Mình có 1 việc mà mong muốn a e hãy cùng mình làm nhé :)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Vân Béo, 18/5/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vs mong muốn mỗi 1 píc có 1 Mod đứng ra nhận tài sản rồi sẽ thống kê cho mình để cân đối cho hợp lý.
    tài sản thì mình mong muốn là có giá trị về tinh thần hơn là hiện vật .
    Các bạn đóng góp = VND thì chuyển vào STK Chuyển Tiền là 001704060078089 Chủ tài Khoản Vũ Hồng Vân . Ngân Hàng Quốc Tế VIBank Chi Nhánh Hà Nội.
    nếu = Bạc thì mời mỗi 1 SV có 1 Mod đứng ra nhận Bạc Sjc để bán ra VND nhé .
    Hãy chung tay về 1 cộng đồng :)
    mình sẽ tiếp tục add nhé danh sách đang chờ những nhà hảo tâm , rồi tổng kết mình sẽ cho tên Acc để các bạn có thể đóng góp = Bạc :)

Last edited: 23/5/12
  2. Em xin đóng góp một chút, lá lành đùm lá rách, lá rách đùm lá rách hơn 100k vnđ.

Qua đây cầu cho anh chi THạnh Phương sẽ có một cuộc sống trong tương lai tươi sáng hơn, tốt đẹp hơn.
    Chúc cháu bé mạnh khỏe!

3. 8->Ôi Đọc mà rơi nước mắt em cũng muốn quyên góp cũng chẳng có nhiều ,có chút bạc gọi là tấm lòng lá lành đùng lá rách
    bác nào đứng lên lên nhận tiền quyên góp đi

4. DEM_VONG

DEM_VONG Cư Dân

Chuan day ro cung bi blog 5 ngay` vi` chui cai than`g 00VIP00 gi day no pó anh minh `len de admin phang minh` the la` 2000bac duoc dut cho no' no moi tha blog som hix loai nay` ko phai tieu nhan ma` la` do` tieu tien >>gap dau chem day
    gap ngoai` doi` phai phang toan` vao` mat

5. đúng day anh len cho cai acc hay ji do ae chuyen cho nhanh anh thong cam may o quan eo danh duoc vietkey :))

6. Sao cái này ế ẩm thế nhỉ không có lòng nhân đạo à:(

7. Xin đóng góp account anhvanyeu , mặc dù không còn char :)) . Anh Vân lấy hông :D

8. Bác Vân cho cái stk + 1 cái Acc đứng ra cầm xịch
    ko có nhiều cũng xin Ủng hộ 1 ít gọi là " Máu đỏ , Da Vàng " yêu Dân Tộc.........
    => 200k + 10k Bạc

AnhVanYeuVân Béo đã thích.
  9. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Hết tiền rồi :((. 500k ủng hộ em gái vậy.
    p/s: sao ko thấy tình yêu send link cho em nhỉ. E bận nhưng vẫn online yahoo thường xuyên mà

Vân Béo thích bài này.
  10. Cũng Chẳng biết là thật hay Đùa nữa đây

Nếu mắt thấy giúp tận tay thi mới tin đc

11. Quyên góc đc bao nhiêu rồi !.......

12. cái này chắc mình sẽ cử đại diện a e chơi MU nhận hoặc tổng đc bao nhiêu tạm ứng trước chuyển đến tận tay và có pic là đẹp nhất

nhoky3ulak thích bài này.
  13. Tuy rằng không đủ kiên nhẫn Đọc hết được nội dung...Nhưng mình cũng hiểu Được hoàn Cảnh của Họ! Đóng góp kiểu này Chắc lâu mới đến được tay! Cho mình Xin cái Địa trỉ Của Chị Phương! Mình sẽ vận động GD mình quyên góp mỗi người 100k vnd .Coi như đó là 1 tấm lòng làm từ thiên...Gửi đến tận tay chị phương! Như thế chắc thiết thực Và ý nghĩa hơn nhiều!!! Còn A em cộng đồng game thủ Hãy chung tay giúp đỡ GD chị Phương nhé!!!

Vân Béo thích bài này.
  14. bao giờ thì thực hiện anh em cũng muốn quyên góp đôi chút gửi cho ai anh nhỉ

Vân Béo thích bài này.
  15. Mỗi người 1 chút gọi là hảo tâm thôi ...chứ xã hội nhiều chuyện đau thương lắm ..ko giúp đỡ hết dc ...mình sin khuyên góp 1k bạc ...gọi là chút tình thương ..đến gia đình !

AnhVanYeuVân Béo đã thích.
  16. O thanh phcm o cho nao cho thuongkorea nay sdt can bao nhieu tien cu noi

17. Hì! đai quá nhưng chả bít có thật hay không vì bjo còn nhìu số phận côi cút hơn nhiu`

18. nqcuong3010

nqcuong3010 Cư Dân

k dup duoc

Em thi cha co j ma cho ca vi e cung ngheo chi mong chi co gang

19. Anh cứ chốt đi hôm sau em gửi cho bác nếu tiện em lên hn em chạy qua chỗ bác luôn

20. oktinh1dem

oktinh1dem Hiệp Sĩ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi