Cảm xúc khi chơi MU !

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi _*Thiên*Mệnh*_, 29/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. _*Thiên*Mệnh*_

_*Thiên*Mệnh*_ Đường Về Ta Vắng Em

game online đầu tiên mình chơi là MU Hàn từ hồi học lớp 11 tính đến bây giờ đã được 10 năm rồi mình vẫn gắn bó với MU !
    nhớ lại lúc mới bít chơi MU thật vui bít bao nghe thấy tiếng "ting " của viên cre rơi hay nhìn thấy cái lông vũ là tim mình đập thình thịch như muốn nhảy ra khỏi lồng ngực !

giờ mình dừng chân tại Thiên Mệnh ! 1 serve cho mình thêm bao điều mới lạ mình vẫn nhớ như in cái ngày open khi còn cởi chuồng chém gà

trải qua nhìu năm chơi MU mình đã có thể tiêu diệt được trùm khủng nhất MU khi mới 26 lần reset non nớt

[​IMG][​IMG]

rồi những buổi cầy master cùng anh em và chém gió vui bít bao

[​IMG][​IMG]

rồi từ MU mình quen được những người anh em cùng vào sinh gia tử với mình qua bít bao trận ctc! đi kèm với đó là lỗi buồn khi thất bại và niềm vui của chiến thắng

rồi có những người em gái mỗi khi online là lại gọi tên anh zai ơi

[​IMG][​IMG]

có thể nói MU là 1 gia đình nữa của mình cho mình nhìu cảm xúc nhất !và để mình tìm đến mọi người cùng nhau chia sẻ những niềm vui và nỗi buồn ! mình mong MU ngày càng phát triển và dù có ở 1 serve khác nhau chúng ta vẫn luôn là anh em là bạn bè dù không biết mặt nhau !

taimen, Gia BảoLặng Im đã thích.
  2. Lặng Im

Lặng Im <b>—»I'll Protect You«—</b>

Ôi. ProtectYou ngày xưa :(

_*Thiên*Mệnh*_ thích bài này.
  3. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Thời Hoàng Kim nay con đâu, sv bây giờ toàn đồ khủng pk mãi chẳng die :))

4. _*Thiên*Mệnh*_

Mình thích cái thời chém gà ở loren và săn kundun hàng tiếng đồng hồ quá 8->

taimen thích bài này.
  5. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Hôm nào đi săn rủ đi cùng với. Từ ngày chơi MU đến giờ chưa đc nhìn thất Kundun bao giờ

6. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Con gà này h chắc làm pro rùi nhỉ.Đứng trên cào có cảm nhận gì ko.Sau gần 4 tháng đy lýnh h về cầm mouse cứ sao sao ý

7. _*Thiên*Mệnh*_

Ta giải ngũ được 6 năm rồi mà giờ mi mới về là sao? sao đi mấy tháng đã về rồi !serve nào ta chơi chả làm trùm k7 !giờ vẫn ăn và train map vua thôi :D

taimen thích bài này.
  8. pianovietthanh

pianovietthanh Tân Thủ

1 thời chinh chiến :)

9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ta đang đy mà.Hum nay xyn về dc 2 ngày.Chán đời vào lýnh xem anh em bộ đội sống thế nào.Nói chung là cũng bt.Map Vua h ko ai tranh nữa à.CTC ko có đối thủ à;))

10. _*Thiên*Mệnh*_

Giờ có Guild GiaDinh mới lập LM còn le ve CTC thôi nhưng trình độ cách biệt quá làm ta giữ PA2 90p không ai ks mói chán !thiếu HoangDe và LionKing mất vui

taimen thích bài này.
  11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

ừ thì h ta đy lýnh ko ai lãnh đạo;)) nữa là chú Mạnh nghỉ rồi.CTC h có mi biết chứ mấy đứa kia biết gì đâu.Mu h khác nhìu ko.Đy 4 tháng h chắc chơi lại thì gà lắm :))

12. _*Thiên*Mệnh*_

đồ 15 thì ầm ầm xuất hiện và sau vụ vé chaos xanh xoay ra nnt khuân 5 thì trường đồ socket rớt giá trầm trọng !đồ thần lỏm từ 1k2 sjc xuống còn 500 sjc ko ai mua !làm đồ thần săn kundun ko bán được mà xoay nnt ra thì phải ép khuân 5 ko thì cũng chả ai mua ! mi thấy vui ko :D

taimen thích bài này.
  13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ép k5 mà ko ai mua=)). bọn này gà thế.Ta mà chơi là thu mua hết.Mà những 18t nữa mới ra quân :((

14. _*Thiên*Mệnh*_

Ta ngán đi lính rồi ở nhà làm công nhân viên chức cũng được làm nhiều ăn nhìu ít ăn ít mà thoải mái !có tgian bên gia đình :D

taimen thích bài này.
  15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thỳ đy cho bố mẹ vui lòng thôi;))

16. _*Thiên*Mệnh*_

Thôi cố gắng cống hiến nốt sự nghiệp trong ấy đi !được cái về già có lương ổn đinh ;))

taimen thích bài này.
  17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

ĐY nghĩa vụ thôi.Theo nghiệp lýnh gò bó lắm.Cơ cấu ko có, nịnh nót chúng nó mệt lắm.Làm Phó Thường Dân thôi:D

18. _*Thiên*Mệnh*_

Gặp mấy tên chỉ huy ở trường thiếu sinh quân ra như ta gặp thì còn khổ nữa !trái ý nó 1 tý là chăn kiến cả ngày =))

taimen thích bài này.
  19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thỳ cũng suýt bị đy chăn kiến=)) với bắt dế ban đêm.May làm A Phó lên ko bị :))

20. _*Thiên*Mệnh*_

Còn nhìu trò bá đạo lắm ! nghĩ lại mà vẫn hãi =))

taimen thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi