Hà Nội Tôi yêu MUHN SS6 , yêu quê hương đất nước tươi đẹp của tôi

Thảo luận trong 'Hình ảnh MU' bắt đầu bởi DardKinght, 10/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tên (biệt danh) của tôi là:
    Tên: Hoàng Đính
    Biệt Danh : Ma Đinh
    Nơi đang sống: Hà Nội
    Chơi account, nhân vật:
    account: gamersvn
    nhân vật : ChanVoChum

Sau đây mình sẽ chia sẽ một số hình ảnh của mình cho tất cả mọi người , các thành viên tham gia chơi Mu hay các thành viên trong Ban Quản Trị Viên, các bạn trai , bạn gái , các anh các chị , các em đều có chung mái nhà và niềm đam mê như mình.
    Tuy hình ảnh không có gì đặc biệt nhưng nó có thể nói lên được sự phát triển, tình đoàn kết, những khó khăn , cái đẹp và nhưng phút giây thú vị trong MU SS6 đem lại để làm chúng ta gần nhau hơn. Xin cảm ơn tất cả mọi người !

1. Ảnh này nói về những mối nguy hiểm đang rình rập chúng ta trong con đường chống lại thế lực bóng tối như quái vật của KunDun này bị các tu sỹ khống chế tại Noria
    2. Ảnh nói lên sức mạnh và bàn tay tài hoa của con người trong việc thuần hóa thú dữ và phát triển vũ khí bảo vệ hòa bình

3. Ảnh này nói lên tình bạn vĩnh cửu và những trao đổi cùng nhau vượt qua khó khăn phần nào hoàn thiện con người chúng ta hơn

4. Ảnh này nói lên tình đoàn kết hữu nghị giữa các chủng tộc với nhau cùng nhau xây dựng phát triển một lục địa MU hùng mạnh, mỗi thành viên và các chủng tộc đều giữ một vai trò rất quan trọng cho vung đất thiêng MU SS6. Đoàn kết là chủ đề chính muốn nói lên trong bức ảnh này.

5. Vẻ đẹp riêng của từng nhân vật trong Mu SS6, cũng như ước mơ khao khát cái đẹp và tạo ra cái đẹp trong mỗi chúng ta

Trên đây là một số hình nảh mình muốn chia sẽ với tất cả mọi người, nhằm hướng tới phát triển MU nói chung và MUHN SS6 nói riêng mong các bạn chia sẽ thêm và cũng cố cho mình . Chúc MU SS6 sẽ đẹp mãi trong lòng mọi người. Xin cảm ơn !

2. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

đẹp đấy. được vote sẽ vote cho bạn 1 phiếu

DardKinght thích bài này.
  3. Ặc sao ảnh 4 có tới 7 Character??? Chắc lại cắt xén hả?

4. Hình ảnh DK gồng máu đẹp nhỉ :D

5. Vì Một Người

Vì Một Người Mệnh Lệnh Thần Long

Ảnh cuối quá đẹp :x

6. Tất cả đều là ảnh thật của mình bạn xem giờ đăng bài đó, chụp xong đăngn luôn hi, chỉ do một mình làm mà có 7 char đó cái này bí mật nha không nói được hì hì.

Last edited: 10/12/11
  7. đẹp dã man :) ông này cũng giỏi nhỉ

8. Xin chúc mừng bạn có những bức ảnh đẹp

9. Mình cũng hi vọng rằng mọi người sẽ có nhiều hình ảnh đẹp đăng lên cho mọi người cùng thưởng thức . thanks all

10. Kết nhất cái ảnh cuối :D:D:D

11. Thanks you cậu nhiều nhé :))

12. Cám ơn bạn quá khen mình rùi :D

13. Mình cũng thích ảnh cuối. Ngày xưa thích DK lắm, ngay nay chuyển DW rồi :D

14.  
  15. chắc bị lỗi. hem nhìn thấy gì cả :D

16. Tại ảnh chưa kịp load thôi hihi chịu khó đợi nó load chứ :)

17. hongdaika

hongdaika Tân Thủ

Mu hà nội chơi hay nhất

18. Bác chỉ được cái nói đúng :))

19. ảnh cuối đẹp quá :) .

20. Cảm ơn cậu nhiều :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi