rào thép gai hơn cả Tèo cu toe nữa =))

11. Oh, thế ra là phải làm anh hùng rồi thì xay đồ mới ngọt à ? Chà, giờ mới biết. Chưa thử nhưng vẫn Thank chủ TP cái.

12. Bài này có có khá lâu rồi thì phải. Hình như cái số lần nó tung chua hợp lí lắm ( chỉ là ý kiến cá nhân thôi nhá) :D

13. vậy bác có bí quết xếp ngọc ko ?
    xếp ngọc lung tung liệu có lên ko ? vào nick thằng bạn quay thử xem sao :D
    Thanks bác !

14. bay lên trên đầu cho anh nào chưa đọc thì đọc này

15. chưa thử nhưng cũng thanks cái :D

16. cảm ơn vì tinh thần của bạn :D

17. 100USD1DEM

100USD1DEM Guest

tk , ,,,,,dmnox'ỉ;f3g]o'dnx ỳ.euz]q'd-[qy9dwf

18. Thanks cái, nhà nghèo ko dám bon chen

19. phần op life mh đeo cánh MG nó có vẩy giống cánh DK đâu mà nhìn đc @@

20. Dù sao cũng cảm ơn chủ thớt đã chia sẻ. Theo tớ bí quyết vẫn là hên xui :)) Cứ chú nào nhiều tiền thích mạo hiểm là OK.
    Quay mãi cũng sẽ được mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi