Winmod cho mu Bá Vương đây

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi OngChuNet, 22/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hiện nay 1 số anh em chơi Game Mu Bá Vương rất muốn vừa chơi game Mu vừa nghe nhạc, xem phim, mà nhân vật của mình vẫn đánh quái được. Ẩn mu đi vẫn train LV hoặc làm được việc khác...
    Anh em trong Game có PM mình, nhưng nói trong Game dài quá anh em không hiểu, mình sẽ hướng dẫn anh em ở đây.
    Và hiện này mình vẫn đang dùng Windmod này rất tốt.

1/ Thứ nhất anh em Dowload DotNet này về cài đặt bình thường
    Link Dowload ở đây. Phải cài đặt cái này mới chạy được Winmob

http://galaxyz.net/data/3604050101070f00/dotnetfx_2.exe.glx

2/ Sau khi cài đặt phần trên xong anh em lại Dowload phần này về, và giải nén ra, khi giải nén được rồi thì bật Winmob lên, vào SV1 hoặc 2 hoặc 3. vào Mu OK rồi thì anh em bấm F11 và F12 để chạy Winmob, tha hồ làm việc mà Mu vẫn train bình thường, (nên nhớ là phải chọn Skill đánh quái sau đó bấm phải chuột rồi hãn F12)

http://galaxyz.net/data/3a08090d0d080a02/Winmob.rar.glx

Hiện nay tôi vẫn đang dùng rất tốt, anh em nào cẩn thận thì cứ scan virut cho nó chắc ăn, Hướng dẫn kỹ vậy anh em nào mà còn không làm được thì botay. com luôn
    Ai thấy hay thì thank cho phát ^^

Lưu ý, anh em dung Winmob khi thay đổi Sever thì vẫn còn tác dụng winmob, nếu ai Alt + F4 tắt MU thì anh em phải bật Winmob lại từ đầu, và tắt cái Winmod cũ đi, Nếu ai để chế độ ẩn thì nó sẽ nằm ở thanh Task bar (Phải close nó đi)

Last edited: 22/11/09
    amosis* thích bài này.
  2. NhocPk

NhocPk Hiệp Sĩ

da test thử ... Rất tốt thank anh Bách

3. hic hic em không dơ được cái link 1 bác Nét ơi , sửa lai cái thank bác

Last edited: 22/11/09
  4. Lưu ý, anh em dung Winmob khi thay đổi Sever thì vẫn còn tác dụng winmob, nếu ai Alt + F4 tắt MU thì anh em phải bật Winmob lại từ đầu, và tắt cái Winmod cũ đi, Nếu ai để chế độ ẩn thì nó sẽ nằm ở thanh Task bar (Phải close nó đi)

5. vẫn tốt đó, anh vừa thử rồi, em bấm lại xem sao.

6. NhocPk

NhocPk Hiệp Sĩ

Anh Bách xem lại hộ em cái . Lúc sử dụng cái win nay thì em ko thể nói chuyện dc ...

7. Vẫn nói chuyện bt mà, kiểm tra chế độ trong MU xem, anh vẫn sử dụng được thì chắc mọi người sẽ làm được, khám phá đi

8. NhocPk

NhocPk Hiệp Sĩ

Em ko thể ấn dc nút enter ... Nên ko thể nói chuyện dc... mong anh xem hộ em ... Em đánh acc BossLovely

9. hic hic ko được nè anh[​IMG]

10. Ac, đúng là potay. Em bấm phím Esc hoặc đặt con chuột vào chỗ nói chuyện, nhân Enter là ôk

11. NhocPk

NhocPk Hiệp Sĩ

Dâu có dc đâu anh.. Ko ấn dc enter huhuhuhu

12. ặc, anh vẫn Dowload được nè, em kiểm tra lại mạng hoặc đường truyền xem sao, nhỡ đường truyền yếu nên kô Dowload được

hoặc cách khắc phục, em vào trang http://google.com.vn
    đánh vào ô tìm kiếm chữ dotnetfx em Dowload cái đó về cài là ok ngay

dotnetfx là gì ?

Dot Net frame work là một bộ thư viện dựng sẵn của hãng phần mềm Microsoft dành cho các phần mềm được lập trình trên phiên bản .NET trở lên như Visual Studio .NET, .NET 2005, .NET 2008,...

Nó là bộ khung, cung cấp nhiều phương thức, thủ tục và hàm dùng trong lập trình, khiến cho lập trình viên cảm thấy dễ dàng xây dựng chương trình (hơn là phải viết từ đầu, nếu không có nó), chẳng hạn : thay vì phải viết 1 thủ tục trình bày màn hình, thì lập trình viên chỉ cần gọi gọi vài ba câu lệnh là ok ngay.

Do đó, các phần mềm được lập trình trên công nghệ dot NET thì cần phải có Dot Net Framework để chạy

13. HixMax

HixMax Tân Thủ

Em Chơi Acc TieuKiem giúp A 2.10 ngày sau A 2 về cùng tham gia với mọi người.

14. Ặc, đấy là chắc em chưa biết chỉnh chế độ ở hàng anh bôi đỏ. Em thay đổi Sever vào đảm bảo được ngay ^^

15. Ồ, cái này Kiếm cũng có nói với anh ^^, em gái Kiếm chơi hộ hả :)

16. NhocPk

NhocPk Hiệp Sĩ

có dc dâu em chả để như anh thì sao

17. NhocPk

NhocPk Hiệp Sĩ

Nhìn lại mặt hàng [​IMG]

18. NhocPk

NhocPk Hiệp Sĩ

em làm thế này nó đau có dc [​IMG]

19. Em bấm chuột vào chỗ anh chỉ chuột ấy, ôk ngay. Nếu mà không được thì thay đổi Sever, còn nếu thay đổi sever mà không được nữa thì chịu em luôn, potay Pro ^^

20. NhocPk

NhocPk Hiệp Sĩ

Ko dc thật nản ......... Này thì 20 kí tự

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi