Mời GT, các MOD, các Chủ lô và toàn thể AE BV vào cho ý kiến

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi mrvanbo, 23/4/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Trước khi anh em đọc nội dung TOP này, tôi xin có vài lời như sau:
    - Tôi không phải thằng chơi trội, muốn nổi tiếng....
    - Tôi muốn giúp đỡ 1 phần nào các anh em tân thủ, anh em mới chơi
    - Tôi muốn nhắc nhở thành viên ban quản trị là các anh toàn tổ chức các EVEN cho các " ông lớn " ( CTC, DDay...) mà bỏ rơi tân thủ khá lâu rồi.

.
    .
    .
    .
    Thưa toàn thể anh em, tôi xin được mạo muội tổ chức 1 even nho nhỏ dành cho tất anh em tân thủ, anh em mới tham gia BV. Rất mong được sự ủng hộ của toàn thể anh em, mong được sự giúp đỡ về mặt tổ chức từ Ban quản trị và mong được sự trợ giúp về kinh tế từ các đại gia, các MOD, Chủ lô.
    .
    .
    .
    EVEN Truy tìm người giữ bảo vật​
    .
    .
    - Điều kiện tham gia:
    + Tất cả anh em rs < 150 lần ( Tân thủ )
    + Các anh em cần phải gia nhập GUILD PhuTho19 để tôi có thể thông báo trong GUILD.

.
    - Thời gian tổ chức, địa điểm:
    + Vào 20h00 ngày 27/4 ( thứ 7 tuần này ) anh em nào tham gia sẽ gặp tôi ( Chủ guild PhuTho19 để gia nhập GUILD - CHAR: baobinh4a ) tại Lorencia SV4
    + Vào 20h00 ~ 21h00 ngày 28/4 ( chủ nhật ) toàn thể anh em tham gia Mini Even tại SV4.
    .
    .
    - Nội dung:
    + Toàn thể anh em có mặt tại Lorencia SV4 để tham gia.
    + Yêu cầu đặt ra: Anh em sẽ gặp 1 trong 3 lãnh đạo trận chiến ( các Lãnh đạo sẽ đứng ngẫu nhiên ở các MAP bất kỳ - Và tôi sẽ có gợi ý về vị trí của NGƯỜI GIỮ BẢO VẬT ) của GUILD để nhận vật phẩm yêu cầu. Sau khi nhận xong vật phẩm yêu cầu, các thành viên tham gia phải tìm 1 vật phẩm giống hệt như vật phẩm được đưa. Và mang về Lorencia đưa cho Chủ hội cả 2 vật phẩm đạt yêu cầu.
    + Khi công bố bắt đầu thì anh em mới được đi tìm Lãnh đạo để nhận.
    + Vật phẩm có thể là ngẫu nhiên đánh quái rớt ra ( ở bất kỳ Map nào mà chúng tôi chọn - Nhưng sẽ không quá khó để anh em tìm kiếm) . Cũng có thể đơn giản là 1 vật phẩm có trong các NPC của chúng ta.

.
    .
    - Phần thưởng: Sẽ dành cho 5 người nhanh nhất nhận vật phẩm yêu cầu từ 1 trong 3 Lãnh đạo và tìm 1 vật phẩm giống hệt như vậy.
    + Người nhanh nhất sẽ dành được 10B
    + Người thứ 2 sẽ dành được 7B
    + Người thứ 3 sẽ dành được 5B
    + 2 người cuối cùng sẽ dành được 3B/1 người.
    * Khi đủ 5 thành viên tìm và giao đủ vật phẩm. Tôi sẽ thông báo trên toàn GUILD để anh em được biết.
    * Phần thưởng có thể thay đổi tùy thuộc vào sự hảo tâm của các đại gia, GT, MOD và các Chủ lô.
    .
    .
    Rất mong GT, các MOD, các chủ lô và toàn thể anh em giúp đỡ để tôi có thể hoàn thành được Mini Even này.
    .
    Chân thành cám ơn

Last edited: 23/4/13
    goldboy867112076 đã thích.
  2. Like cho cậu nhưng tuân thủ có biết diễn đàn ?

3. Chính vì thế tôi mới nhờ tới GT và các MOD trong khâu tổ chức

4. Bá Vương ParkZ™

Bá Vương ParkZ™ <font color=#800080>๑۩۞۩๑♥ Park™ ♥๑۩۞۩๑</font>

Có người đi đánh rớt vật phẩm trước lúc event diễn ra thì sao?

5. MOD ơi, t đã nói rồi mà. T có cho biết vật phẩm yêu cầu là gì đâu. Đến khi bắt đầu mới biết mà. Vì khi nhân vật nào gặp được 1 trong 3 Lãnh đạo mới nhận được vật phẩm yêu cầu và đi tìm cái thứ 2 để giao lại cho t cả 2 vật phẩm mà. Làm sao mà có ai biết trước được. Rất công bằng. Khi t sẽ cầm 3 acc lãnh đạo và chủ hội luôn.
    .
    .
    .

Có ai tham gia không? Để t lấy tinh thần.
    Không tham gia thì UP cho 1 phiếu để nhanh tới tay GT với nào

Even sẽ không được tổ chức nếu không có trên 15 thành viên tham gia, các bạn lưu ý nhé

Last edited: 23/4/13
  6. Ko thú vị,
    hãy nói evan của G cậu thôi
    mình cũng hay tổ chức kiểu này để ae G tớ vui
    còn việc CTC cho ae tân thủ mình thấy lên vì no ngại ko chịu rs

Còn việc CTC cho ae tân thủ mình thấy ko lên vì no ngại ko chịu rs

7. 1 slot nhé char : LIKshadyGP
    bao giờ mới dc vô G

8. Rất đáng khen, mình tuy rs 160 không tham gia, nhưng rất ủng hộ cậu ! Hãy bầu chọn cho cậu ấy bằng cách : cảm ơn

9. Chuẩn đó anh cũng định nói câu này =))

10. Bạn nên tự tổ chức trong G. mình ko nói gì thêm :D

11. Cái này cũng có thể gọi là 1 hình thức câu kéo thành viên Tân thủ

Cám ơn vì đã ủng hộ.........

12. namma2

namma2 Cư Dân

Uppppppppppppp cho mod và GT giúp đỡ

no1latoi thích bài này.
  13. DaiGiaJP

DaiGiaJP Hiệp Sĩ

đáng lẽ ra giải nhất thưởng 1000b . Giải nhì 700b . 2 giải ba mỗi giải 500b . còn tất cả ae ai tham gia đều đc khuyến khích 1 đồ thần full dòng ex :))

14. Để làm được điều này thì chắc cả GT & tất cả các MOD phải lao tâm chứ nói gì đến t.

Onion15 Với lại từ ngày tham gia BV t cũng chưa thấy GT làm 1 even nhỏ nào mà giải thưởng to như thế

Nếu t nhớ không nhầm thì đồ Full thần chỉ xuất hiện ở 1.0

15. MikeKallenbach1

MikeKallenbach1 Chiến Binh

Up cho cậu ấy phát?mong là ước mơ của cậu sẽ thành hiện thực :))))

16. ....... Post nhầm, thông cảm

Last edited: 31/5/13
  17. tưởng chuyển nghề sang khai quật đồ cổ =))

18. Tưởng thế nào giải nhất được có 10B thì chả bõ cậu viết tópic dài như thế đúng là dỗi hơi hê hê :))

19. Với 1 GUILD nhỏ thì như vậy là tạm rồi. Với lại thành viên tham gia là tân thủ. Nên Even này chỉ mang tính hỗ trợ. Chứ không như các Even lớn của GT

20. MrMapBV

MrMapBV Cư Dân

Mình có ac tân thủ có thể cho mình tham gia vs được không cậu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi