Thắc Mắc Về Phần Thưởng Đua Top Chủng Tộc Soul .

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ThutiCoi, 1/9/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ThutiCoi

ThutiCoi ๑۩۞♥HậnEmYêu♥۞۩๑

Tôi là chủ : tomthoi
    Nhân vật Chính : o0T0m0o
    sdt đăng kí : 097*****358
    Trong sự kiện đua top tháng 8/2012, theo như giải thưởng Admin đưa ra thì nhân vật tôi ( o0T0m0o ) đạt giải top Chủng Tộc Soul . Vì tốp 1 toàn giải là giengkhoi ( soul ) tôi là người thứ 2 trên Bảng xếp hạng Soul .

Nhưng cho đến thời điểm này chưa thấy nhận được giải, tôi cũng đã dùng số điện thoại đăng ký acc nhắn tin tới số 0904454444 để đổi giải thành Gậy Thân Ma . Tôi kính mong Admin xem xét giải quyết giúp tôi . Tôi xin chân thành cảm ơn .

Giải thưởng Admin đưa ra .

Người top 1 toàn bảng là giengkhoi, vì thế top Soul sẽ trao cho người thứ 2 chủng tộc đó .

Một lần nữa mong Admin xem xét giúp tôi .

2. Cứ từ từ rồi khoai sẽ nhừ...:D:D Cho ADMIn thời gian để thở đã chứ Đ khỉ:))

ThutiCoi thích bài này.
  3. ai cũng mệt và cũng biết adm cũng vậy nhưng ca tháng bỏ ra thời gian thì cũng phải có ý kiến nếu chưa thấy chứ bạn

Tôi cũng đã thấy giả của mình đâu. giải đứng thứ 21 tốp đã nhận nhưng giải tốp 1 chủng tộc chưa dc nhận. ai cũng được nhận ngoài tôi và ông thôi.

ThutiCoi thích bài này.
  4. ThutiCoi

Hi em cũng nóng long lắm :D . Hôm qua rằm uống cho Bố Vợ say bét nhè về đua mệt lắm anh ah :D

5. mà có đổi hàng không nhỉ tháng tới đua suol m,ới dc

ThutiCoi thích bài này.
  6. ThutiCoi

Her tháng này ta lại tranh tài nhé :D . Bàn bè mình bem mình ghê thật nhưng ko dám nói, vì đua top mà :D

7. ùh thì biết vậy đêm qua dc cái sp mg cao cao lại có 3 sum tốp pt arena nên cũng vui vui. nếu là mg thì tốp 1 bang là của ta. nhưng là ef có điều hơi bất tiện chút . nên chậm. hay tháng này đua mg đi cưng ới

8. ThutiCoi

Hi tớ chảy Soul cho lên 2k mà :D

9. Mong admin sớm giải quyết cho chủ pic

ThutiCoi thích bài này.
  10. hì, thì tại thấy đúng luật,mà ko cso giải nên hồi hộp tý a Chiến ạ:))
    chắc ADM đang bận quá chưa xem dc^^

ThutiCoi thích bài này.
  11. ThutiCoi

Mong Admin xem xét giúp tôi .

12. đã được chưa cậu. sao tôi vẫn chưa thấy adm trả nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi