Hà Nội [Bầu cử] Bình chọn CTV box tố cáo

Thảo luận trong 'Tuyển Dụng' bắt đầu bởi 1stHA, 13/8/11.

?

Bạn tín nhiệm thành viên nào?

Poll closed 2/9/11.
  1. vipboy85

36.4%
  2. letunghd

18.2%
  3. brow

5.0%
  4. langtu83

3.3%
  5. ng0cvan

1.7%
  6. Kỷ Niệm Bỏ Quên

19.0%
  7. massenger

15.7%
  8. show4bevn

0.8%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1stHA

1stHA <font color=Magenta><b>Hell Angel</b></font>

1. vipboy85
    2. letunghd
    3. brow
    4. langtu83
    5. ng0cvan
    6. Kỷ Niệm Bỏ Quên
    7. massenger
    8. show4bevn

Điều lệ bình chọn

Mời các bạn tham khảo kỹ trước khi bình bầu, hãy hành động vì quyền lợi của chính mình :)

Chúc thành công tốt đẹp!

2. Em bình chọn cho langtu83

3. 1stHA

1stHA <font color=Magenta><b>Hell Angel</b></font>

Cảm phiền kích vào bỏ phiếu ở trên kìa...

4. Trời ah.Bạn brow em lại xịt rồi.Chán thật.Mong về sau sẽ được.Chúc bạn vui ở những vé phiếu cuối cùng.
    p/s:người chiến thắng là bạn.Chiến thắng thường ở phút cuối mà.

Có nghĩa là người trúng cử sẽ được ngồi ngang ghế với 1stHA??
    Trời ạ.thích thế.

Last edited: 13/8/11
  5. Trong nhưng gương mặt trên,anh thấy vipboy có những đóng góp đáng kể cho box tố cáo,chú chú em đóng góp công sức cho anh em được nhờ .Vote cho chú 1 phiếu

vipboy85 thích bài này.
  6. Trong vụ bỏ phiếu này tôi cũng biết ai sẽ là người chiến thắng.
    Những người chiến thắng là người đóng góp rất nhiều cho diễn đàn.Những người có những lời nói thuyết phục và cứng rắn.
    Xong việc bầu cử này tôi xin đóng góp ý kiến luôn là dù có cứng rắn thế nào chăng nữa thì vẫn phải hòa đồng như anh ấy.
    Anh ấy luôn làm tôi cười khi giải quyết tố cáo.Thật là vui vẻ.

7. vipboy85

vipboy85 <font color=#cc33ff><b>๑۞๑Chí♣Công♥Vô♣Tư๑۞๑</b></f

Mình rất vui và may mắn khi được là 1 trong số các thành viên, được có tên trong tops bình chọn.
    Mình có đôi lời xin được gửi đến toàn thể các bạn.
    Mình đã và đang cố gắng làm quen và để hiểu biết, để nâng cao và có thêm kinh nhiệm về nội dung và cách giải quyết tại box tố cáo.
    Trong thời gian vừa qua được sự cho phép của Smod Thien Thanh Hi và 1stHA. Mình cũng đã lỗ lực tham gia, và đưa ra những ý kiến của mình 1 cách khách quan và công tâm.
    Để rồi cũng có 1 số tops thành công với những ý kiến đóng góp của mình.
    Với mình hiện nay và sau này, nếu may mắn được lựa chon và trở thành 1 smod tại box tố cáo.
    Mình sẽ luôn mang tất cả nhiệt huyết và tính công minh vững vàng của mình, để mang đến cho tất cả các thành viên, tham gia game MU Hà Nội có được quyền lợi và sự công bằng nhất.
    Và cũng không bao giờ vì tình riêng, hay vì có 1 mối quan hệ nào khác, mà bao che hoặc làm sai đi cái đúng của sự việc.

Cuối cùng mình xin gửi lời cảm ơn đến Admin cùng các smod đã quan tâm tạo điều kiện cho mình, và các bạn khác có tên trong tops bình chọn.
    Có cơ hội được trở thành 1 smod hữu ích để đóng góp cho game MUHN ngày càng phát triển - trong sáng.
    Mình cũng xin gửi lời cảm ơn trước, đến tất cả các bạn đã tín nhiệm và ủng hộ cho mình.
    Mình cũng rất mong các bạn tham gia bình chọn, cũng hãy công tâm phân minh. Bình chọn trên cơ sở, năng lực của người bạn tín nhiệm.
    Xin cảm ơn !!!!!

8. Đã vote cho vipboy 1 phiếu lên UB QN nhớ gọi ta đi uống bia ;))

Ông mà nghỉ bên lô đề hanh44 chắc là bên tố cáo nhiều việc lắm đấy :D

vipboy85 thích bài này.
  9. mrmon

mrmon Guest

Up cho a vipboy85 1 phiếu nhé :">

vipboy85 thích bài này.
  10. Dù ai làm trợ lý box Tố Cáo Mình Rất Mong các bạn các bạn sẽ là ngươi ma cộng đồng member MU gủi trộn niềm tin để bảo vệ tài sản của họ( trong đó có cả mình^^)

vipboy85 thích bài này.
  11. cố gắng làm việc thật tốt vào nhé :))..................

vipboy85 thích bài này.
  12. Nhớ phải làm việc công bằng và hết mình

letunghd thích bài này.
  13. vipboy85

vipboy85 <font color=#cc33ff><b>๑۞๑Chí♣Công♥Vô♣Tư๑۞๑</b></f

Các bạn bình chọn hãy chú ý đến nội quy nhé ! không thì sẽ vi phạm nội quy bình chọn đó, vi phạm sẽ làm mất đi tác dụng , quyền lợi bình chọn của mình.

a. Được thành viên tín nhiệm nhiều nhất (lấy từ cao xuống thấp, đủ 05 người thì dừng). Tín nhiệm của thành viên sẽ được lấy qua bình chọn
    - Thời hạn bình chọn: 1 tuần kể từ thời điểm đăng công báo;
    - Điều kiện tham gia: chỉ các thành viên lập ID trước ngày quyết định này được công bố mới được quyền bình chọn, các bình chọn của thành viên không đủ điều kiện sẽ không được tính.
    - Các tính: các bình chọn do các ID được xác định là Clone của nhau (qua hệ thống MAD&R) chỉ được tính là 1, mỗi thành viên chỉ được bình chọn 1 lần và cho 1 ứng viên duy nhất. Các trường hợp cố tình vi phạm sẽ bị block vĩnh viễn.

xxxxxxxxxx thích bài này.
  14. 1 phiếu cho vipboy. chúc em thành công

vipboy85 thích bài này.
  15. Chúc Vipboy85 thành công.
    Khuyên bạn nên vui vẻ 1 chút.Bạn có vẻ già rặn trong tiếng nói quá "Khuyên thâtk lòng"

vipboy85 thích bài này.
  16. zKiDsAdz

zKiDsAdz (¯`•¸·´¯) Miu (¯`·¸•´¯)

E nghĩ làm thế này k công bằng cho lắm :)

có lên duyệt thẳng cho Khánh luôn k!

vì trước cũng đã từng làm Mod rồi chưa kể lại đc tín nhiệm của nhiều người có uy tín!

muốn đc ứng cử vào danh sách trên thì trước hết phải có uy tín làm đầu trước đã !

17. Ai làm cũng vậy thôi nhưng phải có nhiệt huyết với nghề, khổng để BQT cũng như ADM thất vọng
    mình thấy kỷ niệm bỏ quên tuy trẻ tuổi nhưng hiểu biết rộng, cùng với CTV đã lâu ở diễn đàn
    Mình vote cho bạn 1 phiếu chúc bạn may mắn

18. Mình nghĩ là 1stHA nên cho mỗi người thử việc 1 thời gian, rồi dựa vào tính hiệu quả của công việc mà sắp xếp vị trí :D các bạn đều xứng đáng cả, chúc các bạn thành công :D

19. Em cho 1 phjêu cko anh khánh( ky niem . .)nêu dc làm m0d m0g a ây gjúp do ae nhjêt tình nhé

20. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Bạn đừng nói như vậy :P
    Đã là bầu cử thì quyền bình đẳng dành cho tất cả mọi người, đây là công việc vì member, vì cộng đồng. Ai có đủ khả năng thì làm thôi, dù khánh không được tuyển chọn cũng không sao mà. Miễn sao 1stHA tuyển được đúng người. đúng việc để giúp đỡ member lấy lại công bằng và xây dựng bộ máy GameThuVN càng ngày càng lớn mạnh!

huutuyen thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi