Đôi điều về vấn đề giới hạn reset! Mong ADM ghé qua!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Manh NT, 26/1/12.

?

Theo bạn nên hạn chế vấn đề rs như thề nào là phù hợp?

1. Hạn chế số lần rs thì không cần thiết phải hạn chế thời gian (2h/1 lần rs)

54 vote(s)
    93.1%
  2. Cứ để nguyên như cũ (Như trong hình ảnh bên dưới)

4 vote(s)
    6.9%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ai cũng muốn riset đủ 12 lần cho nhân vật của mình trong 1 ngày, mà trong 1 ngày không phải ai cũng ngồi máy tính 24/ 24 được, đó là lý do. và tình trạng sức khỏe nữa, công việc vợ con và gia đình. V.V....

2. Vì sao ADM vẫn chưa quyết định?
    Theo tôi nghĩ thì có thể ADM nghĩ: Nếu thay đổi như vậy, có những thời điểm server không có ai vào và có những thời điểm server sẽ bị quá tải vì sự nhiệt huyết và niềm đam mê của ae cố gắng cày trong thời gian rảnh để đuổi kịp top!
    Nhưng cũng có thể server lúc nào cũng đông vì hiện nay có thể log nhiều acc trên cùng 1 máy nên thuận tiện để ae cày rs cho nhân vật để bán nv phụ! Ae có thể cày rất nhiều acc cùng 1 lúc và cày liên tục hơn => lại là điều bất cập! Vừa ảnh hưởng đến sức khỏe của member lại vừa làm server quá tải!
    =>> làm sao để tránh được điều này?

3. Nói thật toàn những ae thích MU gọi thẳng ra là rất ham hố chơi , nhưng bác TTH phải hiểu CHÚNG TA ĐỀU LÀ NGƯỜI LỚN ĐỀU CÓ GIA ĐÌNH ĐỀU CÓ CON (RỒI HOẶC SẮP) ĐỀU CÓ CÔNG VIỆC nên đâu phải như những bạn trẻ có thể ngồi 20/24 hay 24/24 được chứ , nếu cắm vào ngồi thế liệu Công việc , gia đình , bạn bè .... sẽ như thế nào !

4. Chính vì cái này mà tết vừa rồi ae phải đứng giữa 2 sự chọn lựa:
    1) Chọn MU bỏ bạn bè, ae (Cày rs kiếm point dư. Phải cày trung bình hơn 8 lần/ ngày)
    2) Chọn gia đình, bạn bè bỏ MU. (Đi uống rượu, chơi tết => không có thời gian chơi MU => Không cày rs kiếm point dư được)

5. ^&^ Cũng có người như mềnh nhỉ đểu nhỉ :D mềnh thì cắm kay sk rượu thì say suốt !

Last edited: 6/2/12
  6. Do tết này bị ốm nên mình là 1 trong những người có được lựa chọn thứ 1 mà bỏ đi lựa chọn thứ 2! >:)

7. Thôi đóng kái tp này lại.tùy adm thôi.mình là mình ko nghjên ngâp tới mức 24h 0m máy đc.nhưng cứ phải có thằng 23h rồi lăn quay ra thj mu nhà ta m0i n0i tiếng đc.

8. Muốn tạo scandan như một số nghệ sĩ đã từng làm hả? >:)
    Đến lúc đó thì các bậc cha mẹ cũng sẽ cấm tiệt con cái chơi game luôn!

9. ý kiến của Manh NT rất hay, ko biết các bạn thế nào chứ mình ko thể 1 ngày ngồi 20/24 mà canh thời gian rs cho nhân vật.

Nếu đã giới hạn rs rồi thì bỏ cái khoản giới hạn thời gian đi !

10. Chả có tí hợp lý nào? tốn thời gian, giảm tinh thần cố gắng. Thế nên vấn đề hạn chế thời gian quá bất hợp lý.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi