Chuyện của tôi ...

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Giấy Trắng, 17/7/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Tôi như con chó đứng chờ người bạn gặm xương, chờ xem miếng mồi do chính mình lấy được ấy có còn lại chút nào không.
    Người bạn như người Sao Hỏa, lặng lẽ, lặng lẽ xơi hết miếng mồi đó, mặc kệ người bạn mình đứng xem.
    Mặc dù nhận được Thông báo :

Tôi vẫn đợi, tôi vẫn đợi, đợi xem liệu có phải người bạn đó nghĩ rằng : Mày là thằng ngu, vì miếng mồi là do mày lấy được, nhưng đứng im để tao ăn.

Nhưng tôi nghĩ : Tôi không còn sức để đi cướp miếng mồi do chính mình lấy được với 1 người bạn.

Đẹp cho 1 chữ : Bạn

2. Kết mỗi câu này =))=))

sutugia91Sess đã thích.
  3. Đề nghị em chỉ đích danh người bạn gặm miếng xương của em :))

4. Yes i like viết nốt cho đủ kí tự

5. mình thích bạn rồi đó nha :)_)

HungVirus thích bài này.
  6. Mà 2 bạn đang tranh nhau cái gì thế nhìn chả rõ tý nào :D

7. có ai like chưa hiếu ML nhỉ =)) =)) . câu like kìa anh em :)) .

8. Giấy Trắng

Tôi biết có thể có 1 số người thiếu hiểu biết, hay còn gọi là IQ thấp sẽ không hiểu lời tôi nói, nhưng đó là ví dụ mình họa dễ hiểu nhất.
    Đó là 1 cụm từ chứ không phải 1 câu, ngay từ khi học lớp 1, lớp 2 đã được dạy câu là gì.

9. Lai bi cuop mat mieng moi ngon roiiiiiiiiiii

10. Giấy Trắng

Đó là ví dụ mình họa dễ hiểu, chứ không có hàm ý xúc phạm hay ám chỉ người này, người kia là con này, con kia.
    Em không có thói nói chuyện kiểu ấy.
    Em ngồi quạt máy Chém gió, chứ không phải kiểu người có Công ăn việc làm, ngồi Máy lạnh đi làm cái trò như vậy với Sinh viên.
    Thừa nhận rằng người có nhiều kiểu người, tôi cũng chẳng tốt đẹp gì lắm, nhưng mặt tốt của tôi có lẽ chỉ 1 số người hiểu, cách sống của tôi là như vậy, ai có thắc mắc gì xin hỏi đầu gối của chính bạn. :">

* Phát hiện 1 số lượng không nhỏ các nạn nhân bị mình pk đang rình mò, tìm cơ hội bô kích. :)>- Thoải mái nhé, mình nguy hiểm hơn 4 5 năm về trước rồi, tuy không gây hại được cho ai, nhưng cũng làm 1 số người phải suy nghĩ.

* Chốt sổ tí : Mọi phản ứng xin trả lời sau chứ không phải tôi chuồn đâu, hẹn gặp lại trong thời gian gần nhất.

11. Vâng Tôi Ngu...
    -Cho Dù đó là 1 cụm từ đi nữa thì 1 đứa IQ thấp như tôi cũng hiểu rằng .......Bạn ví bạn là 1 con chó trong trạng thái đang chờ đợi...''Chuẩn ko phải chỉnh,chỉnh thì bạn đã ko ví mình là Chó''
    +nhưng dù sao đi nữa thì Tôi khuyên bạn là: Đừng Ví Mình Là Chó...Trong Khi Bạn Vẫn Là 1 Con Người.......
    Xin Lỗi vì mình nhắc đến từ ''Chó' quá nhiều......

Vâng Tôi Ngu...
    -Cho Dù đó là 1 cụm từ đi nữa thì 1 đứa IQ thấp như tôi cũng hiểu rằng .......Bạn ví bạn là 1 con chó trong trạng thái đang chờ đợi...''Chuẩn ko phải chỉnh,chỉnh thì bạn đã ko ví mình là Chó''
    +nhưng dù sao đi nữa thì Tôi khuyên bạn là: Đừng Ví Mình Là Chó...Trong Khi Bạn Vẫn Là 1 Con Người.......
    Xin Lỗi vì mình nhắc đến từ ''Chó' quá nhiều......

12. lai chuẩn bị có bão rồi.=)) quả này ae lại ko phải sợ cái nắng nóng gay gắt=))

Giấy Trắng thích bài này.
  13. Thà là bỏ đi hết....ta làm lại từ đầu...

14. không biết ông anh làm nghề gì nhưng chửi thì chát thôi rồi :D

15. sao nó lai kết câu đó nhỉ .................onion20 .. thật là.. đe.o.. Hiể.u.......

16. 2 lão đánh nhau thì cởi hết đồ 15 với sw ra nhé

17. Giấy Trắng

Tôi đâu có nói bạn nhỉ, bạn tự nhận đấy chứ. Cái cách để gây sự chú ý của bạn, muốn làm nhân vật chính của bạn thật khác người, viết hoa các chữ cái đầu tiên.
    Tôi không hiểu bạn cố tình hay vô ý, nhưng trước khi viết tôi đã lường trước được điều này, nhưng không ngờ bạn biết đặt cái chữ kí như thế kia mà suy nghĩ thì thật khác.
    Ví dụ của tôi đưa ra không so sánh ngang bằng, nhưng chỉ có thể viết như vậy để cho người chậm hiểu nhất cũng hiểu được vấn đề, hiểu được điều tôi muốn nói.
    Trong khi người khác thì quan tâm rằng đó là gì, thì cậu lại chỉ xoay quanh cụm từ đầu tiên, cậu nói rằng " cho dù dó là cụm từ ", xin thưa là cậu đang cố lảng tránh vấn đề là cậu không hề biết cụm từ là gì và câu là gì.
    Tôi không có thừa thời gian để chấp cũng như giao lưu với những người vì cay cú, thù địch mà cố tỏ ra vẻ thông thái như bạn.
    Còn nếu là 1 người bình thường thì người ta sẽ nhìn vào vấn đề chứ không phải là như vậy. Cuối cùng tôi chúc bạn sống tốt như GamethuQN. :)>-

Điều tôi muốn nói cũng đã nói rồi, người cần đọc cũng đã đọc qua, người không cần đọc cũng đã đọc, và những người cần biết đã biết.
    Tôi mong rằng tôi không suy nghĩ nhầm về 1 số người.

Là người đang Chửi trong Bức ảnh này :

Anh coi xử lí nó được không. 8->

18. ở đời vốn ko có Công Bằng . hãy học cách chấp nhận đi Hiếu à

19. Căng thẳng mỗi khi anh xuất hiện^^

20. Giấy Trắng

Và giải tỏa mỗi khi anh ra đi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi