Mong admin vào xem và fix sớm, lỗi master skill của SUM

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi shadyvn, 6/1/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [​IMG]

tình hình là sau khi test master skill của sum, mình đã rs lại Master bằng bạc từ trang quản lý để cộng lại điểm. Trước đó đã tăng vào 3 skill là bão đỏ, xích ánh sáng và ru ngủ (3 skill có ô màu đỏ).

nhưng sau khi rs, mình có tăng lại thử giống như cũ thì ko thể nào tăng điểm vào 3 skill đó được, 3 skill dó hoàn toàn ẩn đi mặc dù đã cộng đủ điều kiện (lần trước mình tăng đủ 10 điểm vào 2 ô xanh lá cây là cộng đc điểm vào 3 ô màu đỏ).

mình có xem xét lại và thấy 3 skill bão đỏ và xích as, ru ngủ (chỉ mũi tên đỏ) đều có vòng sáng xanh bên ngoài giống với biểu tượng của skill đã tăng master. bình thường nếu ko tăng master vào skill đó thì ko hề có vòng sáng xanh. nhìn kỹ sẽ thấy. mình đoán đây là một bug khi rs lại master.

mong admin xem xét và fix lại bug này sóm cho nhân vật của mình. mình đã mất hơn 1k8 bạc để test skill mà bug thế này thì nản quá

2. kieudinht

kieudinht Cư Dân

Cái này bạn mình cũng bị ... uppppppp

3. [​IMG]

vừa fix được lỗi master lại đến lỗi này. cày master ko lên kinh nghiệm, mong anh fan rs cho em 1 lần nữa :((

Up lên cho admin thấy PM mãi ko được

4. kieudinht

kieudinht Cư Dân

Upppppppp tiếp phát nữa nào

5. úp phụ ông bạn luôn................

6. Cậu mua sách skill đấy học thử đi xem nó hiện ra không nhé>>>> lỗi này tớ cũng bị và đó là cách fjx

7. bạn đã học skill bão đỏ chưa? nếu chưa học thì chưa + đc đâu

8. Lỗi đó :D . . .

9. Cái này thường là lỗi của những người reset master skill = bạc trên web;mình hên là cả 2 con đều ko phải reset master nên ko bị lỗi như vây :D

10. Mình cũng bị lỗi như vậy. reset msterkill 4 lần rồi, tốn bao nhiêu bạc cộng lại vẫn bị nhu bạn. mình tuong là cộng sai, nhưng cộng 10 điểm rồi mà dòng dưới không sáng, mà nó lại sáng (yêu cầu cộng) ở dòng khác (không phải dòng tiếp theo kề bên dưới) ảo :))

11. học rồi bạn ơi, ảnh mình chụp skill học rồi nó mới hiện ra ở dưới chứ.

nó là bug nhé, anh Fan vừa fix cho hôm qua. ai bị giống mình thì pm yahoo cho admin nhé

12. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Học lại tất cả các loại sach của sum đi bạn , mình cũng bị như bạn học lại thì lại + được

13. cái này ko có lỗi gì đâu cậu rs lại Sk thì phải học lại chưởng đó cho dù chưởng đó vẫn còn

14. Hahahahaha. cảm ơn các bác. cảm ơn cam ơn very thanks.... em học lại trưởng là oke rồi..huhu hay wa' =D>=D>

15. học rồi nhưng ko cộng được thì nó mới là bug. cậu nhìn 2 ô chỉ mũi tên đỏ kìa. đang sử dụng skill. hôm qua đã pm fantasy và được fix bug rồi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi