Không cống hiến cho MUHN chúng ta là phí tuổi phát triển

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi binhgates, 4/5/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=254453&page=8&p=2729076&posted=1#post2729076

sau khi xem ... mình đến điên đảo vì các em.." thà hôn em 1 phát để ăn cái tát của em còn hơn để thằng khác hôn em "

may mà mình có tinh thần yêu game mến game MUHN .. sau khi xem đây có lẽ là 1 động lực vì MUHN cảu mình
    xinh đẹp.. duyên dáng .....hơn mis teen kiếm thế
    ôi mẹ ơi con đến điên đầu vì chết vì gái " đời này chắc con muốn ở vậy để gắm gái "
    nói thật các game nữ MUHN chúng ta Xinh ứ chịu nổi >>>> cái này>>> nên cày game nên chơi game hơn
    ai bảo game có hại cơ chứ " hại hay không là ở bản thân mỗi gười "game cũng như con dao " biết sự dụng gọi là dụng cụ không biết sử dụng gọi là hung khí "

Gia BảolvlrSaKer đã thích.
  2. HÁ HÁ HÁ bây h thì biết vì sao a Bình mê MU rồi HÁ HÁ HÁ =))

binhgates thích bài này.
  3. cậu sem hình ảnh chưa mà nói vậy :D

lvlrSaKer thích bài này.
  4. Rồi :)) độc gái xinh thôi =)) mắt tý nữa là phải đeo kính ... kết nhất cải anh ôsin nhà GIaBao =))

binhgates thích bài này.
  5. ảnh đó anh đỡ không có đựoc đấy sao gái chwoi MUHN chúng ta xinh đến thì
    cái ày chắc phải công hiến cả đời vì MUHN chúng ta mới đựoc
    sau anyf có vợ con gd rồi em bảo anh bỏ thuốc anh bỏ em nói anh ở nhà anh ở nhà em bảo anh bỏ việc anh bỏ việc em bảo anh bỏ MUHN anh bỏ em :D

lvlrSaKer thích bài này.
  6. =)) em ko tin lắm hay mấy bố ấy móc đâu ra... làm gì mà lắm hot girl Thế .... KO TIN LĂM ĐÂU :P

binhgates thích bài này.
  7. Có mặt em linh lady là anh dủ tin 70% rồi hihi :D

lvlrSaKer thích bài này.
  8. đấy toàn là ng yêu của nh chơi MUHN nhé.chỉ có 1 vài em chới hộ ng yêu thôi.ảo lòi

binhgates thích bài này.
  9. tình yêu là cạnh tranh công bằng mà cậu " kệ nó cho có ng yêu " thứ 2 gái thời nay chỉ cần zen .. co zen nhiều là ok hết

lvlrSaKer thích bài này.
  10. à gặp đại gia chứng khoán đi mẹc xe đì thì em nào chả đổ như sung chín cuối mùa

11. oOKimBumOo

oOKimBumOo ❤ Cựu Thành Viên ❤

Nghe cái chủ đề ghê nhỉ =))

12. lại còn phải hỏi xem ảnh xong còn ghê hết... tý nữa là ngất.. Lạ thay MU lăm girl xinh thế... hoa ra độc là người yêu của anh em MU là chính ^^

13. cái đó khỏi phải nói ..............
    tình hình kinh tế loe thang mà

Last edited: 4/5/12
  14. đọc lại CM của tớ nhé.có phải nói cậu đâu.lại tự sướng à =))1 monhf cậu biết CK sao????

binhgates thích bài này.
  15. thế xl nhé... tưởng muốn spam mình...:D

16. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

17. herocuong88

herocuong88 Chiến Binh

May bo nay choi hame nhieu wa dua hung gỉl len tu suong ah

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi