Hà Nội Những Khoản Khắc Đáng Nhớ

Thảo luận trong 'Hình ảnh MU' bắt đầu bởi o0_Quỳnh An_0o, 11/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tên (biệt danh) của tôi là: Nguyễn Ngọc Ánh
    Nơi đang sống: Đà Nẵng
    Chơi account, nhân vật: o0oQuyEf

Đây Là Những hình ảnh mình chụp đc , chắc nó không đc đẹp như các bác đã gởi bài trước nhưng cũng là khoản khắc đáng nhớ của MUHN khi chào mừng phiên Bản SS6 .
    Mặc dù SS6 vẫn còn 1 số lỗi chưa đc hoàn thiện và làm buồn lòng 1 số game thủ của chúng ta , nhưng rồi chắc chắn sẽ đc khắc phục trong thời gian ko xa đâu ,và hơn nữa là sang phiên bản này lại có nhiều sự kiện hơn để tham gia và khám phá.

Mình đang tiến hành cho phối giống để tạo ra 1 chủng loài thú Hổ Trợ mới , SS6 sẽ xó thêm thú mới là dòng dõi của SHK và Rồng onion17onion17onion17

khó khăn lắm mới thuyết phục đc 2 anh này đừng bem và đứng yên để chụp cái ảnh :)):))
    Và đây là ảnh 1 trong những Sự Kiện mới của SS6

Chúc GameThuVN ngày càng phát triển và vương xa , Càng ngày càng có nhiều member gắn bó MU.....

Last edited: 14/12/11
  2. TonVu

TonVu <b>I'll protect you</b>

Ảnh đẹp :). Cậu ở chỗ nào Đà Nẵng nhỉ, tơ ở Bách Khoa, có gì cafe :D

o0_Quỳnh An_0o thích bài này.
  3. Tớ trên BK 1 đoạn , để khi nào rảnh thì tớ alo rồi càe nhé :-c

4. Píc 3 bậy quá ;))

o0_Quỳnh An_0o thích bài này.
  5. Đang lang thang tìm binh đoàn PT thì e nó gặp rồi kêu lai nc với SHK :)):))

6. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Ảnh thứ 2 từ dưới lên có ý tưởng, góc độ, bố cục... đều rất tốt, nhưng còn nhiều "sạn".
    Ảnh cuối cùng nếu tinh tế hơn và đầu tư tốt hơn thì khó mà đoán được nó sẽ đoạt giải cao như thế nào!

7. Bán đồ mu k bạn mình o dn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi