Vip vào đây.....

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Mắt Xanh, 17/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là éo ổn. Hậu với Nam vào hợp công mà chẳng ra gì. Hình như cuộc tình tay 4 có vấn đề anh em mình phải thống nhất đứa nào là NY đứa nào mới yên tâm đánh trận được

@: Nghiêm cấm TP ko liên quan vào nhé. Lúc bố chưởi cho lại bẩu tại số!

Nguyễn Tuấn Phong thích bài này.
  2. Uh tớ đây.đấy là tụi nó không bỏ tâm huyết thôi :-".chứ dồn sức lại thì tụi nó tuổi gì.:>
    tớ đã nói trước rồi.tớ yêu Hậu mà.
    thôi tớ ngủ đây.lát tớ SMS cho cậu nhá ;));))

3. ô sờ kê.anh Vip đã đi ngủ với em rồi nhé :">:">

4. 1 câu nhé. Tuổi lồ-n

5. thấy bảo bạn Thái sắp lấy vợ rồi :))
    mà vợ là nam hay nữ thế Thái, ko mời bạn ak ;;)

6. Nam chưởi ai thế em. Trước khi ngủ em tặng anh cái (!) to thế

7. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

Chẳng hiểu cái mẹ gì...........

8. Ô,DD mà cứ như là nhà riêng ấy nhỉ :)) Mới đập gạch à,ảo quá!
    TO ConLauMoiKhung : Cậu có thể là bạn của bọn này,cậu có bênh vực bạn cậu nhưng tôi không tin là cậu dám xử ép AEBV chúng tôi đâu .
    Trên cậu còn người khác nữa. Tôi nói vậy cậu biết tôi không phải không có quan hệ xã hội nhé.
    Khi nói Kẻ say này trước tiên hay nói đám bạn của cậu trước nhé. Khi nào chúng nó chuẩn,thì cậu không cần chỉnh tôi.
    Tôi cũng nói rõ ràng luôn với cậu,1 khi những thành viên này còn chọc ghẹo AEBV chúng tôi = những pic mang đầy lời lẽ thô tục,thì ngày đó còn chưa yên với Kẻ say tôi đâu.
    Tôi không có ý coi thường cậu,nhưng 1 khi đã động chạm đến tự tôn dân tộc,Kẻ say này cũng chả tiếc 1 cái nick DD.
    Đôi lời để chúng ta hiểu nhau như thế nhé.

9. TP này đeo' tiếp mày đâu.đừng vào đây mà cắn hóng :-"
    CLMK là em tao.nó nói thế thì làm sao.mày bảo nó sử ép chúng mày mà bọn tao mỗi đứa 3 thẻ rồi đó.mày nghĩ sao :-"

10. con vẹo quyết ngố lại la liếm rồi . đã bảo đừng có nghịch linh tinh cơ mà .

11. con vẹo quyết ngố lại la liếm rồi . đã bảo đừng có nghịch linh tinh cơ mà .

12. SirCoi

SirCoi Guest

Cái thằng Mắt Xanh này rảnh hơi. Suốt ngày thấy lập 3 cái topic chả có cái ý nghĩa èo gì. Toàn thích châm chọc daz xoáy ngkhac. Bị ng chửi lại cho thì cúp đuôi chạy mất.
    NHỤC

13. Thái mập dạo này chuyển chủ đề mới rồi ah :))

14. Mấy thằng đêm rảnh nên chém gió à ^^!

15. *** hiểu cái đ.ịt gì =))........

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi